Nâng mũi bọc sụn giá bao nhiêu tiền?

Nâng mũi bọc sụn đẹp tự nhiên giá bao nhiêu tiền ah?

Chia sẻ trang này

1. Maicute

Maicute New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 27,495 Lượt xem

• 111 Lượt trả lời

2. NgaTran

NgaTran New Member

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng mũi bọc sụn giá bao nhiêu?
    Ngày trước em thấy dịch vụ sửa mũi đẹp ở VN thì giá nâng mũi bọc sụn chỉ tầm 20m ko biets giwof giá cả leo thang nó có tăng ko nữa.
    Mình ngâm cứu vụ này 2 năm nay mà chưa đâu vào đâu, ôi xèng ơi

3. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 407 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ko đến đâu mẹ nó ah, chỉ hết tầm 15 tr thôi à. Cơ mà mình thấy nâng mũi bọc sụn để đẹp tự nhiên cũng ít lắm, so với pp khác thì nâng mũi bọc sụn hình như nhìn hơi cứng hơn đó.

4. Zing87

Zing87 Member

• 195 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn tham khảo giá bên Kangnam xem nhé, họ có chuyên gia người HQ làm mà. Mẹ nó có thể tham khảo thêm các thông tin: Nâng mũi bọc sụn an toàn, nâng mũi bọc sụn ở đâu đẹp

5. Lina

Lina Active Member

• 656 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nâng mũi bọc sụn đc vĩnh viễn, đến hết đời đó bạn ạ. Với chất liệu nâng an toàn, ổn định cùng kỹ thuật nâng mũi hiện đại, đảm bảo độ chính xác cao, nâng mũi bọc sụn giúp bạn có được chiếc mũi đẹp dài lâu, duy trì đến trọn cuộc đời.

6. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 513 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói nhiều đến tmv này. Chi phí ở chỗ này cũng ko đắt. :)

7. xinh xinh

xinh xinh Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bác sỹ sẽ thăm khám và kiểm tra khả năng tái tạo lại hình dạng mũi cho khuôn mặt trước khi phẫu thuật sau đó đưa ra một số lời tư vấn cụ thể. Sau khi tiến hành phẫu thuật chỉnh hình mũi, sẽ lấy sụn nhân tạo PTFE. hoặc sụn tự thân, các sụn này sẽ được cắt và ghép để tạo hình mũi trên khuôn mặt.

Chi phí của phương pháp nâng mũi bọc sụn này tuỳ từng thẩm mỹ viện khoảng từ 15 triệu – 18 triệu.

8. gonna change

gonna change Member

• 122 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi bọc sụn là kiểu nâng mũi rẻ nhất thì phải. Thấy có chỗ chỉ có 12tr thôi.

9. Zune

Zune Active Member

• 563 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Đi nâng mũi S line cho đẹp bạn ạ, nâng mũi bọc sụn ko đc đẹp bằng nâng mũi S line đâu. :)

10. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 501 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

nâng mũi bọc sụn giá bao nhiêu? theo mình biết thì tầm hơn 10tr thôi, nhưng thấy giờ mọi người toàn nâng mũi s line thôi mà.

Oanh Oanh thích bài này.

11. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đúng đấy, giờ nên nâng mũi S line sẽ đẹp và hiện đại hơn là bọc sụn nhiều. :D giờ ít người nâng mũi bọc sụn lắm

12. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 203 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

theo mình biết thì nâng mũi bọc sụn là kĩ thuật chỉnh hình sống mũi bằng sụn nhân tạo và bọc sụn tự thân đầu mũi để bảo vệ đầu mũi và tạo dáng mũi mềm mại hơn, chi phí phẫu thuật là 15 triệu đồng

13. catnho

catnho Active Member

• 278 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình cũng không biết nâng mũi sline ở đâu đẹp nữa. Bạn cứ tìm tmv uy tín ấy,giá cả ntn họ sẽ tư vấn mà

14. trangle.0603

trangle.0603 New Member

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Con bạn mình mới nâng mũi bọc sụn bên kangnam hết 15tr trông dáng mũi đẹp mà thanh thoát lắm.Cơ sở vật chất hiện đại mà nhân viên nhiệt tình chu đáo,thấy mê

15. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 287 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình nghe nói có nâng mũi bọc sụn tự thân và sụn sinh học,không biết cái nào tốt hơn và hạn sử dụng là bao lâu?

16. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 261 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nâng mũi bọc sụn là sụn tự thân và sụn sinh học định hình tốt nhất hiện nay hoàn toàn thân thiện với cơ thể và phù hợp với hầu hết các đối tượng và có kết quả lâu dài(em chẳng tìm được 1 thông tin nào nói chính xác hsd đâu mẹ nó ạ)

17. dungbeo

dungbeo Active Member

• 362 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

e nghe đâu là có kết quả lâu dài mà,bác nào nâng mũi bên này rồi trả lời cho em biết vs

18. tichchu

tichchu New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng mới nâng mũi bọc sụn bên Kangnam được hơn 2 tháng nhìn dáng mũi ưng lắm,các bác sỹ bảo cho kết quả vĩnh viễn đấy thế là mỗi lần đi đâu không phải lo make nữa

19. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 193 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị gái mình nâng mũi Sline đặc biệt, gói phải gây mê ấy, 45 triệu tận. nhưng mà đúg là đắt xắt ra miếng, không xấu tí nào. đẹp cực luôn nhé.

20. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nâng mũi bọc sụn giá bao nhiêu?
    Tớ thấy nhiều nơi quảng cáo giá nâng mũi bọc sụn 15-20tr mà nhìn trên ảnh thấy đẹp kinh khủng,ngang với cả nâng mũi sline luôn. Thế mà không hiểu sao nâng mũi sline lại đắt như thế.Nhưng nếu có điều kiện thì bạn nên nâng mũi sline cho được vĩnh viễn, nâng mũi bọc sụn kéo dài nhất cũng chỉ được 7-10 năm là nhiều thôi. Tớ cũng đang muốn đi nâng mũi sline nên tìm hiểu kĩ rồi