Nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam có tốt ko?

Nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam có tốt ko cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. HongMai

HongMai New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 99,971 Lượt xem

• 190 Lượt trả lời

Đã chị em nào nâng mũi tại thẩm mỹ viện Kangnam chưa ạ? Cho em hỏi chút với ạ :s

Chào các chị, e là mem mới tham gia dd mình, e cũng lang thang nhiều dđ để tìm hiểu các pp nâng mũi phẫu thuật cũng như không phẫu thuật và rất kết dáng mũi kiểu hàn quốc, có c nào từng nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam chưa cho e hỏi là có tốt ko ah?

Nói thật muũi e vừa to cánh lại hơi tẹt, trong khi e sở hữu khuôn mặt khá thon gọn, e muốn nâng mũi và chỉnh sửa sao cho phù hợp với khuôn mặt. Em cũng tới tận thẩm mỹ viện Kangnam để tư vấn rồi nhưng vẫn muốn biết thêm chi tiết hơn. Các chị chỉ giúp em vơi nhé. Cám ơn các chị ah.

2. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

trước đây mình cũng sở hữu cái mũi rất xấu xí, năm trc cũng tham khảo các chị em và bạn bè cũng đến nâng mũi ở kangnam, giờ mình di đâu cũng tự hào bạn ah, lần đó bs Phương làm cho mình, mình nâng mũi sline hàn quốc đấy, bạn có thể ngắm ava mình nhé :d.

Hoang mẫn and TraMy like this.

3. TraMy

TraMy New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn mũi c Ngango trông cao và đẹp quá, sống mũi khá là tự nhiên ah, đợt chị làm giá nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam là bao nhiêu vậy chị? Có đau và có phải kiêng cự gì ko? Em cũng dang máu me muốn nâng mũi đây ah

4. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam giá bao nhiêu?
    trc e cũng từng đi nâng mũi rồi, nhưng nâng xong mà nhìn như chưa nâng gì vậy. chán quá các chị ah. e cũng đang tính đi nâng mũi cao như chị Ngango. ko biết tmv kangnam này ở đâu và chi phí nâng mũi là bao nhiêu chị Ngango nhỉ?

5. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Đây là dáng mũi sline hàn quốc đấy c ah, đợt e làm hết 37tr cũng chỉ nhức 1 vài hôm đầu, khi làm thì ko đau, cũng kiêng một vài món ăn đó bạn, với kiêng nắn, bóp mạnh. Bên kangnam làm mình ưng lắm, sau còn giới thiệu bạn bè làm mà. ko pải khen nhưng ở đó tư vấn, đến quy trình, rồi chăm sóc mình thấy rất ok.

Ko biết bạn ở đâu. TMV kangnam ở 39 quang trung - hoàn Kiếm - HN
    Còn có địa chỉ trong SG nữa ah

6. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e ở trong SG cơ chị ơi. nhưng nếu làm trong SG thế này, liệu e có đc bsi Phương làm hay là bsi khác hả chị?

7. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Nâng mũi ở kangnam có đẹp không?
    Bên kangnam là thẩm mỹ viện nâng mũi đẹp nhất đó mấy c ah, e thì chưa nâng mũi ở đấy nhưng nhiều c e làm về khen bên dó làm đẹp và ưng lắm ah

8. Thiên An

Thiên An Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn biết giá dịch vụ nâng mũi ơ Kangnam tầm bao nhiêu tiền ko? :D Chắc chỉ trên dưới 20tr thôi đúng ko nhỉ?

9. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

ui, e thấy nhiều giá lắm chị ạ. tùy phương pháp mình chọn hay sao ý.
    nhưng e nge bảo ở tmv Kangnam giờ đang hot cái dịch vụ nâng mũi S line 3 D gì đó chị ah,

10. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Nâng mũi thẩm mỹ viện kangnam có tốt không?
    nâng mũi sline 3D thì khác gì với nâng mũi khác c ơi. e chỉ nge đến nâng mũi s line thôi. giờ có thêm s line 3D nữa thì e cũng chịu. lâu lâu ko lên diễn đàn, công nghệ làm đẹp cũng thay đổi chóng mặt nhỉ.

11. Aikio

Aikio Active Member

• 702 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thấy nhiều người nói tmv Kangnam chuyên về nâng mũi đó bạn, làm ở đó thì yên tâm rồi. Giá cả cũng hợp lý nữa

12. Thuhuong

Thuhuong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cung muon di nang mui, oanh dau de tham khao nhung my vien nay ở hn voi sg thoi ah? em o DN muon di nang mui thi nen toi dau dc?

13. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

ra Hà Nội hoặc sì gòn mà nâng mũi cho đẹp e ơi. ở ĐN hình như chưa nhiều trung tâm thẩm mỹ lớn lắm.

14. Tuni

Tuni Active Member

• 801 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Kangnam có dịch vụ nâng mũi S line là chủ đạo của họ đấy, có các bác sĩ HQ làm mà nên chất lượng khỏi lo lun. Nhưng em sợ đau nên đang tăm tia dịch vụ nâng mũi không phẫu thuật.

15. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 345 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Họ có bảo hành ko bạn? phải bảo hành thì người ta mới tin đc chứ

16. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Cần gì đến bảo hành hả bạn, chỉ cần cơ sở đó uy tín, tay nghề bs giỏi là mềnh có thể tới đó họ tư vấn nếu ưng thì làm ko thì cần tìm hiểu thêm

17. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Có bảo hành yên tâm hơn chứ bạn, các hãng tạo uy tín qua dịch vụ bảo hành mà.

18. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

c nge bảo nâng mũi s line 3D giúp phân tích cấu trúc khuôn mặt, đo vẽ và đưa ra tỷ lệ thích hợp cho chiếc mũi mới, sao cho dáng mũi sau khi nâng hoàn hảo nhất. với lại mình sẽ đc nhìn thấy trc kết quả sau khi nâng mũi

19. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Kangnam họ làm có bảo hành và cam kết hẳn hoi mà, nên các bạn yên tâm đi. :) Chỗ này làm ăn đường hoàng đấy, chưa thấy ai kêu ca này nọ về họ cả.

20. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thế giá cả nâng mũi sline 3D có cao hơn nâng mũi s line thường ko nhỉ?
    dạo này nge nhiều về nâng mũi 3D quá, ko biết có thực sự tốt thật ko nữa?

: sua mui