muốn tìm 1 địa chỉ bán nhẫn cưới đẹp, rẻ ở hà nội?

muốn tìm 1 địa chỉ bán nhẫn cưới đẹp, rẻ ở hà nội?

Chia sẻ trang này

1. minhha12

minhha12 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,948 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

chẳng là thế này, ra tết em sẽ cưới nhưng vấn đề chụp ảnh cưới và mua nhẫn cưới là việc mất rất nhiều thời gian mà lại làm 2 vợ chồng em bất đồng quan điểm nhiều nhất.
    Người thích kiểu này người thích kiểu kia mà số tiền thì hạn chế! em muốn hỏi ý kiến của các mẹ trong diễn đàn đã có kinh nghiệm trong mấy chuyện này rồi thì tư vấn cho em với ạ. chụp ảnh cưới em muốn tìm địa chỉ chụp rẻ thôi tầm 4tr đổ xuống vì ảnh hình chỉ có xem lúc cưới thôi, về sau có xem đâu :( còn nhẫn cưới em muốn tìm 1 cặp giá khoảng 5tr-5,5 cũng được vàng 14k ai biết địa chỉ bán nhẫn cưới và chụp ảnh cưới giá khoảng từng này thì tư vấn giúp em với nhé! em cảm ơn các mẹ.

2. hamy123

hamy123 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình bạn đã chuẩn bị 1 số tiền như thế thì việc mua sắm cũng dễ thôi bạn, cứ tìm địa chỉ uy tín 1 tý rồi hỏi người ta có cặp nhẫn như thế ko là ok mà :) mình đợt mua nhẫn cưới cũng đơn giản lắm, lên mạng thấy địa chỉ số 18 cầu giấy chuyên bán nhẫn cưới độc-lạ thiết kế theo size tay, ra cái mình bảo có từng đấy tiền, có những cặp nào giá như thế? họ đưa ra thấy mẫu đẹp mình mua luôn, về cũng nhiều người thích nên mình cũng thấy ưng. ke ke ke... bạn tham khảo địa chỉ đó xem

3. thuthu987

thuthu987 Member

• 82 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tầm giá nhẫn cưới mà chủ thớt có nhu cầu thì mua ở Huy Thanh jew 135 hàng Bạc là phù hợp nhất. Bên này bán đúng tuổi vàng, lại có xưởng gia công trực tiếp, mẫu nào ưng mà không vừa tay có thể đặt họ làm cho. 2 vợ chồng em đặt làm nhẫn cưới ở đây rất ưng ý

4. gaidep770

gaidep770 Member

• 205 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

chát với những đối tượng dộc thân thấy thú vị lắm ạ

5. haianh772

haianh772 Member

• 204 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

em cũng đang tìm đây ạ

6. minhanhth

minhanhth Member

• 64 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đến khổ. Gấu nhà e thì chạy dự án tối mắt tối mũi, đến lúc cưới cũng toàn một tay e lo từ cái nhẫn cưới đến khoản chụp ảnh cưới.
    Đùa chứ.. chẳng ai sướng như Gấu em, e book lịch chụp ảnh bên nupakachi mà bả chỉ việc xách mỗi cái thằng người đến chụp là xong, chả lo nghĩ tính toán khoản gì.
    May mà bên studio này họ chuyên nghiệp chuẩn bị chỉn chu cho từ đầu đến cuối chứ ko thì cũng tan nát cái vụ chụp ảnh.

7. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 176 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

ngày trc em mua gần nhà, 4,5tr vàng 14k

8. Hha9x

Hha9x Active Member

• 211 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

E cưới thì chẳng tìm địa chỉ mua nhẫn, 2 vc lượn lờ thấy nhẫn đẹp thế là mua luôn.

9. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 200 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhẫn cưới vừa đẹp mà còn phải rẻ nữa thì không phải là chuyện đơn giản đâu nha.

10. Cô Đơn Vào Đời

Cô Đơn Vào Đời Member

• 62 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Pahri quan trọng là bạn muốn mua nhẫn vàng bao nhiêu K nữa nhé! Chứ còn rẻ nhất HN thì chắc khó đó ạ!

11. hanhkute33

hanhkute33 Active Member

• 121 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

E thì mua nhẫn cưới ở quê :) Tuy là ít mẫu nhưng được cái rẻ :D

12. Lúm Đồng Tiền

Lúm Đồng Tiền Member

• 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình không nhớ địa chỉ đâu, nhưng mình có biết ở ngã tư sở có mấy địa chỉ chuyên bán nhẫn cưới đó.

13. vit_t_9094

vit_t_9094 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng như bạn,cũng ra tết thì cưới và bây giờ đang chuẩn bị đi chụp ảnh mí mua nhẫn,mua nhẫn theo mình tìm hiểu thì nhiều người bảo đến Huy Thanh mua.

14. Kim So Eun

Kim So Eun Member

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Như mình thì cưới xin toàn quyền quyết định, chụp ảnh cưới ở đâu, mua nhẫn cưới ở đâu lão đều gật đầu hết.