Nâng mũi ở viện 108 giá bao nhiêu?

Nâng mũi ở viện 108 giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 748 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

• 4,166 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Câu hỏi: Chào bác sĩ, chuyên gia tư vấn thẩm mỹ. Xin cho tôi biết giá nâng mũi ở viện 108 giá bao nhiêu được không? Tôi muốn có thông tin thật chính xác và cụ thể. Mong được giúp đỡ. (Minh Tâm)

Câu trả lời:

Chào Minh Tâm, Tư vấn thẩm mỹ đã nhận được câu hỏi thắc mắc của bạn và chúng tôi xin giải đáp thắc mắc đó như sau:

Phẫu thuật nâng mũi là một dạng tiểu phẫu nhỏ được thực hiện rất nhiều tại các thẩm mỹ viện, cũng như các chuyên khoa phẫu thuật tại các bệnh viện lớn như viện 108.

Tại đây, bạn có thể lựa chọn rất nhiều phương pháp nâng mũi - cải thiện dáng mũi thấp khác nhau như:

- Phương pháp nâng mũi Hàn Quốc: nâng cao sống mũi bằng chất liệu độn.

- Phương pháp nâng mũi bọc sụn Hàn Quốc: nâng mũi bằng chất liệu độn và bọc sụn vành tai đầu mũi giúp dáng mũi mềm mại, không bị bóng đỏ. Đặc biệt thích hợp với trường hợp da đầu mũi mỏng.
    - Phương pháp nâng mũi s line Hàn Quốc: kĩ thuật nâng mũi mới nhất hiện nay, chỉnh hình toàn bộ dáng mũi từ đầu mũi, sống mũi tới trụ mũi mềm mại, tự nhiên.

Với mỗi phương pháp nâng mũi sẽ có một mức giá khác nhau. Thông thường dao động từ 7 -9 triệu cho nâng mũi Hàn Quốc. 15 -17 tr cho nâng mũi bọc sụn, 25 -35 triệu cho nâng mũi s line.

Hy vọng những thông tin trên hữu ích đối với bạn!

Tư vấn thẩm mỹ

2. Mai Trang

Mai Trang New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Viện 108 vốn nổi tiếng cả về phẫu thuật thẩm mỹ, nhưng mà theo mình nghĩ nâng mũi thì cũng lâu rồi, nhiều thẩm mỹ viện làm cũng đẹp chứ đâu cứ phải vào viện. Đến mấy thẩm mỹ viện uy tín chuyên phẫu thuật thẩm mỹ cũng được ^^

3. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 278 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Theo mình biết thì nâng mũi ở 108 so với các thẩm mỹ rẻ tiền hơn hay sao ý. Nhưng ghét nhất là vào viện cứ phải làm các thủ tục, rắc rối...

4. Tutintoasang

Tutintoasang Member

• 157 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tâm lý thì mọi ng vào viện 108 thì cảm giác an toàn hơn hẳn nhưng cũng có rất nh thẩm mỹ viện uy tín ở hn như Linh Nhung hay KangNam chẳng hạn

5. Honey

Honey Active Member

• 422 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

bây giờ các tmv tràn ra các đường phố, nhưng ko biết chất lượng ra sao, mình thấy mọi ng hay vào viện 108 hơn