Muốn giảm mỡ thừa vùng bụng, cánh tay thì nên dùng cao lá rừng hay tới spa?

Muốn giảm mỡ thừa vùng bụng, cánh tay thì nên dùng cao lá rừng hay tới spa?

Chia sẻ trang này

1. Trang Trịnh

Trang Trịnh New Member

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 3,682 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Các mẹ giảm mỡ bụng với mỡ cánh tay như thế nào vậy? Hồi e mới sinh xong bụng xẹp hú hồn luôn, con 4-5 tháng bú nhiều, mẹ ăn lấy sữa cho con, không chịu kiêng khem nên giờ bụng sổ ra như bầu 5,6 tháng. Tội cái cơ địa cứ béo là vào bụng và bắp tay, giờ nhìn như mẹ sề, đô vật, không dám mặc áo hở tay luôn. mà đợi con lớn mới đi tập chắc thành bà lão mất. E cần làm giảm mỡ không cần nhanh, từ từ cũng được nhưng hiệu quả mà không mất nhiều thời gian. Theo các mẹ thì nên giảm theo các nào sẽ hiệu quả hơn, dùng cao lá rừng hay tới spa để làm liệu trình ạ? Em cám ơn

nguyenhatt thích bài này.

2. Mỹ Miều

Mỹ Miều Active Member

• 118 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình nghĩ phương án nhanh và hiệu quả nhất là đi hút mỡ bụng, hút mỡ bắp tay hoặc đi tạo hình thành bụng nha. Cữ sẵn sàng trăm cụ là đẹp hết, chả còn mỡ, chả còn rạn lun :v

Trang Trịnh thích bài này.

3. Trang Trịnh

Trang Trịnh New Member

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thích lắm mà cò k tiến chế ơi...Chỉ có đủ xiền để ở nhà tự xử thoai,, nhìn cái thân hình mà chán nản quá cơ :(

4. Angela

Angela Active Member

• 138 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Có điều kiện mom vô các thẩm mỹ viện lớn uy tín như Kangnam, Hoàn Mỹ, Đông Á, Thu Cúc ... làm hút mỡ bụng hoặc tạo hình thành bùng
    Còn ngân sách ít thì dùng cao lá rừng Dr Cell 1 tuýp có 300k, dùng được cả tháng trời, mua 3 còn được tặng cả đai định hình và freeship nữa, chỉ cần lăn thôi mà dùng kiên trì dùng cũng giảm mỡ thừa hiệu quả luôn á.

Trang Trịnh and Heo Mập like this.

5. Heo Mập

Heo Mập Active Member

• 140 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Chỉ cần lăn cao lá rừng mà giảm mỡ thừa được thực sao vậy chị ơi? Là mua cái cao đó lăn lên bụng để nó đốt mỡ thừa ý ạ? Chỉ lăn vậy thì có giảm mỡ hiệu quả được không vầy??
    Em chưa dùng bao giờ nên ngơ quá nè. Chị em nào dùng rồi khai sáng cho em phát, cảm mơn ^^

Trang Trịnh and Angela like this.

6. Angela

Angela Active Member

• 138 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

À cái đó là cao lá rừng dr cell bé ạ. Là gel giảm mỡ bụng chiết xuất từ thiên nhiên, tuýp dạng đầu lăn nha.
    Chị dùng được tầm gần 2 tháng nay rồi, hiệu quả lắm nghen, sau 2 tháng 75 còn 67 nè. Nó là dạng đầu lăn nên sạch sẻ lắm. Chỉ việc lăn đều lên bụng rùi massage thui, sau đó thì đeo đai định hình bụng á. Kem có mùi thơm nhẹ khoái lắm.
    Khi thoa lên bụng thì nó sẽ nóng từ từ, nóng từ trong nóng ra để đốt mỡ ý. Chứ k như mấy loại khác nóng cái rửa là hết đâu.
    Chăm chỉ sài thì khoảng 2 tuần là bắt đầu giảm dần rồi nhaaa.

7. nganhuynh87

nganhuynh87 New Member

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vote đi spa nha, hơi bị thư thái luôn , hoặc đẳng cấp thì tạo hình thành bụng ở các thẩm mỹ viện, đau xíu mà đẹp cực
    Thỉnh thoảng cho bản thân đi xả hơi, thảnh thơi 1 hôm ra spa massage giảm mỡ với làm da mặt lun. Còn bắp tay thì khó, cái này chắc đi hút mỡ thì may ra. Bao phê :D

8. Trang Trịnh

Trang Trịnh New Member

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhưng nghe nói tạo hình thành bụng 60-70 trđ lận đúng k chị?
    Hic, ngân sách đó lớn quá

9. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 209 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

M cũng bị giống mum.. chán mớ đời…
    Ăn để lấy sữa cho con...mà mình mặp ú...bụng 1 rổ...ngực cũng rạn lun...nhìu khi chính mình cũng chả mún nhìn mình ý…
    Thấy nhìu mẹ khen dr cell...k bít mua đâu?? Các mẹ cho xin chỗ mua uy tín với...mún thay đổi bản thân wa rùi….

Voi Còi 199 thích bài này.

10. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 171 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Phu nu minh kho nghen. t de xong cung so se luon. vet ran lai con tham si vao nua co. xau lam luon. hanh su voi chong deu phai tat het den di, khong thi ngai lam,.
    nhung ma tu ngay dung cao la rung dr cell thay cung do lam luon, bung be di, ran cung mo han di, thich lam. T mua o so dien thoai nay nay 0987 tam khong nam 26 chin. Mom mua o sdt nay nhe, ngta tu van nhiet tinh lam..

11. Lý Phạm

Lý Phạm Member

• 90 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mom sanh đc bao lâu rồi mà đòi dùng? Cái cao lá rừng dr cell này thì dùng được cho mom nào sau sanh thường 2 tuần, sau sanh mổ là 1 tháng đó nha. Nếu mới sanh được vài ngày thì chờ được 2 tuần, 1 tháng hãng dùng nha :p Chúc mom thành công nha :p

12. spa_lanhuong12

spa_lanhuong12 New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao e k di tập thể dục? Tự tâp ở nhà cũng được mà.
    bật youtube lên mà tập theo. Mỗi ngày 10 phút khỏe re mà hiệu quả ý, tội gì mà cứ ngồi yên để mình mập ú, sồ sề ra?
    Cứ chăm chỉ ngày 2 ca tập, mỗi lần chỉ khoảng 5,10 phút. Ăn uống điều độ, khoa học lên. Uống nhiều nước nữa có sữa cho con ma, đâu phải cứ ăn nhiều đồ bổ thì mới có sữa đâu...em nên xem lại ăn uống đi nhé

13. Trang Trịnh

Trang Trịnh New Member

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vâng, em cảm ơn các chị, các mẹ nhiều ạ.

14. conglyvaness

conglyvaness New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lấy hột gà về lăn, hay đi tâp thể dục thường xuyên là hiệu quả nhất!