Mỹ phẩm trị nám da loại nào tốt thế mọi người?

Mỹ phẩm trị nám da loại nào tốt?

Chia sẻ trang này

1. chau anh

chau anh New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 70,180 Lượt xem

• 48 Lượt trả lời

Mỹ phẩm trị nám da loại nào tốt thế mọi người? Bị nám da thì đúng là ác mộng, mặt mũi xuống sắc, nhìn già đau đớn. Đi đâu cũng thấy ngại, cũng thấy mất tự tin, gặp bạn cũ thì không sao, gặp bạn mới được giới thiệu thì thấy xấu hổ muốn lấy rổ úp cái mặt vào quá. Nếu dùng mỹ phảm trị nám da thì liệu có hiệu quả không nhỉ, nếu có thể trị thì mọi người có biết có loại mỹ phẩm nào tốt không chia sẻ mình với nhé.

2. minhvan

minhvan New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mỹ phẩm trị nám da mình thấy loại tốt là loại phù hợp với cơ địa da của người dùng, mình nói thật mình chả tin mấy loại mỹ phẩm trị này trị nọ đâu, mãi chả có tác dụng mà quảng cáo rõ hay, mình thấy dùng kem lại bị nhiều hóa học có khi làm da lại sạm đen hơn nữa ấy.

3. dungngoc

dungngoc New Member

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mỹ phẩm trị nám da thì nên ra hiệu thuốc mà hỏi, kiểu gì người ta cũng giới thiệu tư vấn cho bạn, còn bạn tự tìm hiểu thì chỉ ra mấy cái quảng cáo với seo thôi, bạn ko biết thông tin chính xác nên càng mù mờ hơn
    Dược sỹ tư vấn cho bạn vẫn tốt hơn nhiều

4. phuongbh

phuongbh Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ở hiệu thuốc mình thấy tốt phết đó. mấy lần mình ra hiệu thuốc được các chị dược sĩ tư vấn chu đáo lắm, từ thuốc trị sẹo cho đến mỹ phẩm trị nám da
    Không biết có phải là mình tìm được hiệu thuốc tốt ko, hay hiệu thuốc nào cũng thế nhỉ?
    Mọi người chia sẻ kinh nghiệm đi, xem hiệu thuốc nào tốt :D

5. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mỹ phẩm trị nám da hiện nay hay các loại mỹ phẩm khác cũng nên cẩn thận, giờ các loại mỹ phẩm hay bị có chưa rất nhiều chì nên không cẩn thạn dùng mỹ phẩm trị nám có khi lại bị nặng hơn đấy bạn ạ

6. huongngoc21193

huongngoc21193 New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mỹ phẩm trị nám da hình như toàn hàng ngoại là chính thôi, giá thì cứ phải bạc triệu chứ chẳng chơi,
    Mình mà bị nám thì dùng phương pháp tự nhiên trị cho rẻ, còn dùng pp trị nám bằng mỹ phẩm lo lắm, giờ nhiều loại là hỗn hợp trộn linh tinh lang tang, rồi còn hàng giả hàng nhái nữa, mình ko kiểm soát đc

7. kimle

kimle New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ phẩm trị nám thì cũng tùy loại, loại nào hợp với mình thì hiệu quả chứ, còn cũng không biết loại nào hiệu quả hơ loại nào, quan trọng còn phải phù hợp với ciw địa da vfa tình trạng của bạn nữa

8. nguoi den sau

nguoi den sau New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình dùng mỹ phẩm trị nám da có tốt bằng dùng dứa trị nám ko nhỉ? Mình nghe nói vì nước cốt dứa có tác dụng mạnh nên chúng ta chỉ cần chỉ đắp mặt nạ dứa trong vòng 5 phút rồi rửa lại với nước sạch. Mỗi tuần chỉ cần sử dụng mặt nạ dứa một lần thì đã có thể trị nám da rất hiệu quả rồi.

9. roiemradi

roiemradi Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy các cách trị nám tự nhiên chỉ làm mờ đi chút thôi, hiệu quả thì rất lâu đòi hỏi chị phải kiên trì em có biết một loại kem đặc trị nám và tàn nhang khá tốt chị có thể tham khảo sản phẩm mỹ phẩm trị nám da MEIYA, đây là sản phẩm đặc trị nám của Nhật đấy ạ..

10. phuongtim

phuongtim New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng phương pháp tự nhien với kem thì cũng như nhau thôi bạn, dùng kem hay mặt nạ trị nám tự nhiên cũng là tác dộng bên ngoài nên hiệu quả cũng là bề ngoài chứ tận gốc chắc gì đã trị được, dùng kem nhiều loại tháy hieuj quả mắt hết nám nhưng không phải vậy, đó chỉ là nhất thời bị tẩy trắng bên ngoài rồi về sau còn nặng hơn đấy. dùng kem thì cũng phải hợp với da mới được, ngoài ra cũng dễ bị dị ứng lắm.

11. Ngọc Ngọc

Ngọc Ngọc Member

• 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua mỹ phẩm trị nám da nên cẩn thận nha. nhiều loại mỹ phẩm có tác dụng ko tốt đâu, có thể làm cho da bị nám nặng hơn đó bạn ạ. Mình thấy dùng mặt nạ tự nhiên thì ít nhất là an toàn cho da, ko trị được nám thì cũng làm da mịn ơi là mịn, còn như dùng kem thì chưa hẳn được thế đâu, có khi còn làm đổi màu da đó

12. Hồng Hồng

Hồng Hồng Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm sao mà như nhau được hả bạn! Tự nhiên khác hoàn toàn với dùng kem đấy!
    Dùng pp tự nhiên thì độ an toàn cao hơn, ít rủi ro hơn, và hiệu quả thấp hơn
    Còn dùng thuốc kem gì gì đó thì độ an toàn thấp hơn, nhưng hiệu quả có khi lại cao hơn, rủi ra thành công cũng cao hơn

13. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy là dùng kem may thì được không may thì không hiệu quả à, mình thấy đều là nguyên liệu tụ nhiên vậy dùng nguyên liệu còn tươi nguyên có phải tốt hơn không, kem giờ thì thảo dược chiếm 1% còn hóa chất và hất phụ chắc 9%

14. trangh.n

trangh.n New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng kem bây giờ đúng là theo tính chất ăn may bạn ạ, may chọn được loại hợp với cơ địa da thì được, còn không may chọn phả loại không hợp thì cũng chả thấy hiệu quả đâu, như mình đây bạn bè dùng khen này khen nọ, tận mắt mình chứng kiến nhưng không hiểu sao cứ đến mình dùng thì chả có chút biến chuyển gì, thấy rõ nản luôn

15. nhannguyen

nhannguyen New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là ăn may. May thì ít nhưng rủi thì nhiều, kem giờ hầu hết tòa hóa học, rồi các chất tẩy mạnh hay chì toàn khiến da bị sạm đen lại chứ chả thấy trị được nám đâu cả.

16. phamthanhthao

phamthanhthao New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trị nám da mà dùng mỹ phẩm cũng chả ăn thua, mỹ phẩm thì phải hợp với da mới được, mình dùng hợp nhưng chắc gì bạn dùng có hiệu quả. à từ trước gì mình chả tin tưởng mấy loại kem trị nám một tý nào, dùng mãi chả thấy hiệu quả đâu

17. thanhving

thanhving New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ phẩm trị nám à, trước đi bán hàng hay thấy mấy loại của One Today với Bông Hồng hình như hàng Việt Nam thấy nhiều người cũng vào hỏi mua lắm, nhưng hình như phổ biến thì hỏi mua chứ mình thấy nhiều người cũng kêu là không hiệu quả lắm, chẳng rõ thế nào,, mình thấy dùng kem hay gì cũng cẩn thận, phải hợp với da mới được chứ cứ nghe mà bôi linh tinh cũng không tốt

18. hoamaudon

hoamaudon Member

• 102 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái kem này bạn dùng chưa, hay chỉ nghe giới thiệu thôi, mà bạn dùng rồi thấy hiệu quả, nhưng với người khác mình sợ chắc hiệu quả cũng không được như thế, vì mình ngĩ kem phải hợp với người dùng nữa cơ bạn ạ

19. kimcuong88

kimcuong88 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ phẩm trị nám da One Today với Bông Hồng hàng việt nam á? Mình còn chưa nghe cái tên bày bao giờ bạn thanhving à. Không biết hiệu quả của mấy em hàng việt nam này cao ko, hay lại kiểu như mấy loại kem trộn dùng lại nguy hiểm cho da mất. Dùng thuốc bây giờ nguy hiểm lắm, ko đùa đc đâu

20. ngamai88

ngamai88 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mình cũng đến hiệu thuốc hỏi mà người ta chẳng đưa cho loại thuốc trị nám nào nhỉ?>
    Mình thấy mấy chị bán thuốc kêu là thuốc trị nám đắt lắm, nên ít nhập về, muốn mua thì đến bệnh viện hoặc các quán bán mỹ phẩm nha, giá cao nên cũng chú ý ko là mua phải hàng dởm