Chia sẻ nâng mũi bọc sụn hàn quốc ở đâu đẹp | Page 4

Nâng mũi bọc sụn Hàn Quốc ở đâu đẹp?

Chia sẻ trang này

1. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nâng mũi xong có thẻ bảo hành vĩnh viễn ko bạn nhỉ?

2. ngocanhvuthi

ngocanhvuthi New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mk nghĩ vấn đề nâng mũi loại nào thì b nên hỏi trực tiếp các bác sĩ hoặc đăng kèm ảnh lên để mọi người tư vân xem phù hợp với phương pháp nào hơn với cả cần lựa chọn nơi làm đẹp là ok nhất nhé. Mk cx đang rất băn khoăn giống b k biết nên lựa chọn bác nguyễn thanh vân hay ngô mộng hùng nữa vì đang thấy mn giới thiệu

3. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 187 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thấy bảo nâng mũi s line 3D đc vĩnh viễn đó bạn

4. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đc vĩnh viễn thì mấy chục triệu bỏ ra cũng xứng đáng đó chứ. Sợ ko đc lâu như các tmv cam kết thôi

5. Zing87

Zing87 Member

• 249 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Theo em biết hiện tại chỉ có nâng mũi s line 3D và cấu trúc 4D là đc vĩnh viễn thôi các chị ạ

6. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tớ thấy giờ ít chị em nâng mũi bọc sụn rùi, cố 1 tí nâng mũi s line 3D cho đẹp và an toàn

7. ThanhThao09

ThanhThao09 Member

• 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vâng đúng đó ạ, thường thì s line 3D, có điều kiện hơn nữa thì nâng mũi cấu trúc 4D

8. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Em thấy nâng mũi bọc sụn cũng đẹp mà, có xấu lắm đâu. Giá hợp lý thì triển khai thôi

9. Hằng Nga Hoàng

Hằng Nga Hoàng Member

• 57 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nếu bạn nhìn và so sánh với s line 3D sẽ thấy ko đẹp bằng đâu, thấy thích s line ngay

10. hayhothenhi123

hayhothenhi123 Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy ở Bệnh viện Kangnam dịch vụ Nâng mũi bọc sụn của họ trông khá là oke đó. Mình có đứa em đã từng làm ở đó và kết quả khá là oke luôn.

Kết quả đây nhá:

11. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nâng mũi bọc sụn như này thì nâng mũi s line 3d ko biết còn đẹp như nào nữa nhỉ.@@

12. Pipi12

Pipi12 Member

• 183 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chắc nhìn kỹ mới biết đc, với lại nâng mũi s line 3D đc vĩnh viễn chứ ko như bọc sụn đâu

13. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 187 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Có khi tùy theo nhu cầu mà bác sĩ sẽ tư vấn nên chọn loại nào í các chị, nhưng thường thì nâng mũi s line 3D vẫn đẹp hơn nâng mũi bọc sụn rùi, tiền nào của nấy mà.

14. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tớ xem ảnh mấy bạn nâng mũi bọc sụn thì trông cũng đẹp mà. Nhưng thấy bảo ko đc vĩnh viễn như nâng mũi s line 3d đâu

15. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cũng đẹp mà chỉ tốn có 15tr, theo tớ thì chả có cái gì được vĩnh viễn đâu bạn ơi

16. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Được vĩnh viễn chứ, dùng sụn tự thân thì sẽ được vĩnh viễn thôi bạn ơi, liền luôn với sụn có sẵn mà

17. DungTran24

DungTran24 Member

• 111 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sụn tự thât cấy vào thì liền với sụn mũi sẵn có luôn nên mới đc vĩnh viễn các chị nhỉ? Chứ ko thì sau 1 thời gian sẽ đào thải chứ

18. Cẩm Nhung

Cẩm Nhung Member

• 123 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em ko rõ á, nhưng thấy bảo nâng mũi s line 3D với nâng mũi cấu trú 4D là đc vĩnh viễn

19. Gotlythe

Gotlythe Member

• 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Giờ còn ai nâng mũi bọc sụn HQ như chủ top hỏi ko nhể? Thấy toàn chị em chia sẻ nâng mũi s line 3D, 4D thôi

20. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mỗi người một nhu cầu nên vẫn có thôi bạn, không đẹp bằng nhưng chi phí rẻ hơn mà