mua nhan cuoi dẹp, chup hình cưới

mua nhan cuoi dẹp, chup hình cưới

Chia sẻ trang này

1. huegai0236

huegai0236 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,543 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Các bạn ơi giúp mình với! Bọn mình đang sắm cưới và tốn khá nhiều tiền, nhưng bọn mình lại quên mất việc mua nhẫn, bây giờ tiền cũng không con nhiều, có ai có kinh nghiệm rồi cho mình hỏi có bí quyết chọn nhẫn nào mà mua được nhân đẹp mà vẫn tiết kiệm, ít tốn kém không? Chia sẻ cho mình với! Cám ơn các bạn trước nha :)

2. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

nhẫn cưới đẹp và tiết kiệm thì khó nhỉ. nhưng mình ngĩ 1 đôi nhẫn cưới, tầm 5 triệu là ok mà. ko có thì cũng phải chuẩn bị thôi. cả đời người mới có 1 lần.

huegai0236 thích bài này.

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mình thấy mua nhẫn cưới ở PNJ có nhiều loại, mẫu mã cũng phong phú mà giá cả thì cũng có nhiều mức cho mình chọn.
    chị thử tham khảo mấy nơi xem

4. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bạn ra bảo tín Minh Châu mà mua, cũng có đôi tầm 2-3 củ, nhẫn ko nên đầu tư, vì nó chỉ là vật tượng trưng thôi :D

5. huegai0236

huegai0236 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn các bạn đã tư vấn giúp mình ạ! sau 3 ngày 2 vợ chồng đi tham khảo và chọn lựa thì đã dừng chân tại cửa hàng kim cương 18 cầu giấy mọi người ạ! mẫu ở đó phong phú lắm mọi người nhé! mà giá cả phải chăng so với mấy nơi mình tham khảo. cặp nhẫn của mình là 4.140.000 mà còn được tặng quà nữa nhé!! cơ bản hơn nữa là mua ở đấy mấy chị tư vấn nhiệt tình và thân thiện ý chứ như những nơi khác mình vào nói tham khảo mặt họ thái đọ khó chịu chả thích, mất tiền mua chứ có phải xin xỏ gì đâu chớ!! hic, các bạn ơi nhẫn của mình là mẫu này nè!1 hihi

6. huegai0236

huegai0236 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tay mình nhỏ lắm có size 8 thôi ý, thế là ông chồng nói là may quá đỡ tốn vàng, :)

7. gaidep770

gaidep770 Member

• 210 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị gái mình vừa mua ở Huy Thanh - 72A Quang Trung, Hà Đông đây. Bên này có nhiều cơ sở lắm nhưng chỗ này gần nhà mình. Họ đang có ưu đãi giảm giá, bảo hành trọn đời đấy.