"Nam phụ" cho bộ ảnh của 2 mẹ con.

"Nam phụ" cho bộ ảnh của 2 mẹ con.

Chia sẻ trang này

1. MinhHoang_Hf

MinhHoang_Hf New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,846 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Chào các bác

Chả là hôm nay vợ em đang cầm trên tay tấm ảnh kỉ niệm và cười ngoác mồm từ sáng đến giờ.

Em thì cũng sắp trở thành daddy rồi. Chắc chỉ khoảng gần tháng nữa thôi là nhà em sẽ thêm một con “gà” con.
    Tuần trước khi em vừa đi làm về thì vợ lôi xệch xệch em và dí mặt em vào cái laptap top để xem mấy cái ảnh bầu.....em cũng không hiểu chuyện gì xảy ra.

Ra là tuần trước khi đang lang thang trên mạng thì vợ em thấy một bức ảnh bà bầu đẹp kinh điển luôn và em được trở thành nam phụ cho bộ ảnh mà vợ đang đòi chụp bằng được.

Thôi thì em cũng đồng ý chiều vợ cho vui lòng.

Việc tiếp theo thì là hoàn toàn do vợ chọn studio và các thứ

Nói chung là qua giới thiệu của bạn bè vợ em lên Dealtoday.vn tìm một studio, mua voucher và đặt lịch.
    Em thì ít khi quan tâm mấy khoản đó nên cũng k có kinh nghiệm mấy thành ra mấy việc này do vợ làm chủ hết.

Nhưng khi đi chụp thì cũng thấy hay hay
    Phải nói là chụp ảnh với kiểu mang bầu cũng thú vị gớm, thú vị hơn ảnh cưới nhiều các bác ạ. Các bác thứ thử rồi sẽ biết

Mấy anh chị chụp ảnh với trang điểm chuyên nghiệp lắm, cũng khá vui tính và hài hước.

Hôm nay là ngày vợ chồng em nhận được ảnh đã qua chỉnh sửa. Cầm ảnh trên tay mà cô ấy cười ngoác mồm mãi thôi.

Em khuyên thật là mng mang bầu hay có vợ mang bầu thì hãy cứ thoải mái đi chụp ảnh, đời người được mấy cơ hội đâu.hehe

2. VietTranTour

VietTranTour New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhìn cũng lạ đẹp nhỉ

3. MinhHoang_Hf

MinhHoang_Hf New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uk. chụp cái này
    cũng hay hay

4. Bọng Mắt

Bọng Mắt Active Member

• 103 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nữ chính không thấy xuất hiện mặt mà nam phụ được lên hình thế thì còn gì bằng.

Bông Béo thích bài này.

5. Bông Béo

Bông Béo Member

• 52 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chuẩn đấy, nam phụ còn thấy có mặt, chứ nữ chính còn không nhìn thấy mặt đâu.