Nâng mũi không phẫu thuật giá bao nhiêu vậy mọi người ?

Nâng mũi không cần phẫu thuật giá bao nhiêu ?

Chia sẻ trang này

1. hoanghon

hoanghon Member

• 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 30,038 Lượt xem

• 93 Lượt trả lời

Dạo này em thấy dịch vụ nâng mũi không phẫu thuật có vẻ hot, cũng tính đi làm nhưng không biết phương pháp nâng mũi không phẫu thuật giá bao nhiêu nữa.

Nâng mũi không phẫu thuật giá bao nhiêu thế các chị em? Mình nghe nói giờ có cái phương pháp không phải phẫu thuật gây mê để nâng mũi nên nghe cũng ham quá. Nghe nói ko đau đớn gì, bác sĩ chỉ cần tiêm vào mũi là mũi sẽ cao lên, nhìn đẹp lắm. Lại ko đau đớn, để lại sẹo gì cả.

Nhưng liệu phương pháp nâng mũi không phẫu thuật này giá cả thế nào các chị em nhỉ? có đắt lắm ko? Sắp tới lên xe hoa về nhà chồng. nên mình muốn đi nâng mũi cho cao hơn chút, nhưng đại sự nhiều cái phải chi tiêu nên cứ khoanh vùng xem khoảng bao nhiêu còn biết lối để tiết kiệm các chị ah.

2. bancuatoi

bancuatoi Member

• 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi không phẫu thuật giá bao nhiêu?

Em cũng ko biết là giá cả phương pháp nâng mũi này là tổng thiệt hại bao nhiêu. Nhưng em cũng nghe có phương pháp này rồi. Đầu tiên, bác sỹ sẽ thăm khám tình trạng mũi của khách hàng, sau đó khoanh vùng mũi cần nâng và tiêm một lượng hợp chấp làm đầy phù hợp vào phần sống mũi giúp nâng mũi đẹp tự nhiên.

Công nhận nghe nâng mũi ko phẫu thuật nhẹ nhàng thật đấy, chả thấy tí đau đớn nào. ko biết lúc làm thì cảm giác nó thế nào các chị nhỉ?

Bài viết liên quan:

>> Tìm hiểu phương pháp nâng mũi s line 3D
    >> Kỹ thuật sửa mũi hàn quốc đẹp

nguyn_phng60 thích bài này.

3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Giờ nâng mũi cũng không cần phẫu thuật hả, mình giờ mới biết, thấy mà không phải phẫu thuật thì chắc là an toàn lắm, khỏi lo bị di chứng, mà koong phải phẫu thuật thì làm thế nào để nâng nhỉ, giá cả đắt không mọi người, khoản này mình cũng tò mò, vì bà chị họ mình mũi tẹt kêu muốn đi sửa, vào đây đặt gạch hóng để có cái về hớt với bà chị :D

4. bebingo

bebingo Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi không cần phẫu thuật giá bao nhiêu?

Có cả phương pháp nâng mũi không cần phẫu thuật nữa ạ?
    Phương pháp này thực hiện thế nào, có đau ko ạ?
    Người ta tiêm cái hợp chất gì vào mũi ạ, có ảnh hưởng gì ko ạ?

5. baobongbong

baobongbong Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bebingo hỏi nhiều phết nhỉ, :p
    Theo bạn chủ tóp thì nó ko đau đâu, yên tâm nhé
    Cái pp này có vẻ hiện đại thật, ko phẫu thuật mà mũi vẫn đẹp thì tuyệt thật, ko biết có dùng tới laser gì ko ta, giá có đắt hơn nâng mũi sline ko nhỉ?

6. beauty

beauty Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đúng rồi đấy bạn ah. Bạn mình đi nâng mũi cũng phương pháp không cần phẫu thuật ở thẩm mỹ viện Kangnam đợt tháng 8 vừa rồi. Nhìn tây mà đẹp lắm. Thấy bảo lúc làm ko thấy đau đớn gì đâu.
    Mà giá nâng mũi không phẫu thuật cũng rẻ, có gần 8 triệu thôi.

7. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Re: Gía nâng mũi không phẫu thuật bao nhiêu tiền?

Không cần phẫu thuật để có mũi đẹp thì cũng được đấy, nghe có vẻ an toàn, nhưng cái hợp chất tiêm vào đấy là gì nhỉ, có ai biết không? Mà tiêm vào có đảm bảo được lấu không nhỉ, liệu có để lại di chứng gì không. Mình thấy cái nào cũng ưu với nhược cả, nên tìm hiểu kĩ cho chắc.

8. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy nâng mũi không cần phẫu thuật thì chắc giá sẽ rẻ hơn phẫu thuật đấy nhỉ, Nhưng mình thấy ít nhất cũng pải hơn 10 triệu đấy cho khoản này. Mình thấy bảo chỉ cần tiêm hợp chất gì gì đó, mà không biết tên hợp chất đấy là gì, có đảm bảo không nữa.

9. Tiểu thần tiên

Tiểu thần tiên Member

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Gía nâng mũi không phẫu thuật bao nhiêu tiền?

Tùy thuộc vào chất làm đầy mà Thẩm mỹ viện sẽ đưa ra một giá khác nhau về giá nâng mũi không phẫu thuật .

Giờ hình như có chất làm đầy là Aquamid và Restylane

10. trangdiem

trangdiem New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

11. Thunder

Thunder New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn có cả nâng mũi bằng Radies nữa bạn, chi phí nâng mũi bằng công nghệ sinh học Radies giao động từ 7 – 15 triệu VNĐ tùy vào liều lượng Radies tiêm vào mũi nhé, mấy cái kia mình ko biết giá.

12. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy không cần phẫu thuật chắc giá cũng không đắt như các phương pháp phẫu thuật đâu, nhưng chắc cũng phải chuẩn bị tầm 8-10 triệu. nâng mũi phương pháp này là dùng hợp chất tiêm vào mũi để làm đầy và nâng mũi lên, còn hợp chất như thế nào mình cũng không rõ nữa.

13. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nâng mũi không cần phẫu thuật này là tiêm hợp chất gì vào mũi vậy mọi người, tiêm chát này liệu có tác dụng phụ hay gây ảnh hưởng gì không, mà tiêm hợp chất này thì mũi sẽ giữ được như vậy khoảng bao lâu nhỉ. Mình nghĩ không cần phẫu thuật chắc cũng rẻ hơn phải phẫu thuật, bạn cứ chuẩn bị tàm chục triệu cho chắc ăn.

14. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nâng mũi không càn phẫu thuật chắc cũng tầm 8 đến 10 triệu đấy nhỉ, chắc rẻ hơn phương pháp phẫu thuật rồi, mà phương pháp này có lâu không nhỉ hay chỉ được vài năm thôi, mà đến lúc hết thì chất trong mũi này là tự tan biến hả, mà không biết sử dụng mấy hợp chất này có bị tác dụng gì không, Mình thấy cũng hơi lăn tăn khoản này.

15. tuyettrang

tuyettrang Member

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nâng mũi không cần phẫu thuật giá cả chắc cũng không đắt bằng phải phẫu thuật đâu, nhưng mình thấy cũng phải chuản bị 10-15 triệu thì mới làm đảm bảo được, bạn cứ đến trung tâm mà tìm hiểu rồi quyết định làm.

16. tuna

tuna New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái loại này thì giá hơi bị linh ta linh tinh luôn này, giá nó theo chất tiêm vào, rồi thì dung lượng chất tiêm vào nữa chứ
    Không như pp nâng mũi s line hay độn có giá nhất định đâu

17. sutualex

sutualex Member

• 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu muốn đi nâng mũi không cần phẫu thuật thì phải chuẩn bị 8-15 triệu á, thế thì tốt nhất cứ chuẩn bị hẳn 20 triệu đi
    Cái gì chứ tiền thì thừa hơn thiếu, mang thiếu đi nhục lắm

18. tunbeo

tunbeo Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ơ, có gì mà nhục, ko mang đỉ tiền thì ta hẹn hôm khác làm, có gì đâu chứ
    Nói chung nên dành 1 buổi đi tư vấn, sau đó biết chính xác giá rồi mang tiền đi mà làm thôi, cách này an toàn nhất rồi

phuongbibi thích bài này.

19. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nâng mũi không cần phẫu thuật hình như là sẽ tiếm chất làm đầy để giúp nâng mũi, mình nghĩ tiếm các chất này chắc không đắt như phẫu thuật chắc giá cũng khoảng 8-9 triệu cho đến 15 triệu thôi.

20. tuyetnhung

tuyetnhung Member

• 54 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re: Nang mũi không cần phẫu thuật giá bao nhiêu?

chắc nâng mũi không phẫu thuật giá sẽ rẻ hợn phai phẫu thuật nâng mũi hàn quốc nhưng ít nhất cũng chuẩn bị từ 10-15 triệu bạn ạ, chọn chỗ nào tốt, dịch vụ đảm bảo mà làm, đắt 1 chút nhưng đẹp và an toàn, để trang rủi ro không đáng có.