Chi phí nâng mũi s line bao nhiêu tiền

Nâng mũi S line bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. banglangtim

banglangtim Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 23,266 Lượt xem

• 109 Lượt trả lời

Nâng mũi S line bao nhiêu tiền ? Cả nhà có ai biết phương pháp nâng mũi S line không? Mình thấy bảo phương pháp này là nâng mũi Hàn quốc kiểu mới, giúp mũi cao, dài, lỗ mũi hình tam giác và cong đẹp tự nhiên như hình chữ S, mình thấy nên ham quá, vì mũi mình vừa thấp vừa tẹt, mà nhà minh không ai bị như vậy nên, đang muốn đi nâng.Cả nhà cho mình tham khảo chi phí nâng mũi để chuẩn bị đi cho nó tự tin.

Nâng mũi S line.jpg
    Nâng mũi S line

2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi S line bao nhiêu tiền
    Mình thấy Nâng mũi S line hình như có giá tầm phải 2 chục triệu hay sao đấy, mình cũng không tìm hiểu nhiều chỉ nghe mọi người hay nói chuyện, mà mình nghĩ phẫu thuật thẩm mỹ thì cũng phải chuẩn bị tầm vài chục triệu. Bạn có thể tham khảo kỹ về nâng mũi s line nhé:

3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi S line bao nhiêu tiền?

Mình thấy nâng mũi S line này cũng có nhiều kiểu, hay phương pháp lắm, mình đọc mà còn liên quan đến cánh mũi gì đó nữa, không rõ lắm chỉ thấy bảng chi phí nâng mũi dành cho nâng mũi là cứ tầm 15 triệu trở lên đến gần 40 triệu. Giá cả từng dịch vụ thể ình nghĩ bạn nên đến trung tâm thẩm mỹ mà tìm hiểu cho chăcs ăn.

4. beauty

beauty Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình ko biết chỗ khác thế nào, chứ ở tmv Đông Á, giá nâng mũi S line là 20-25 triệu cả nhà ah.

5. baobongbong

baobongbong Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chi phí nâng mũi nâng mũi s line 20 triệu thôi á, rẻ nhờ, ko biết nó giữ được bao lâu,
    Nâng mũi Sline có khác gì so với nâng mũi bọc sụn vậy?

6. bebingo

bebingo Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cháu thấy mọi người bảo xem ở TMV cát tường, cháu vào xem thấy: Nâng mũi S Line với chi phí là 20 triệu sẽ tạo dáng mũi chuẩn từ sống mũi, chân mũi và đầu mũi. Phương pháp nâng mũi bọc sụn là bác sỹ tạo sống mũi cao và bọc sụn đầu mũi tránh bóng đỏ để bảo vệ đầu mũi.

7. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giá nâng mũi S line nằm trong khoảng 18 triệu đến hơn 20 triệu thì phải. Nâng mũi bằng phương pháp này thấy nhiều người khen lắm, bảo thấy mũi trông tự nhiên như không phẫu thuật vậy, bạn đến mấy trung tâm thẩm mỹ để tìm hiểu rõ hơn nhé.

8. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nâng mũi S line kiểu hàn quốc thấy bảo, kiểu này nhìn mũi đẹp và trông tự nhiên. Giá cả phẫu thuật thẩm mỹ thì chắc là đắt rồi, chi phí nâng mũi cứ phải tầm 20 triệu trở lên, mình thì mình không ham mấy khoản này, bỏ ra ngần ấy tiền để có mũi đẹp cũng tốt, nhưng mình chả có điều kiện nên cũng chả dám ham :(

9. yeulacuoi

yeulacuoi Member

• 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy giá của dịch vụ này mỗi nơi mỗi khác à, có nói có 20 có nơi lại lên tới 4-50 triệu đó bạn
    Nghe bảo giá càng cao càng tốt, bạn cứ tham khảo đi

10. prettyboy

prettyboy Member

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng là nâng mũi sline mà sao giá lại chênh nhiều thế nhỉ?
    Cái chênh này là do công nghệ hay do cái gì nhỉ, công nghệ như nhau còn gì, /:)

11. Hải Băng

Hải Băng Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ẹc, chả có nhẽ giá lại chênh nhau cao thế, chọn cái rẻ có yên tâm hơn cái đắt ko
    Chọn cái đắt có chắc đẹp và an toàn hơn cái rẻ ko,
    Khó nghĩ quá

12. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng mũi S line chắc cũng phải tầm 20-30 triệu, mà giá cả cụ thể cũng còn tùy và phụ thuộc nhiều yếu tố, tốt nhất chủ top cứ đến tận thẩm mỹ viện mà tham khảo cho chắc ăn, chọn chỗ nào làm tốt cho đảm bảo, giá cả chắc cũng chỉ chênh lệch chút thôi

13. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy muốn đi phãu thuật thẩm mỹ thì cũng cần nhiều tiền đấy, muốn nâng mũi ít nhất cũng phải có tầm từ 20-25 triệu trở lên. Chọn mấy trung tâm làm tốt và đmr bảo ấy, giá cả có đắt hơn 1 chút nhưng an toàn, đỡ mất tiền oan.

14. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Giá cả cụ thể mình không rõ nhưng mình thấy cũng phải 20-30 triệu trở lên đấy bạn, mấy khoản phẫu thuật thẩm mỹ thì cũng phải tầm đấy. Chọn chỗ tốt và làm đẹp giá cả cũng có thể đắt hơn nhưng không đáng kể, mà thế cũng tốt hơn là chỗ làm không tốt mình lại phải mất tiền đi sửa, mà nặng hơn còn ảnh hưởng tới sức khỏe nữa.

15. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Sline giá bao nhiêu tiền?

Nâng mũi S line hình như tầm trên 30 triệu trở lên không biết đúng không, mà mình thấy mọi người khen phương pháp này lắm, Bạn tham khảo tmv kangnam nhé, chỗ này làm rất uy tín

16. muabuon

muabuon New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bảo có 20 triệu thôi là có mũi sline rồi
    Không biết những TMV có giá này thì làm trình độ tới đâu
    Có chắc là mũi đẹp ko bị dị ứng di chứng gì ko

17. Mũi đẹp

Mũi đẹp New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá 20 triệu thì có đảm bảo an toàn ko, mình thấy phải tầm 5-60 triệu thì mới an toàn được
    Nói gì thì nói tiền và chất lượng nó song song với nhau, ko thể ngược chiều đc

18. mua xuan

mua xuan New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy đã bỏ tiền ra đi làm đẹp thì cố gắng chọn nơi nào làm đảm bảo đẹp mà làm
    Còn chọn nơi giá rẻ thì chất lượng kém lắm, chẳng may mang hại vào thân, làm lại phải sửa lại thì còn khổ hơn

19. giodong

giodong Member

• 118 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình thấy phương pháo nâng mũi S line này cũng nhiều người lựa chọn lắm, thấy muốn làm mũi cũng phả chuẩn bị tầm 20 triệu trở lên, mình thấy bạn nên chọn trung tâm nào tốt, uy tín thì đến tìm hiểu rồi tham khảo giá để làm, những chỗ uy tín chuyên nghiệp có thể đắt hơn nhưng độ an toàn cao và đảm bảo hơn

20. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nâng mũi S line nghe thấy có vẻ ổn, nhiều người ưng, chắc cũng phải tầm 30-40 triệu ấy nhỉ, bạn cứ nên đến trung tâm tìm hiểu là chính xác nhất. Chọn chỗ nào làm tốt uy tín, chứ đừng ham rẻ, không dễ bị lừa lắm.