Nâng mũi ở đâu đẹp tphcm vậy các chị? | Page 2

Nâng mũi ở đâu đẹp tphcm vậy các chị?

Chia sẻ trang này

1. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e ở HN nên trong nâng mũi đẹp ở tphcm e cũng k chắc lắm
    nhưng e thấy ngoài HN thì kangnam nâng mũi là nổi nhất đấy
    mà KN cũng có chi nhanh trong tphcm nên c chứ vào tham khảo xem thế nào!

2. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mấy địa chỉ nâng mũi ở đâu đẹp tphcm có nhiều nhỉ
    ngoài HN toàn thấy vào trong đấy làm thôi

3. imcherri95

imcherri95 Member

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình với vừa nâng mũi
    Mũi mình k bị bóng đỏ, k bị bầm sưng gì cả

Facebook.com/tho3pi - Ngân Nguyễn
    Add facebook em để em đưa hình thêm các mẹ tham khảo nhé

4. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn làm ở đâu vậy bạn? mình đang muốn tìm hiểu chỗ nâng mũi ở đâu đẹp nhất tphcm mà nhìn mũi bạn đẹp ghê, tự nhiên nữa. thích thật ấy

5. imcherri95

imcherri95 Member

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi. K có nơi nào nâng mũi đẹp nhất đâu :)
    bạn pttm là 50% là do bsi,50% là do bản thân cơ địa mỗi người
    Với 1 chiếc mũi này, nhưng 2 ng cùng lên sẽ có 1 ng đẹp 1 ng xấu
    Bạn đi tham khảo nhiều chỗ, chỗ nào làm b yên tâm nhất b vào đấy làm. Tâm lí vẫn hơn

facebook.com/tho3pi - Ngân Nguyễn .. thắc mắc inbox fb mình nhé, mình tư vấn giúp b

6. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ở tp hcm có nhiều phòng khám dởm nên muốn kiếm 1 chỗ nâng mũi uy tín ở tphcm cũng cần phải tìm hiểu kỹ lắm nhé. tốt nhất là vào các tmv làm, chứ đừng nghe mấy cái phòng khám có bác sĩ nọ, bác sĩ kia là nguy hiểm. bao nhiêu vụ lên báo vì biến chứng phòng khám rồi

7. imcherri95

imcherri95 Member

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

K phải chê chứ công nghệ bây giờ pro nhiều lắm bạn, k b đâu là thật giả
    Nhiều nơi uy tín lắm. Quan trọng là bản thân mình tin ở đâu thì làm ở đấy thôi
    Theo mình là vậy

8. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đúng là m tin ở đâu thì làm đấy và phải có cái j thì m mới tin được chứ. trước m cũng chịu khó đi tìm hiểu này nọ, đi đọc bao nhiêu là review xong càng đọc càng loạn ><

9. imcherri95

imcherri95 Member

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mỗi nơi có 1 nét đẹp riêng
    Bạn đi tư vấn 100 chỗ, thì cũg phải có 1 chỗ làm bạn yên tâm chứ. Chỗ nào làm yên tâm thì nhảy vào đó làm. Pttm là 50% 50% mà b, chỗ đẹp chưa chắc làm đẹp mà chỗ xấu chưa chắc làm đã xấu à

10. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có phải là nâng mũi ở đâu cũng giống nhau đâu nhỉ, các chất liệu nâng mũi mỗi nơi chọn lại khác nhau mà

11. imcherri95

imcherri95 Member

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chất liệu chỉ có bao nhiêu đó à. Các tmv đều dùng chung, chỉ khác là mỗi tmv làm mỗi kiễu tùy theo tay nghề bác sĩ thôi

12. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao m thấy có nơi dùng chỉ vàng, nơi dùng chỉ sinh học mà

13. imcherri95

imcherri95 Member

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tùy theo từng dịch vụ mà ngta lựa chọn chỉ phù hợp :)

14. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m thấy bảo k nên dùng chỉ vàng trên mặt đâu. với cả chỉ vàng chỉ làm căng da mặt thôi, khi nào m chiếu cái j vào mặt thì chỉ vàng sẽ bị đỏ lên nhìn kinh khủng lắm. với cả da dùng chỉ vàng rồi thì k làm mấy vụ chăm sóc da mặt được nữa đâu

15. imcherri95

imcherri95 Member

• 61 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái này tùy nơi làm chứ, bsi sẽ có cách của họ để mình có thể sinh hoạt dễ dàng hơn

16. tienle_3107

tienle_3107 New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

image.jpeg image.jpeg image.jpeg image.jpeg Mũi mình lúc trước thấp, ngắn, hếch, cánh mũi to và dày. Noi chung thuộc dạng khó sửa cho thành đẹp với tự nhiên lắm. Mình đi tư vấn nhiều chỗ, có làm lần đầu tiên, chỉ nâng cho cao lên thôi. Nên lúc đó nhìn mũi vẫn ti và thô mặc dù có cao lên chút đỉnh nhưng bị méo nhẹ. Mình quyết định đi sửa lại. Sau khi đi tư vấn và tham khảo nhiều đứa bạn mình. Nào là bác Thái, bác Khanh, bác Nhân, bác Huy,..phải nói là mình nghiên cứu kĩ tới mức ai hỏi mình về thẩm mỹ khuôn mặt mình đều trả lời được hết Cuối cùng minh vẫn chọn làm mũi ở bác sĩ Hùng. Bác Hùng làm ko bị quá lố mất tự nhiên như bác Thái đâu nhé. Dáng mũi mình lúc trước to và thô lắm. Bác Hùng làm lại cho mình nhìn thon và trông tự nhiên. Đã nói đến làm đẹp bằng phẩu thuật thẩm mỹ phương châm của mình đầu tiên phải là trông tự nhiên. Chứ mà làm ra vừa già vừa giả thì thôi tiền mất tật mang, sau thêm khoảng 10 năm phải tháo ra vì lộ với tuột sóng mất.
    Và mình khuyên các bạn 1 điều, đã nâng mũi nếu cằm ngắn hoặc lẹm thì nên làm thêm cằm nữa nhé. Trông mặt sẽ hài hoà hơn. Với cả hợp về nhân tướng học nữa ^^ vì mình làm j trên mặt cũng có coi thầy hết cả. Đây là hình trước và sau khi pttm của mình. Mình chỉ muốn các bạn chọn đúng bs uy tín và có mắt nhìn để làm đẹp. Mình thì không tự tin là đẹp hay gì cả, chỉ là cảm thấy pttm ở bác Hùng khiến mình hài lòng về độ tự nhiên và an toàn. Chỉ sợ làm mũi mà lố 1 tí thôi là trông ghê chết luôn í image.jpeg image.jpeg image.jpeg

ngahoang thích bài này.

17. ngahoang

ngahoang Member

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ôi, bạn tienle nhìn xinh dã man, xinh lung linh luôn ý. bạn làm những gì bên bsi HÙng vậy?

18. tienle_3107

tienle_3107 New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cam on bạn ^^ mình làm mũi sline, độn cằm, cắt mỡ bọng mắt b nha :3

19. SOL

SOL New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng bị bọng mắt với mũi k đẹp lắm..chị làm ở đâu hết bao nhiêu zậy? Em cũng muốn đến tham khảo. Cảm ơn chị

20. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 249 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

thành phố hồ chí mình có nhiều nơi nhưng không biết đâu uy tín