Muốn làm má lúm quá ( Hotboy ) | Page 2

Muốn làm má lúm quá ( Hotboy )

Chia sẻ trang này

1. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hjhj, tớ ghét tiền, tớ ước thế giới này, người ta mua bán vât gì hay .....với nhau bằng tiếng hát ngọt ngào or giọng nói thanh thanh or ánh mắt trong sáng ... và má núm.... hj, miễn là không liên quan tới xiền. Lúc đó, tớ có điểm ưu trên mặt để ......
    Nói chung, tớ muốn về đồ đá, thế giới không phát triển để con người có t/c. Thà mất tất chứ t/c mất thì chả bjo mua đc.

2. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

haizz, thời kỳ hiện đại bác ko muốn, bác lại muốn quay về thời kỳ bầy đàn ah? :D
    mà bác ngâm cứu chỗ nào làm má lúm đi, cho e theo với. Nge bảo là hình như giá ko cao lắm, trong tầm tay của e, 5,6 củ thì còn đầu tư được :D

3. Sonpro

Sonpro Member

• 96 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nhắc đến xiền là người cứ tưng tửng cả lên :D

4. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

ờ, tầm 6tr mà, chúng ta đại diện cho Man, phải làm đẹp. Cái đẹp luôn đẹp và luôn đẹp. Ngâm cứu roài. Bây giờ là Quyết vào lúc nào thôi. Mèn định làm vào dịp 20/11, để kịp lành lặn cho ngày Noel. Kiểu gì cũng có vài em tăm tia. Hôm qua, vào viện, ăn mặc tím huế, chưa cười nha, đã có 5-7 em nhìn ngưỡng mộ, cứ như trai Huế ra Hà Nụi í

5. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Noel cũng còn chán bác ơi. :D còn những hơn 1 tháng lận, ko biết làm má lúm sau bao lâu thì nó đẹp bác nhở?
    ơ, mà bác định đi làm ở chỗ mô thế?????

6. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Chưa biết, đang chờ các bạn làm trong ngành Dien dan tư van ( hay la doi Tham My Cat Tuong reopen ).

7. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thực ra, vụ Cát Tường người ta lên án đạo đức của tay bsi là chính.
    còn trình độ chuyên môn thì coi vẻ ông này cũng giỏi mà. Với lại, tạo má lúm thì chắc là đơn giản hơn, ko phải bể máu nhiều.

8. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cơ mà cậu đẹp trai không, nếu mà xấu, thì khỏi núm, đằng nào chả thế, thêm cái núm vào có khi thành Phèo khi cười đó

9. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e thì cũng ko đến nỗi xấu, ngoại hình cũng gọi là ưa nhìn (đấy là bạn bè nói thế )

10. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

1. Vậy bạn bè có đẹp không ? Và bạn bè khen cậu lúc nào ? Sinh nhật hay là ngày bạn mời đi ăn....
    2. Anh thì cũng không đến nỗi QUÁ ĐẸP ( bạn bè và ng thân nói )

11. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

haizzz, bác này có tính đa nghi thế chứ :D. e cũng chả nhớ nữa, tần suất khen thì thường xuyên. Bác tự nhận mình là hotboy thì e cũng ngưỡng mộ.
    Mà cho e hỏi, bác định bắn má lúm cả 2 bên hay 1 bên?

12. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cái này, chắc phải hỏi bác sỹ, nhưng theo phương pháp thử : nên test 1 cái bên trái, nếu ok or hợp thì bắn bên phải cho nó nhân đôi.
    Hotboy á, không, làm sao dc Hotboy, tầm tuổi tôi, giờ chỉ Xmen thôi ah

13. dungnt308

dungnt308 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn làm, nhưng mà mặt mình k hợp, chán! lần trc có tham khảo giá hình như 4tr 1 bên, 7tr 2 bên, làm 1 bên là đẹp rồi, tiền vừa phải, nhớ chọn tmv uy tín, cơ sở vật chất đầy đủ, k có tai tiếng từ trước đến giờ mà làm, k như vụ Cát Tường, tiền mất tật mang.

14. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

híc, oh`, nge cái vụ bên Cát Tường mà đến bây giờ vẫn còn hãi. mà hôm trc bạn tham khảo giá của bên nào đấy?

15. dungnt308

dungnt308 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử search mạng mấy tmv uy tín xem, tui k nhớ lắm

16. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

quyet dinh tam dung lam Ma Num

17. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hơ, mới hôm trc bác còn máu me lắm mà? tự nhiên bác làm e cũng nhụt chí :sss

18. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

khi nao tim dc chi " Huyen " lien quan toi Tham my vien Cat Tuong, minh se khoi dong lai chuong trinh nay.

19. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Híc, chia buồn với gia đình. Sợ thì sợ thật.
    nhưng tại chị ấy đi làm nâng ngực ở chỗ ko được cấp phép thôi. Chứ e với bác đi bắn má lúm, thủ thuật này đơn giản, các thẩm mỹ viện được phép làm chớ bác????
    Bác cứ làm như sau cái vụ này, ngành thẩm mỹ ở nước mình đóng cửa hoạt động hết vì chị ấy ko bằng.

20. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thia ah, cau thu xep ranh time, ta gap nhau ti nhi ? xem level ra sao. Anh lam o Duong Trung Quang, gan cai ho Quang Thien