Mũi tẹt có cách nào để cải thiện ko ah?

Mũi tẹt có cách nào để cải thiện ko ah?

Chia sẻ trang này

1. lanhip

lanhip New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,683 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

Thưa bác sỹ, mũi tẹt có cách nào nào để cải thiện ko?

Em sở hữu chiếc mũi tẹt, có thể nói là cưc tẹt, sống mũi dường như ko có, mà khuôn mặt e khá là ưa nhìn, mũi tet làm cho cánh mũi với đầu mũi to hơn. Lắm lúc e ko dám nhìn thẳng vào người đối diện và cũng sợ ánh mắt soi mói vào chiếc mũi của e, em buồn lắm. Liệu có cách nào làm cho mũi cao hơn ko?

Mong nhận được chia sẻ sớm từ các chuyên gia.

Các file đính kèm:

2. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Xin chào bác sỹ!
    Bác sỹ vui lòng cho em hỏi với phương pháp nâng mũi hàn quốc thì duy trì được thời gian trong bao lâu và chi phí để tiến hành nâng mũi hết bao nhiêu à?

3. lovelove

lovelove Active Member

• 539 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Các tmv đều tuyên bố là được vĩnh viễn đó bạn à, suốt đời luôn

4. trangle

trangle Active Member

• 171 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thật không đó, nâng mũi được vĩnh viễn cơ à? hic nhưng mà nâng mũi rồi không may gặp tai nạ hay sự cố nào đó khiến mũi va chạm mạnh có sao không nhỉ?

5. Kìu non

Kìu non Active Member

• 668 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Thì sẽ bị chấn thương và bị vẹo, bị vỡ chứ sao bạn. Mũi tự nhiên bị còn phải đi phẫu thuật thì mũi nhân tạo làm sao chịu nổi

6. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thế thì phải cẩn thận thôi, mình thấy bây giờ nhiều bạn rao bán chiếc kẹp mũi giúp mũi cao thon hơn ấy mà có 100k thôi nhé, liệu có tin được không>

7. Ruy băng đỏ

Ruy băng đỏ Member

• 165 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mũi tẹt mà muốn cải thiện thì chỉ có cách nâng mũi thôi, giờ dịch vụ nâng mũi phổ biến rồi mà, nhiều nơi làm tốt lắm, hôm mình đi cắt cánh mũi bên kangnam, có ngồi tâm sự với 1 chị đi làm mũi tẹt bên đó, c ý đến khám lại, nhìn đẹp thật, rồi c ấy mở hình ngày chưa làm cho mình xem mình cung chả nhận ra, khác lắm mn ah.

8. hangnguyen

hangnguyen Member

• 410 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

[[ Mũi tẹt mà muốn cải thiện thì chỉ có cách nâng mũi thôi, giờ dịch vụ nâng mũi phổ biến rồi mà, nhiều nơi làm tốt lắm, hôm mình đi cắt cánh mũi bên kangnam, có ngồi tâm sự với 1 chị đi làm mũi tẹt bên đó, c ý đến khám lại, nhìn đẹp thật, rồi c ấy mở hình ngày chưa làm cho mình xem mình cung chả nhận ra, khác lắm mn ah ]]

Ko biết cái thiện mũi tẹt bên kangnam giá bao nhiêu nhỉ

9. lovely

lovely Member

• 421 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Không tin đc đâu bạn, chỉ có cách đến thẩm mỹ viện thôi. Ý kiến chuyên gia đây nè:

10. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 435 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mũi tẹt thì nâng mũi thôi, đặt thêm 1 mẩu sụn để sống mũi cao lên, sụn thường lấy ở tai nhé. Dịch vụ này giờ phổ biến lắm rồi bạn ạ

11. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 263 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Vậy là phải gọt bớt tai đi à? :( Như vậy tai sẽ xấu đi, cũng ảnh hưởng đến thẩm mỹ đó

12. Aikio

Aikio Active Member

• 702 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình cũng thấy vậy. Là mình thì mình ko chịu gọt bớt tai đi đâu, có cách nâng mũi ko phải gọt tai mà.

13. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

bạn dùng cụm từ'' gọt bớt tai'' nghe khiếp quá đấy, bác sỹ nta chỉ dùng thủ thuật để bóc tách và lấy 1 chút sụn ở tai bạn thôi chứ tai k bị gọt đi chút nào đâu nhé

14. Tuni

Tuni Active Member

• 801 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Mũi tẹt thì đi nâng mũi thôi mà, giờ nâng sống mũi cũng đơn giản và nhiều tmv ở VN làm tốt lắm

15. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 496 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Nâng mũi khá phức tạp chứ đâu đơn giản bạn, đặc biệt để được đẹp như quảng cáo ko phải dễ đâu

16. Pipi12

Pipi12 Member

• 145 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thực ra để đẹp như quảng cáo chỉ có tốn kém thôi chứ phức tạp thì ko phức tạp lắm bạn ạ

17. Lý Bình

Lý Bình Member

• 165 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mũi tẹt thì đi nâng mũi thôi, cũng ko đắt lắm đâu, tầm 20tr là ổn rùi

18. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em bị mũi tẹt lại to như Quang Thắng, cũng đang muốn đi nâng mũi và đang tìm hiểu về dịch vụ nâng mũi bọc sụn bên thẩm mỹ viện kangnam. Nhưng không biết nâng mũi bọc sụn có đảm bảo vĩnh viễn không, họ cho sụn nhân tạo vào như thế thì có sao không nhỉ. Em thấy mấy chị cùng cơ quan giới thiệu thẩm mỹ viện này đảm bảo uy tín nhưng vẫn hơi lo lo.

19. Nhật Vy

Nhật Vy Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy giờ đang rộ lên dịch vụ nâng mũi sline 3d với nâng mũi không phẫu thuật đấy nhưng hình như nâng sline 3d đắt lắm đấy, có c nào làm s line 3d ở kangnam chưa ah

20. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mũi tẹt có cách nào cải thiện không?
    Nếu chị muốn nâng mũi thì nâng luôn mũi sline cho đẹp, bây giờ đang có dịch vụ nâng mũi sline 3d đấy, chị có thể nhìn thấy đáng mũi của mình sau khi nâng mũi trông như thế nào:D:D