Nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam có tốt ko? | Page 3

Nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam có tốt ko cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nâng mũi ở Kangnam có vẻ rất nổi tiếng hay sao ấy các bạn ạ, thấy nhiều người nhắc đến lắm

2. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nâng mũi tại kangnam có tốt không?
    Họ có công nghệ nâng mũi S line 3D đc chuyển giao từ bên Hàn Quốc đấy. :D Làm OK lắm, mình xem công nghệ này rồi, thấy thích mê luôn

3. Red Demon

Red Demon Member

• 281 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình thấy cũng đâu có đẹp hơn nâng mũi S line thường đâu nhỉ, mà lại đắt hơn nhiều nữa

4. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Không biết có nên nâng mũi không nữa. Muốn xem thực tế thì phải biết ai nâng mũi S line 3D ở đó về cơ, cái này thì chắc ít bạn quen lắm

5. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Nâng mũi ở kangnam có đẹp không, có tốt không?
    Mình ko quen ai nâng mũi ở Kangnam về nhưng đc nghe nói nhiều về chất lượng nâng mũi ở đây rồi, ok lắm bạn ạ

6. Kieu

Kieu New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa nâng mũi kang nam xog dc 10 ngày rôi, mình làm lần này là lần thứ 2 vì lần trc làm chỗ khác nhưng k ưng làm thấp quá như không đc 4 năm rồi mình mới quyết định ra kang nam làm lại mũi sline 25tr đó, lúc lên bàn mổ mình đã bảo bác sĩ là làm cho e cao hẳn lên thì bác sĩ bảo cứ tự nhiên e đã khăng khăng nhất định phải cao, trong quá trình làm thì bác sĩ chưa tháo sụn cũ của e ra bác sĩ đã chỉnh sửa chất liệu rồi thì lam sao chuẩn dc ( bác sĩ bàn mổ bên cạnh còn nói sao chưa tháo chất liệu cũ ra đã chỉnh rôi) haiz... Thôi thì tin tưởng bác sĩ. Làm xong e nẹp 7 ngày thì k nhìn dc mũi ntn nhưng thấy đã k cao lắm rôi. Lúc tháo băng ra e k ưng ý lắm rồi vì ở giữa vẫn bị võng còn đầu mũi thì tạm đc. Ai cũng bảo e làm lên có tý chả khác xưa mấy, k dc cao. Mai e lên kangnam hỏi bác sĩ xem ntn e muốn làm lại. K biết họ lại mất tiền nữa chắc e điên mất, lại là sinh viên nữa, xin mãi mẹ mới cho. Số đen quá các bác ạ

7. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mình thấy chị em đi nâng mũi rất là mâu thuẫn nhé. 1 là lúc nào cũng nâng mũi nhìn phải tự nhiên. 2 là nhìn tự nhiên thì đúng là ko để ý kỹ sẽ ko nhận ra. Mình thấy, nâng mũi quan trọng là nó phù hợp với khuôn mặt chứ ko phải cứ thích cao là làm cao. vì nó còn tùy thuộc vào mũi bạn nữa, nhiều ng làm cao toàn bị lộ sống mũi đó.

8. Kieu

Kieu New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng biết là phải phù hợp khuân mặt. Nhưng lần đầu mình làm đã bị võng k ưng ý mới làm lại, bây giờ làm thì lại bị võng thì nhìn mặt mình sẽ bị gãy k cải thiện lên được. Đã thế hết sưng tháo nẹp mình mới biết còn bị lệch nữa k biết đi nắm lại có ổn đc k.

9. Hải Thái

Hải Thái New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi tại thẩm mỹ viện kangnam có tốt không?
    Hic có ai đi sửa lần đầu ở Kangnam chư ạ? Mây hôm trước e tính đi tư vấn ở Kangnam vì thấy bên kangnam sửa mũi khá râm rộ
    Vơi lại sửa rôi 5-6 năm sau ko biết có đẹp như lúc mới sửa ko :(

10. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Nâng mũi kangnam có tốt không? Làm đẹp cũng hên xui đó các mẹ ah, ko ai làm hoàn hảo cả, ngay cả bs giỏi nhất ngành pttm vn mà cũng bị kêu ca phàn nàn nữa là. Làm đẹp cho hàng nghìn thì chả thấy tiếng tăm gì, nhưng chỉ 1 ngày bị xấu là nổi luôn.
    Kể cả nâng mũi hay sửa mũi, về sau tầm 5 đến 6 năm thì làm sao mà còn đẹp như năm đầu tên nâng nữa hả mẹ nó.

11. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em đọc trên mạng về nâng mũi không phẫu thuật filler gì đó, không biết ở thẩm mỹ viện kangnam có không và giá nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam là bao nhiêu??

12. Lazy Nguyễn

Lazy Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bây giờ mũi của bạn thế nào rồi,có mất thêm tiền để làm lại không? Mình cũng đang có ý định đi nâng mũi ở đây nhưng bạn nói thế làm mình cũng lo, tại mũi mình mũi tẹt làm mà xấu đi chắc mất ăn mất ngủ luôn. Nhưng mình đang có ý định đi nâng mũi bọc sụn cơ,bạn có biết giá nâng mũi ở thẩm mỹ viện kangnam không, giá từng loại luôn ý

13. Lê Hồng Mai

Lê Hồng Mai Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng tán hành với ý kiến của chị, em cũng làm dịch vụ nâng mũi ở kangnam rồi có thấy sao đâu. Sao chị @Kieu đi nâng mũi tai thẩm mỹ viện kangnam lại bị như thế nhỉ, chắc do lần trước đi nâng mũi bị hỏng nên giờ làm lại mới bị thế thôi. Nói chung đi thẩm mỹ cũng có người đẹp lên cũng có người xấu đi làm sao mà tránh được, do hên xui hết thôi

14. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

tmv này mình thấy làm tốt đó các bạn ạ. ^^ nhiều người đi về cho phản hồi tốt lắm

15. Lazy Nguyễn

Lazy Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình mới đi nâng mũi kangnam xong, làm xong rồi về nhà ngắm cái mũi mà thấy hơi tiếc tiền, hic. Có cái mũi mà làm những 25tr.

16. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy thẩm mỹ viện kangnam nâng mũi cũng được, lúc đầu cũng hài lòng về cái mũi của mình nhưng đến lúc nhìn thấy có người mũi cao, đẹp hơn của mình mà ghen tị.hic. Trong khi đó mình và bạn đó lại làm cùng một nơi chứ, chả lẽ là do hình dáng mũi của mình lúc đầu tẹt quá nên thế:(:(:(

17. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mới nâng mũi xong nhìn vẫn cứng với đơ đơ, phải để 1 thời gian dài thì nhìn mới tự nhiên bạn ạ. nâng mũi là họ bảo hành vĩnh viễn cho mình mà nên cứ yên tâm. Bây giờ mình cũng chả lo gì cả chỉ cần cố gắng để mũi không bị va đập mạnh thôi không lại bị vẹo thì tôi:D:D

18. Nguyệt Lưu

Nguyệt Lưu Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hình như nâng mũi kangnam được nhiều người tin tưởng đi làm nhỉ, em cũng chỉ đi trị vết thâm ở đây thôi nên cũng không biết những dịch vụ khác thế nào. Chắc mai kia có ý đi nâng mũi cũng tìm đến đây làm thôi, biết đâu lại thành khách vip ý nhỉ:D:D

19. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

20. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có khi họ tham lam thích nâng mũi theo ý thích của họ, đa số bác sĩ khám đều biết mình hợp với dáng mũi thế nào mà, nhiều người không thích cứ tưởng mũi thật cao với nhỏ là đẹp đến lúc xong rồi mới thấy không hợp với mặt, lúc đó mới xị mặt ra:):)

: sua mui