Nâng mũi ở đâu đẹp tphcm vậy các chị?

Nâng mũi ở đâu đẹp tphcm vậy các chị?

Chia sẻ trang này

1. vkyeuck

vkyeuck Member

• 77 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 69,036 Lượt xem

• 164 Lượt trả lời

Nâng mũi ở đâu đẹp tphcm vậy các chị? Muốn đi nâng mũi mà e còn băn khoăn 1 số nơi. Có mẹ nào nâng mũi ở tphcm rồi thì share cho e kinh nghiệm với ah. Em cám ơn!

Em có tổng hơp 1 số ý kiến nhưng mỗi c 1 kiểu, làm e hoang mang hơn...Giờ e chưa biết làm ở đâu ah

Commet 1: Nâng mũi uy tín ở tphcm, mình đã từng nâng cao sống mũi của bác sĩ Hà bên thẩm mỹ viện quận 1. mình làm được hơn năm rồi lúc đầu mới làm thì thấy sưng nhìn cũng hơi lạ, cũng ko dám cho ai động vào mũi nhưng giờ thì nó như là mũi thật của mình ý, véo thoải mái mà ko sợ lệch. bạn bè mình đều khen nhìn mình xinh lên mà ko hiểu vì sao mãi sau mình mới nói là mình nâng mũi mà ai cũng ngỡ ngàng luôn. nói chung mình rất thích cái mũi này.

Comment 2: Ngay tháng trước mình đến bác Mika Vũ Thái để tư vấn sửa lại cái mũi lệch làm từ mấy năm trước, nhưng ngày ấy mình làm có 7 triệu là chất liệu tốt nhất thế mà qua bác ấy tư vấn thế nào mà lên đến gần 60tr. vậy là em đành ngậm ngùi ra về và trong lòng thì hơi buồn vì tiền rợ còn đắt hơn tiền bò thế này thì chết. sau em cũng nghe bạn bè giới thiệu đến bác sĩ Hà ở thẩm mỹ Việt Hàn thấy bs tư vấn hợp ý mình với lại giá cả cũng hợp lý nên mình quyết định sửa luôn hôm nay cũng đc gần 1 tháng nhưng thấy khá đẹp.

Comment 3: Các chị tìm địa chỉ nâng mũi ở đâu đẹp TPHCM thì gọi điện tư vấn tổng đài í. ko biết các chị làm mũi xong thì thế nào chứ em làm mũi xong thì lại còn xấu hơn ý, em làm trong viện tai mũi họng đc mấy tháng rồi mà nhìn nó cứ như cái que trên mũi vậy. hôm đến khám thì bác sĩ bảo nó chưa hết sưng nhưng giờ đc 4 tháng rồi mà nó cũng ko khả quan hơn là mấy. em đang tính đi sửa lại đây nhưng sợ lại tiền mất mà vẫn chẳng thấy đẹp ở đâu thì buồn lắm, tiền với em ko phải là vấn đề nhưng làm phải đẹp cơ. các chị em có kinh nghiệm chọn bác sĩ nâng mũi làm ơn chỉ giúp em với chứ mang cái mũi này đi đâu ai cũng quở làm em mất tự tin lắm. ai cũng hỏi nâng mũi à? làm ở đâu? ai làm cho? em cũng chẳng dám nói tên là bác sĩ nào làm nhưng thấy mình xấu hơn là điều tệ hại nhất của đời em rồi.

Comment 4: Nâng mũi uy tín ở tphcm, cá nhân mình thấy bác sĩ Thanh bên Phú Nhuận làm mũi cũng đẹp đấy. các bạn thử tham khảo xem. bác sĩ Thanh làm mũi cho mình cũng đc mấy năm rồi.đợt mình làm chất liệu tốt nhất là có 10tr thôi.

Comment 5: Nâng mũi Sline cho phép bạn xem hình ảnh chính mũi bạn sau khi mổ mà chưa cần mổ,và bạn được phép xem tự chọn dáng mũi ưng ý +thêm ý tư vấn của bác sĩ,bản thân tớ đã nâng mũi S.line 3D của bác sĩ Nguyễn Chí Thanh đường Lê Thi Riêng í, cách đây mấy tháng,giờ giống như mũi thật của mình vặn véo thoải mái nha các mẹ,hehe.

Comment 6: nâng mũi uy tín ở tphcm, không biết bạn nhiêu tuổi cứ xưng mình nha,tớ 86 nha. tớ mới nâng mũi New S.line chỗ tmv kangnam xong được 3 tuần nay,dáng mũi ưng lắm cơ. Làm mũi thấy bảo cũng chỉ là tiểu phẫu thôi chứ có nặng nề gì như bạn nói đâu, thậm chí lúc làm ko có cảm giác gì, làm xong hết tê mơi đau đau,giờ mũi đẹp tự tin hẳn.

Trangmon thích bài này.

2. LinhMap

LinhMap Member

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng mũi ở đâu đẹp nhất tphcm thì mẹ nó cứ tham khảo: bs Hành nhé, nghe bảo bs này chủ tích của hội thẩm mỹ việt nam, có nhiều kinh nghiệm lắm

3. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

bs Hành chắc tự mở tmv nâng mũi hả bạn? Tớ cũng nghe danh bác sĩ này rồi. :D Người nâng mũi uy tín ở tphcm đó

4. Pipi12

Pipi12 Member

• 177 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

5. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn c làm xong sau bao lâu đc tự nhiên, vì mình thấy làm xong thường ko đc tự nhiên lắm.

6. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ở TPHCM em thấy có nhiều thẩm mỹ viện có tiếng mà, mẹ thử đến thẩm mỹ viện đông á tphcm, thẩm mỹ viện kangnam tphcm với thẩm mỹ viện Khơ Thị xem. em thấy mọi người đều khen 3 thẩm mỹ viện này lắm. Có thời gian thì mẹ cứ đi các nơi để nghe tư vấn với so sánh giá cả xem thế nào mẹ ạ

7. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nghe nói có nhiều thẩm mỹ viện nâng mũi đẹp ở tphcm mà chỉ có điều nâng mũi ở đâu an toàn thì em không biết vì em cũng không có điều kiện mà đi nâng mũi. Mỗi lần đến công ty nghe mấy chị cùng phòng nói chuyện với nhau về thẩm mỹ viện này thẩm mỹ viện kia nên hóng tí thôi

8. thuyqtqtqt

thuyqtqtqt New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy bạn qua bác sĩ Phương tư vấn thử di,mình mới làm bữa trước tết 10 ngày,,mà giờ đẹp lắm rồi đó , đi đâu ai cũng hỏi thăm làm ở đâu mà đẹp z cả...Nhìu bạn mình giới thiệu qua đó cũng rất chi là hài lòng ,bác sĩ lam kỹ và quan tâm tới bệnh nhân lắm,đến bây giờ vẫn hẹn mình lên thăm khám nữa,,,,

9. thuyqtqtqt

thuyqtqtqt New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

10. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị làm bác sĩ này là ở tmv nào ạ, cho em xin địa chỉ với giá để em tham khảo đi

11. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nâng mũi là dịch vụ nổi tiếng trong làm đẹp thẩm mỹ hàn quốc rồi, chị đến á âu với Kangnam tìm hiểu xem thế nào

12. Phương Phương2012

Phương Phương2012 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đâu phải chỉ những nơi hợp tác với hàn quốc là làm mấy dịch vụ hàn quốc đẹp đâu hả bạn, chỉ là làm những nơi đó họ cảm thấy yên tâm hơn thôi, mình thấy trong nam có cả bệnh viện thẩm mỹ với Khơ thị cũng được nhiều người khen mà

13. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đi hỏi cũng thấy nhiều người khen thẩm mỹ viện kangnam tphcm không biết bạn có quen ai làm dịch vụ ở đó chưa

14. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bà chị em mới đi nâng mũi ở kangnam xong, giờ vẫn đang sưng nên cũng chưa biết tình hình thế nào mọi người ạ, chắc phải vài ngày nữa mới hết sưng được. Thấy nhiều người khen làm ở đây đẹp quá mà không biết của chị mình thế nào.

15. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 152 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nâng mũi là dịch vụ khá nổi tiếng ở hàn quốc và gần như rất hiếm khi thật bại

16. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tphcm có nhiều tmv nổi tiếng mà bạn, bạn tham khảo kangnam, á âu với đông á xem sao. Chị gái mình cũng nâng mũi ở kangnam được nửa tháng tháo băng rồi nhưng nhìn mũi vẫn chưa được tự nhiên lắm, chỉ thấy được dáng mũi cao thôi nên không giám khuyên bạn làm:p:p

17. MsDung

MsDung New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết bác sĩ Nguyễn Thành Nhân là bác sĩ phẫu thuật thẩm mỹ giỏi của bệnh viện chợ rẫy. Thấy nhiều hot girl đến đây nâng mũi lắm

18. ThuyVu

ThuyVu Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tphcm có nhiều tmv được mọi người khen nhỉ, nhưng hầu như em chỉ nghe thấy kangnam, khơ thị với đông á là được nhắc nhiều thôi chứ những tmv hay bác sĩ mà mọi người ở đây nhắc tới chưa nghe đến lần nào cả.

19. HiềnBùi

HiềnBùi Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng mũi ở tphcm hình như từ trước đến giờ kangnam là nổi tiếng nhất rồi còn gì. Mình chưa nâng mũi ở đây nhưng hầu như cứ nhắc đến nâng mũi là thấy mọi người nói đến kangnam.

20. Trangmon

Trangmon New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có biết đến 1 số TMV uy tín ở HN các bạn có thể tham khảo xem !