Nâng mũi không phẫu thuật bằng restylane perlane giá bao nhiêu?

Nâng mũi không phẫu thuật bằng restylane perlane giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. thái sơn

thái sơn New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,345 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Nâng mũi không phẫu thuật bằng restylane perlane giá bao nhiêu? mình đang có ý muốn đi nâng mũi, tại mũi mình hơi thấp lại ngắn, rồi cánh mũi bị to, nhìn rất xấu, chả ăn nhập với khuôn mặt gì cả, đang có ý đi sửa sang tân trang lại chút cái mũi cho mặt mũi nó dễ nhìn một tý. Mình nghe nhiều phương pháp nâng mũi bằng restylane perlane mà không cần phãu thuật, trong đấy có restylane. không biets phương pháp này đắt không mọi người nhỉ, và thực hiện thế nào, mọi gười cho mình xin ít thông tin với ạ

2. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi không phẫu thuật bằng Restylane Perlane giá bao nhiêu?

Dưới đây là thông tin mà mình tìm hiểu được về phương pháp nâng mũi không phẫu thuật bằng Restylane Perlane:

Một trong những loại sản phẩm được nhiều người biết đến nhất là Restylane. Sử dụng công nghệ bơm Acid Hyaluronic giúp làm đầy sống mũi và tạo đường nét cho khuôn mặt.

Ngoài ra, có loại Retylane hạt to hơn, gọi là Retylane Perlane với độ đậm đặc cao hơn gấp 10 lần so với loại Retylane thông thường. Bên cạnh việc làm đầy, săn chắc da, còn đặc biệt hiệu quả trong việc tạo dáng, đường nét cho khuôn mặt như nâng cao sống mũi, nâng cao gò má, tăng độ nhô cho cằm… phù hợp cho những người không thích phẫu thuật.
    Kết quả của nâng mũi bằng Restylane Perlane có thể duy trì khoảng 12 tháng và có thể lâu hơn, tùy từng trường hợp cụ thể và các đợt tiêm tiếp theo thời gian tác dụng sẽ kéo dài hơn.

Còn giá cả nâng mũi theo phương pháp này, chắc cũng phải từ 5-10 triệu các chị ah

3. lekieunhu

lekieunhu New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá nâng mũi ko phẫu thuật bằng Restylane Perlane cũng cao phết các chị nhỉ? nếu thế này, em chọn nâng mũi ko phẫu thuật, thà mình chịu đau đớn 1 tí nhưng đổi lại, kết quả được lâu dài hơn, mà giá cả cũng k o chênh nhiều lắm. chứ nâng mũi mà chỉ đc mấy tháng rồi lại phải đi nâng lại thì vừa mệt vừa tốn kém.

4. mysoul

mysoul Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình mới nghe nâng mũi không phẫu thuật Radies thôi, không biết nó có giống bằng Restylane Perlane không nhỉ?
    Giá cả nâng mũi theo phương pháp Restylane Perlane này từ 5-10 triệu thì cũng ko cao lắm, ko biết nó có vĩnh viễn ko nhỉ?

5. hoamuoigio

hoamuoigio Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi không phẫu thuật bằng Restylane Perlane ko duy trì mãi mãi nhỉ. Kết quả của nâng mũi bằng Restylane Perlane có thể duy trì khoảng 12 tháng và có thể lâu hơn nữa, tùy từng trường hợp cụ thể, và các đợt chích tiếp theo thời gian tác dụng thường sẽ kéo dài hơn.

6. hoa đá

hoa đá Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đây chính là phương pháp nâng mũi mũi bằng hợp chất không cần phãu thuật hả mọi người. mình thấy có bạn nói giá cả tầm 7-15 triệu tỳ thuộc vào người làm chọn hợp chất như thế nào nữa.

7. HoaiLuong

HoaiLuong Member

• 157 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thông tin chính xác cho các nàng đây ah.
    Bác sĩ Oanh - Giám đốc trung tâm thẩm mỹ Milan Clinic & Spa, cho biết Nâng mũi không phẫu thuật thường được lựa chọn nhiều vào dịp gần Tết vì thủ thuật này chỉ cần thực hiện trong khoảng 18 phút, cho chiếc mũi cao, đẹp và trông thon gọn hơn mà không gây đay, không sưng và không chảy máu. Kết quả này có được là nhờ Restylane hạt to (gọi là Restylane Perlane) với độ đậm đặc cao hơn gấp 10 lần loại Restylane thông thường, giúp tạo dáng nâng cao sống mũi, phù hợp với người không thích phẫu thuật”.,
    kết quả của nâng mũi bằng Restylane Perlane có nhược điểm là duy trì trong thời gian ngắn, khoảng 18 tháng, có trường hợp sẽ được lâu hơn tùy theo cơ địa từng người. Chi phí thực hiện nâng mũi không phẫu thuật khoảng 4 - 12 triệu đồng.

8. hoagiay

hoagiay Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tiêm mấy hợp chất này mà thời gian chỉ có 12-18 tháng thì nhanh quá nhỉ, sau khi hết thuốc mũi sẽ trở lại như lúc bình thường à, liệu có vấn đề gì không hay bị xấu hơn không, mỗi lần hết thuốc là phải tiêm à, vậy cũng tốn kém lắm. thà có điều kiện thì đi nâng hẳn S line hay bọc sụn, còn nếu không thì thôi cứ đẻ vậy cho an toàn.

9. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thú thực là không thích phương pháp này lắm, vì thời gian nâng mũi xong cũng chỉ được rất ngắn, tầm 12-18 tháng là mũi lại trở lại bình thường mà giá cả cũng không hề rẻ chút nào.

10. lylam

lylam Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tên nghe gì mà dài quá, hình như phương pháp này là không cần phẫu thuật mà là tiêm chất làm đầy hả, xem mấy chị em nói chuyện hình như giá cả dao động khoảng 7-15 triệu tùy từng hợp chất chọn để tiêm. mà thấy bảo phương pháp này thời gan kéo dài cũng ngắn lắm

11. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đây là các chất làm đầy giúp nâng mũi, giá cả dao động khhoangr 70-15 triệu tùy từng hợp chất mà người muốn nâng lựa chọn, nghe nói phương pháp này dùng nâng mũi cũng chỉ được 1 thời gian khhas gắn từ 12 đến 18 tháng thôi.

12. huong78

huong78 New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Restylane Perlane là chất độn thì phải, nó được bơm vào mũi giúp làm đầy sống mũi và tạo đường nét cho khuôn mặt. Nhưng mà kết quả của nâng mũi bằng Restylane Perlane chỉ có thể duy trì khoảng 12 tháng thôi, sau muốn mũi đẹp nữa lại phải đi tiêm vào tiếp, nếu mà giá từ 70 triệu / lần như bạn nói thì tốn kém quá muaha ạ @@