Nâng mũi Hàn Quốc có ảnh hưởng gì không?

Nâng mũi Hàn Quốc có ảnh hưởng gì không?

Chia sẻ trang này

1. gió biển

gió biển New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,118 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Nâng mũi Hàn Quốc có ảnh hưởng gì không mọi người nhỉ? Tình hình là mình đang có ý định đi phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc, tại cái mũi mình nó bị tẹt và hai cánh mũi bị bạnh ra nhìn không ăn nhấp với khuôn mặt gì cả. Đang có ý đi sửa sang mà vẫn lo sợ, phẫu thuật thì chắc đau lắm, không biết có để lại di chứng gì không?

2. lekieunhu

lekieunhu New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Phẫu thuật nâng mũi Hàn Quốc có ảnh hưởng gì không?
    Nâng mũi Hàn Quốc đang là xu hướng mới hiện nay. E cũng đang hóng vụ nâng mũi nhưng cũng băn khoăn y như chị vậy, ko biết nâng mũi có ảnh hưởng gì ko? có đau ko nhỉ? mà quan trọng nó có để lại sẹo ko ah? chị nào từng đi nâng mũi rồi, vào chia sẻ cho e và chị gió biển với.

3. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn Quốc có ảnh hưởng gì không?

THeo em biết, nâng mũi ko ảnh hưởng gì tới sức khoẻ cũng như khứu giác của mình cả. Giờ nâng mũi được rất nhiều chị em lựa chọn. e biết mới nhất là nâng mũi bằng sụn tự thân, tức là lấy chính sụn trên cơ thể mình, sau đó đưa lên khoang mũi. bà Tưng cũng làm cách này đó mấy chị. Làm hôm trước, hôm sau, bà ấy đã rời HN để đi về rồi. Chỉ hơi sưng, hơi đau tí thôi chứ ko ảnh hưởng gì,

4. phucminh

phucminh Member

• 61 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nâng mũi Hàn Quốc giờ hiện đại lắm bạn ạ, đến đau có khi còn chẳng đau nữa là ảnh hưởng.
    Mà nâng mũi HQ, chọn thẩm mỹ viện nào hợp tác với bên HQ là chuẩn nhất các chj ah. E nghe bảo có thẩm mỹ viện Kangnam hợp tác với hẳn bệnh viện gì nổi tiếng bên Hàn quốc (mà e quên mất tên rồi).

5. hoamuoigio

hoamuoigio Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Hàn Quốc có ảnh hưởng gì không?​

Nâng mũi Hàn Quốc nói chung là công nghệ hiện đại nhất rồi! Nếu nó mà có ảnh hưởng thì nâng mũi kiểu gì cũng bị ảnh hưởng thôi. Chọn nâng mũi HQ dù sao cũng là lựa chọn an toàn tối ưu nhất đó​
    À, nghe nói vuốt mũi làm mũi cao được đúng ko nhỉ?​

6. hoa đá

hoa đá Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nnng mũi hàn quốc mình thấy nhiều người lắm mà, thấy bao à phương pháp tiên tiến mới nhất, chắc cũng ổn thôi, nhưng ảnh hưởng cũng cí thể do bạn chọn nơi làm ko đảm bảo mới sợ, chứ chọn được nơi đảm bảo và uy tín thì còn lo gì.

7. Cúc cu cúc cu

Cúc cu cúc cu Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi Hàn Quốc nếu chọn được nơi an toàn mà làm thì chắc ko có tác dụng phụ gì đâu
    Còn như đi nâng mũi, phải tuân theo hướng dẫn của bác sỹ, ko có thì sau đó mũi dễ bị ảnh hưởng xấu đi lắm đó, nói chung phải cần thận với vụ nâng mũi này

8. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy cái này phải tùy thuọc vào tay nghề bác sĩ với cơ sở làm đấy. nếu chọn mấy chỗ an toàn, uy tín, bác sĩ có tay nghề thì chắc không phải lo lắng gì đâu, thấy nhiều c e khen bên kangnam làm tốt lắm c ah

9. hoadienvy

hoadienvy Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ảnh hưởng hay không 1 phần xem vào tay nghề bắc sĩ và cả cơ sở đó làm việc có đẩm bảo chất lượng hay không nữa bạn, theo mình thấy cứ chọn mấy chỗ làm uy tín đảm bảo thì chắc là không phải lo mấy chuyện ảnh hưởng hay làm mũi bị hỏng đâu.

10. hoahoanganh

hoahoanganh Member

• 90 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình mấy cái làm đẹp này nên chọn nhưng chỗ uy tín, có chất lượng, bấc sĩ có tay nghề thì không phải lo đến ảnh hưởng, chỉ có mấy chỗ làm ăn vớ vẩn lừa dảo, thì mới sợ bị ảnh hưởng thôi, ngoài ra cũng phỉ do cấu tạo của bộ phận mà có ảnh hưởng hay ko nữa, nên theo mình à bạn nên đi khám và tham khảo bác sĩ trước khi làm để biết rrox hơn nếu bạn đã có ý định làm.

11. bangha

bangha Active Member

• 497 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Chọn được chỗ an toàn thì ko sao, nhưng mà chọn được chỗ an toàn mới khó đó, giờ nhiều thẩm mỹ viện cứ thích nhận mình là hàng đầu, là số 1, rồi an toàn này nọ, đến khi làm thì ai biết có thực sự như thế ko, công nghệ thay đổi hàng ngày, nay cs khi là hiện đại mai lại thành lỗi thời rồi ấy chứ

12. tichchu

tichchu New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tưởng gì mình mới nâng mũi bên Kangnam đây cơ bản là cũng phải chịu đau đấy nhưng sau 1 thời gian sau có dấu hiệu gì lạ đâu mà lại có dáng mũi cao thon gọn lắm