Nâng mũi không phẫu thuật bằng Aquamid

Nâng mũi không phẫu thuật bằng Aquamid

Chia sẻ trang này

1. hai_au

hai_au New Member

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,410 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Thấy chị em ai cũng hỏi nâng mũi nhiều nhưng chưa thấy ai hỏi về vụ không phẫu thuật nên em "mạn phép" lập nick hỏi cái vụ này chút. Em biết thông tin từ 1 đứa bạn là hiện nay nâng mũi không phẫu thuật là trào lưu, ưu điểm của pp này là không phẫu thuật, dáng mũi đẹp tự nhiên, không sưng tấy và có thể chỉnh sửa từng li mà không phải sợ xâm lấn khi mũi "có vấn đề". Nghe cũng hay, em search trên mạng thì thấy bệnh viện thẩm mỹ Á Âu có nâng mũi bằng Aquamid không lo về u cục, xơ cứng và đảm bảo an toàn khi sử dụng lâu mà cũng như tham khảo thấy bệnh viện này cũng được nhiều mẹ khen và quan tâm. Vì thế có mẹ nào, chị em nào thực hiện ở đây chưa, cũng như thực hiện pp này chưa? Để có cái thông tin gọi là "chuẩn xác" về tư vấn cho bà chị em cũng như cho em luôn (với lại em hỏi về bệnh viện Á Âu là vì bên cạnh nhà em có cô đi cắt mắt cũng được 6 tháng rồi, thấy đẹp ai cũng hỏi nên mới biết bệnh viện này)

TAGS bài liên quan
    nâng mũi s line 3d | phẫu thuật thu gọn cánh mũi | giá nâng mũi | nâng mũi hàn quốc ở đâu đẹp

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nâng mũi bằng aquamid thì chỉ đc 1 thời gian ngắn, chưa đc 1 năm hay sao thôi bạn a. chứ ko đc vĩnh viễn.
    cái này chị e nào sợ đau thì chọn giải pháp này, nhẹ nhàng, ko đau đớn hay sưng tấy gì:)

3. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

A âu có phải trong SG ko chị, e thấy tmv này cũng nhìu c khen đó c ah.

4. mebeben

mebeben Member

• 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thì chưa thực hiện và cũng chẳng có bạn bè thực hiện phương pháp này, thường chỉ nâng mũi phẫu thuật thôi nhưng mình cũng biết về pp này. Vì khi thực hiện dịch vụ tại bệnh viện Á Âu, có dịp "chứng kiến và trò chuyện" với 1 người đẹp, theo mình được biết chị này đã thực hiện nâng mũi, độn cằm không phẫu thuật và chăm sóc da tại bệnh viện, và lần này quay lại để thực hiện tiếp. Trong "quá trình" tán gẫu và nghe chị ấy nói chuyện với người khác và quan sát, có thể kết luận rằng đẹp, phải nói hay thật, chất Aquamid không phẫu thuật ấy tạo được dáng mũi thanh, cao, nhìn tự nhiên và cằm thon gọn, nhìn chị ấy sang, phương pháp này duy trì được 2-3 năm, lựa chọn pp này tránh phải xấm lấn nhiều, với lại không phải nghĩ dưỡng mà lại đẹp liền, chất này cũng an toàn nên thấy chị ấy đi cùng với người bạn nữa để thực hiện mà

5. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

e thấy nâng mũi ko phẫu thuật thì đơn giản, mà bên á âu lại là bệnh viện nữa, n ên chắc chẳng có vấn đề gì đâu.
    chị chứng kiến ng thật việc thật thế rồi thì cứ quyết định làm thôi.

6. mebeben

mebeben Member

• 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi hi cảm ơn mẹ nó nhưng em làm dịch vụ trẻ hóa vùng kín thôi, còn cái nâng mũi không phẫu thuật là chia sẻ, "tư vấn" cho mẹ hai_au (chủ topic) hỏi ấy mẹ ạ ^-^

7. hai_au

hai_au New Member

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé dungtran, mình cũng biết về vấn đề thời gian nhưng đại loại muốn tìm hiểu thêm xem mẹ nào từng làm rồi:D

8. hai_au

hai_au New Member

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhiều nhé, đã chia sẻ cho em nhiều quá:). Cảm ơn mebeben luôn hihi, thật tốt khi chị đã chia sẻ, tuy chưa thực hiện nhưng chị lại gặp "nhân chứng sống". Vậy em cảm thấy "tự tin" hơn về chất liệu này rồi . Có thể trao đổi với chị mình.
    Mà mẹ nào từng làm thì chia sẻ trải nghiệm với em luôn nhé, cũng sẵn tiện để mọi người có kiến thức và lựa chọn hơn trong quyết định của mình. Tks mọi người