Nâng cơ tại thẩm mỹ viện Linh Chi có tốt không?

Nâng cơ tại thẩm mỹ viện Linh Chi có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. rymy

rymy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,347 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

2. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn định đến đó làm gì mới được chứ. :D

3. thuloan

thuloan New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tiêu đề bài viết là bạn ấy bảo đến nâng cơ mà bạn, sao còn hỏi bạn ấy đến tvm đấy làm gì để làm gì nữa?

4. yamaha

yamaha Member

• 68 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Phương pháp này với cơ chế các sợi chỉ được kết dính qua một đầu mũi kim, sau đó được tiêm trực tiếp vào bên trong bề mặt của da, chỉ có tác dụng kết nối và nâng cơ từng vùng. Dọc theo các sợi chỉ là những vết mấu để cơ bám, tác dụng chính là nâng và treo những vùng cơ đã chảy xệ, trong vòng 4 tuần, da sẽ phục hồi và săn chắc trở lại. Bên cạnh đó, khuôn mặt được tạo hình chữ V thon gọn hiệu quả, chỉ nâng cơ sẽ tự tiêu trong vòng 6 đến 8 tháng.

doanthihue thích bài này.

5. hoa ban mai đỏ

hoa ban mai đỏ New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mỗi tmv hầu như chỉ chuyên 1 thứ thui cản bản là bạn định tơi đó làm gì thì người ta mới tư vấn được chứ

6. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nếu bạn định nâng cơ mũi thì nguy cơ mũi bị xơ cứng, vôi hóa và biến dạng cũng có nha ><

Đây là hậu quả nặng nề nhất của phẫu thuật nâng mũi. Việc chỉnh sửa mũi nhiều lần, thường xuyên và làm quá tay của bác sĩ sẽ làm các mô của mũi bị xơ cứng, việc bóc tách tạo khoang sẽ trở nên khó khăn, vết thương sau phẫu thuật lâu lành, có thể chảy máu kéo dài... Thay vào việc có một chiếc mũi thanh thoát thì sẽ là một chiếc mũi bị biến dạng, xấu xí và nhiều biến chứng khó khắc phục.

7. Nguyễn Thiên Nga

Nguyễn Thiên Nga New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có cái này bạn đọc thử nhé
    Jo Min Young cho biết trước kia vì vẻ ngoài mũm mĩm nên cô luôn bị bạn bè trêu trọc. Chính vì thế, cô quyết tâm giảm béo và đã thành công. Tuy nhiên, hệ quả của việc giảm béo là vòng 1 của Min Young bỗng dưng bị teo nhỏ lại, phẳng lì như của một bé gái.
    Min Young đã nghĩ ra một cách nâng ngực kì lạ
    Sau đó, Min Young đã nghĩ ra một cách nâng ngực vô cùng độc đáo. Đó là dùng muôi xới cơm mát-xa từ nách đến ngực, rồi từ ngực quay ngược trở lại nách trong vòng 2 tiếng đồng hồ.
    Hiện giờ Jo Min Young đã có vòng 1 đẹp như ý
    Nhờ chăm chỉ áp dụng phương pháp này nên sau 3 năm, Jo Min Young đã sở hữu một vòng 1 như ý. Ngoài mátxa, Jo Min Young cũng thường xuyên ăn đậu tương vì cho rằng món ăn này rất có lợi cho sự phát triển của bầu ngực.

doanthihue thích bài này.

8. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Nghe điêu lắm bạn ạ.

Mà tmv LInh CHi mình nghe nói họ trị mụn với tắm trắng ổn thồi chứ nâng cơ thì nghi ngờ lắm, chả biết thế nào đâu

honeybee thích bài này.

9. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Eo ơi phải dùng đến chỉ chiếc nghe đã thấy lằng nhằng phức tạp rồi T__T
    Mà có cả kim tiêmvào da thì chắc là đau lắm
    Mình là mình sợ nhất là đau nên k dám dùng pp này T__T

rainy_on and honeybee like this.

10. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu thế thì sao bạn đi thẩm mỹ được, như thế này là nhẹ nhàng lắm rồi đấy, mà cách đó hiệu quả lắm, bạn có nhu cầu thì nên mạnh dạn đi, muốn đẹp thì chịu khó chút.

11. honeybee

honeybee Member

• 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình thì chưa đến Linh Chi nhưng mà nghe bà hàng xóm mới đi nâng cơ mặt ở đấy về.
    Nhìn cũng trẻ ra nhiều, nhưng mình k biết giá cả thế nào...

12. Vi Thị Đông

Vi Thị Đông New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái bn nói thì mình không rõ cho nó lm đâu nhưng mình tng ti đây ty nt rui 1 ln mình ty theo phương pháp gì gì y quên mt rùi nhưng không đli so ý ty trong vòng 30 phút là song hết 500k sau đó hcó đưa mình 1 lthuc vbôi theo mình hlàm khá tt giá cũng không đến ni nào nói chung hp lí

13. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nâng cơ mặt là kiểu gì nhỉ??? Mình nghe ko hiểu lắm, cơ mặt làm sao mà lại phải nâng nhỉ? Chẳng nhẽ nâng cơ do bị lão hóa?

rainy_on thích bài này.

14. rainy_on

rainy_on Member

• 90 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

da mặt chảy xệ trông già và xấu thì phải nâng thôi bạn.
    Nâng xong trẻ ra mấy tuổi ấy chứ !