Mua kem trị sẹo hiruscar ở đâu tốt?

1. superman

superman Member

• 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Re: Mua kem trị sẹo hiruscar ở đâu tốt?
    cho mình hỏi mình muốn mua onlinen thì mua ở trang web nào uy tín và hiệu quả vậy?
  2. Vì con

Vì con Member

• 106 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy có khi ra hiệu thuốc tiện hơn đó bạn. Chứ mình cũng không biết trang web nào bán thuốc hirusca tốt cả. Thấy trên mạng có thuoctriseo.info hay kemtriseohirusca.com mà cũng không biết có tốt thật không nữa
    lonelygirl thích bài này.
  3. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 152 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ra hiệu thuốc thì giá đắt hơn đấy, mình thấy mua hàng online giá rẻ hơn mà hay được giảm giá nên mình toàn mua online thôi, cũng tiện nữa :D
  4. Aikio

Aikio Active Member

• 466 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mua hàng online dễ gặp hàng giả lắm bạn à, lại ko tin tưởng nữa. Mình nghĩ ra hiệu thuốc mua là ổn rồi đó, đừng ham hố mua hàng online làm gì
  5. chieuhomay

chieuhomay New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uhm nếu mua hàng online thì phải mua ở trang chính thức cơ. Nhưng mà loại kem trị sẹo hirusca này không có trang web riêng thì phải? Nếu vậy thì mua ở hiệu thuốc đúng là cách an toàn hơn thật!
  6. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 356 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bạn mua qua mấy trang bán hàng uy tín như Lazada.vn đi, chỗ này rất uy tín đấy. Họ cũng hay có mỹ phẩm giảm giá nữa nên tha hồ chọn lựa. :D
  7. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nghe bạn nói thì mình mới biết trang web này đấy! :p Cơ mà mình vào thì có thấy rao bán kem trị sẹo hirusca đâu nhỉ?
  8. thocon

thocon Member

• 121 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình tưởng kem trị sẹo hisusca này khá phổ biến nên ở các hiệu thuốc có bán mà. Bạn chủ thớt thử ra các hiệu thuốc hỏi chưa?
  9. Tuni

Tuni Active Member

• 627 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt cứ vào các hiệu thuốc lớn mà mua là yên tâm, ko sợ hàng giả hoặc hàng ko rõ nguồn gốc
  10. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uhm mình tưởng loại kem trị sẹo nào chứ hirusca thì thông dụng và bán phổ biến mà, hầu như hiệu thuốc nào cũng bán đó^^
: kem tri seo