Nâng mũi ở viện 108 giá bao nhiêu

Nâng mũi ở viện 108 giá bao nhiêu

Chia sẻ trang này

1. caduoi

caduoi Member

• 233 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 136,217 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

2. hoathoa

hoathoa Member

• 240 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Không hiểu sao thấy người ta toàn kêu nâng mũi ở viện 198 về phải đi sửa lại nhỉ, an toàn thật hay ko đây?

3. lalabaylen

lalabaylen Member

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn hỏi trước khi làm thẩm mỹ tại bệnh viện 108 thì có được các bác sỹ gặp trực tiếp và tư vấn không? Khi phẫu thuật có phải nằm lại bệnh viện không và sau bao nhiêu lâu sẽ lành?

4. bangha

bangha Active Member

• 497 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Việc làm gọn đầu mũi và cánh mũi cũng như nâng cao sống mũi được thực hiện khá đơn giản, không mất nhiều thời gian, an toàn và hiệu quả cao nếu với kỹ thuật đúng và bác sĩ có kinh nghiệm.

Thời gian thực hiện một phẫu thuật tạo hình mũi mất khoảng 20-40 phút và bạn có thể về nhà ngay được.

Bạn sẽ phải sử dụng thuốc kháng sinh và các thuốc chống sưng, nề từ 3-5 ngày. Sau khoảng 5-10 ngày, mũi bạn sẽ hết sưng. Tuy nhiên, để mũi thật sự đẹp thì phải cần từ 3-4 tuần.

Địa chỉ mà bạn có thể đến là khoa Phẫu thuật hàm mặt và tạo hình (Bệnh viện Trung ương Quân đội 108). Ngày trước chị bạn mình làm ở đó khoảng 4 triệu bạn ạ. Muốn biết chi tiết hơn bạn nên đến trực tiếp để hỏi nhé.

5. sweet

sweet Member

• 186 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hết 4 triệu bạn ạ, thêm tiền thử máu HIV hết 100k, tiền thuốc 500k. Tổng cứ cho là 5 triệu bạn nhé. nhưng mà đau lắm đấy bạn ạ.

6. thaomy

thaomy Member

• 60 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình không nghĩ giá lại rẻ thế đâu, chắc giá ở trên là từ mấy năm về trước rồi í nhỉ,
    thường nâng mũi sẽ được cả đời nếu làm bằng chất liệu tốt, vậy mà với giá 4tr hay 5tr thì...
    Giá hiện hành nâng mũi ở viện 108 giờ các bạn có thể tham khảo tại đây để chuẩn bị này

7. liennk

liennk Active Member

• 180 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Cả đời mà giá 4-5 triệu thì bèo nhỉ, nâng mũi ở viện 108 có thật rẻ thế không?

8. daxau

daxau Member

• 189 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Rốt cuộc là bao nhiêu nhỉ, tớ nghe bạn tớ bảo ở bệnh viện 108 bây giờ là 7 triệu rưỡi rồi đó. Tớ không rõ là ở phòng khám riêng bác sĩ Thọ (làm ở Viện 108) có giá đấy không hay là đắt hơn... hic.

9. TuNhan

TuNhan Member

• 77 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị tôi cũng nâng mũi ở 108 đây, rẻ thì có rẻ thật nhưng các bác biết ko phải đi chỉnh sửa mấy lần đấy

10. Minh VVy_82

Minh VVy_82 New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không cần tới viện 108 đâu, thực hiện ở đấy làm ăn theo kiểu Hành Chính lắm :( mà giá cũng ngang như giá thị trường chứ
    mình mà là bạn thì mình sẽ đi thẩm mỹ viện làm, như thẩm mỹ viện Kangnam í, giá cũng chỉ tầm đấy mà được hưởng dịch vụ như ở bệnh viện Hàn (thẩm mỹ viện này hợp tác với bệnh viện hàn quốc mà)

11. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nâng mũi mà giá cũng chỉ tầm 4-5 triệu thui ah? có đảm bảo ko bác? có đau hay để lại di chứng j hem?

12. hoangmanh

hoangmanh Member

• 89 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

haizz, lắm dịch vụ cho chị e phụ nữ quá, bảo sao mà vợ mình đang đòi gọt cằm, giờ lại chuẩn bị nâng mũi nữa thì khổ e

13. thanhhang1990

thanhhang1990 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hhii.có điều kiện thì cho đi làm nè bạn.vợ đẹp mình cũng thấy hạnh diễn mà

14. SamSam265

SamSam265 Active Member

• 177 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình có tiền cũng chẳng được đi làm mẹ ah,vì chồng em chỉ thích vợ xấu thấy em mà ăn mặc,trang điểm làm đẹp là chết với anh ấy chứ đừng nói là thẩm mỹ

15. Beautiful

Beautiful Active Member

• 166 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Tin từ năm 2013. Bảo sao nâng mũi có 4 tr. Bjo chắc phải đắt gấp 3 rồi :(

16. NamKhanh

NamKhanh New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốn kém gớm nhỉ?

17. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đúngg rồi đó chị ah. GIờ nâng mũi rẻ cũng tầm 7-8 triệu, mà hơn nữa thì đến 25-30 triệu tùy từng phương pháp đó.

NamKhanh thích bài này.

18. NamKhanh

NamKhanh New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uầy, cao vậy cơ à?

19. hongdung028

hongdung028 Member

• 173 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Không cao đâu bạn, năm tr][cs mình làm đã 5 triệu rồi

20. lanminh6655