Nâng mũi S line ở đâu đẹp nhất hà nội?

Nâng mũi S line ở đâu đẹp nhất hà nội?

Chia sẻ trang này

1. Hương Lan

Hương Lan Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 10,146 Lượt xem

• 42 Lượt trả lời

Nâng mũi S line ở đâu đẹp nhất hà nội hả mọi người? Em đang tính đi nâng mũi s line bởi nghe nói nó hiện đại, mà dáng mũi lại đẹp, hợp với nhiều khuôn mặt. Không biết mặt em hơi bầu bĩnh mà Nâng mũi S line có cần phải làm cả gọt mặt mới đẹp được ko nhỉ? Em muốn có mặt đẹp, vì dáng em đẹp, nhưng chỉ mất cái mũi tẹt, cánh mũi bè bè nhìn khuôn mặt ko được thanh tú lắm :(
    Bạn đã xem chưa ?;)

2. Hồng Hồng

Hồng Hồng Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi S line ở đâu đẹp nhất hà nội?

Hình như đây là đây là phương pháp Hàn Quốc. Mình thấy có ng bảo là nâng mũi cũng chỉ được tầm 3-5 năm là phải làm lại đúng ko, pp này thì được bao lâu?

3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi S line ở đâu đẹp nhất Hà Nội?
    Mình chưa đi làm bao giờ nên không biêt chỗ nào làm tốt hay đẹp chỉ thấy các chị em diễn đàn nhà mềnh hay nhắc mấy thẩm mỹ xuân hương, kangnam, cát tường, bảo được lắm, bạn tìm địa chỉ rồi đến tận nơi mà tìm hiểu xem xét cho chắc, chứ nghe nói thì cũng vậy, quan trọng là mình thấy và cảm nhận

4. Dáng ngọc

Dáng ngọc Member

• 73 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình tìm được một số tiêu chí sau sẽ giúp bạn xác định được cho mình một địa chỉ nâng mũi đẹp này:
    - Kỹ thuật, công nghệ nâng mũi được áp dụng tại trung tâm đó: hiện nay, kỹ thuật nâng mũi S Lineđang là được áp dụng nhiều nhất, và mang lại sự hài lòng cho nhiều khách hàng.
    - Thiết bị máy móc: đáp ứng tiêu chí hiện đại, tân tiến nhất, luôn thay đổi phù hợp với các ứng dụng mới.
    - Đội ngũ bác sĩ, chuyên viên: đều phải là những người có tay nghề cao và có kinh nghiệm trong việc tiến hành nâng mũi và chăm sóc trước, sau khi nâng mũi.
    - Mức độ đánh giá hài lòng của khách hàng: một trung tâm thẩm mỹ nâng mũi an toàn, đẹp, chắc chắn sẽ được nhiều khách hàng tin tường, hài lòng.

5. hoamitocdo

hoamitocdo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mấy cái bạn nói khó mà tìm hiểu được chính xác lắm,
    Biết được thiết bị với nhân viên tư vấn ok đã thấy ổn lắm rồi, thêm có nhiều người khen là thấy quá chuẩn

6. lalabaylen

lalabaylen Member

• 134 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước có chị nào đi dự hội thảo công nghệ thẩm mỹ Hàn Quốc ở HN ko ah? Hội thảo hôm đó cũng có bàn về kỹ thuật nâng mũi S line. Các bác sĩ Hàn Quốc cũng tư vấn cho chị em về phương pháp nâng mũi mới nhất này. E nghe cũng thấy thích lắm.

Có 1 chị cũng đã tiến hành nâng mũi S line, show ảnh cho mọi người nhìn, công nhận là nhìn rất đẹp, mũi cao tự nhiên, mà phù hợp với mặt chị ấy lắm. Em đi hội thảo về, lại thấy chị ấy nâng mũi đẹp mà cũng muốn đi nâng mũi ghê gớm. Sau buổi hội thảo, e mới mở mang thêm được một số kiến thức như thế này nên chia sẻ với các chị em luôn ạ:

- Hàn Quốc là quốc gia có số lượng người tham gia phẫu thuật thẩm mỹ hàng đầu thế giới, trong đó phẫu thuật thẩm mỹ mũi là loại hình phẫu thuật được nhiều chị em lựa chọn nhất.

- Thẩm mỹ viện Kangnam đứng ra tài trợ chương trình hội thảo này có bác sĩ Phương là chuyên phẫu thuật về mắt và mũi. Vì hôm đấy bác sĩ lên giới thiệu về các công nghệ thẩm mỹ mới nên e mới biết đó. Chỉ là chưa có cơ hội được bác ấy thăm khám và làm cho. Nhưng nhiều chị đi dự hội thảo cũng biết bsi Phương này, vì đã đc bsi tư vấn vụ nâng mũi với mắt rồi.
    Mà thẩm mỹ viện này hợp tác với các bác sĩ ở Hàn quốc nên các chị em chẳng cần phải lặn lội sang tận HQ để phẫu thuật làm gì cho tốn kém. Vì ở kangnam cũng được chuyển giao hết công nghệ HQ rồi.
    - Nếu xét về nâng mũi, thì nâng mũi S line là phương pháp mới nhất, mà được nhiều khách hàng lựa chọn nhất. Nếu chọn địa chỉ nâng mũi S line thì e cứ đến luôn thẩm mỹ viện Kangnam để được tư vấn.
    - hihi. Và đặc biệt là buổi hội thảo hôm đó rất đông, chứng tỏ rằng có nhiều chị em cũng quan tâm và có nhu cầu phẫu thuật thẩm mỹ quá.

7. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy phương pháp này thì các trung tâm thẩm mỹ viện lớn đều có, bạn cứ tham khảo rồi chọn mấy trung tâm có tiếng, cơ sở thoáng rộng rãi, có đầu tư về thiết bị, chuyên viên tư vấn chuyên nghiệp và bác sĩ có tay nghề làm cho đảm bảo. Mình thấy hiện cũng có nhiều TMV thấy nhiều người nhắc đến như Cát tường, xuân hương hay bích nguyệt lắm, bạn thử đến tìm hiểu và lựa chọn nhé.

8. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thì chả được đi, nhưng cứ thấy mấy trung tâm làm mà có bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm, hay máy móc hiện đại thì thấy cũng an tâm hơn, Mình thấy bạn cứ tì vài tên, rồi đến tận nơi mà tìm hiểu cho chắc chắn.

9. prettyboy

prettyboy Member

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghệ này giờ phổ biến rồi, cứ đọc cái tác dụng nó đem lại ai chẳng ham
    Nghe bảo cái hoàn mỹ làm cũng được, nhưng mà hình như phân làm 2 loại, ko biết tính kiểu gì nhỉ?

10. yeulacuoi

yeulacuoi Member

• 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy cũng còn tùy may mắn, có người nâng đẹp lên,có ng thì ngược lại
    Cái này mang tính ăn may nữa cư, chẳng may đến mình gặp trục trặc cũng lo lắm chứ

11. Hải Băng

Hải Băng Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đừng có lo quá thế chứ
    Mình thấy cứ giữ niềm tin đi nâng là đẹp thì cũng thành công đến 90% rồi
    Ai đi mà cứ lo lắng thì kết quả cũng ko ra sao đâu

12. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng mũi S line ở đâu đẹp nhất Hà Nội?

Mình thấy hiện nay nhiều người cũng làm đấy, chắc cũng đảm bảo thôi, cứ chọn chỗ nào bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm cùng chuyên môn tốt là mũi sẽ đẹp và đảm bảo thôi, Mình thấy nhưng người muốn đi làm phẫu thuật thẩm mỹ, thì họ chẳng sợ đâu, mà đặt chọn niềm tin là sẽ có kết quả tốt đấy.

13. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thì chả biết chỗ nào, nhưng mình thấy cứ chọn mấy nơi nào trung tâm hiện làm ăn chuyên nghiệp, bác sĩ có kinh nghiệm và chuyên môn cao thì làm là đảm bảo nhất, vừa đẹp vừa an toàn.

14. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

ình chưa có đến mấy trung tâm thẩm mỹ, nhưng thấy các chị em trong diễn đàn còn hay nhắc đến mấy TMV như xuân hương, hoàn mỹ, kangnam. Không biết mấy chỗ này làm tốt không, bạn cứ qua mấy nơi này mà tìm hiểu cho chắc chắn.

15. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Re: Nâng mũi Sline ở đâu đẹp nhất Hà Nội?

Mình thấy cứ trung tâm nào lớn, có tiếng thì chắc là làm đẹp với đảm bảo, mà phương phá này đòi hỏi tay nghề của bác sĩ, bạn xem nơi nào bác sĩ có tay nghề cao thì chọn cho đảm bảo.

16. muabuon

muabuon New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chọn ở HÀ nội thì đỡ tốn tiền hơn so với ra nước ngoài
    Ai có điều kiện thì sang đó chuyến rồi về, vừa có được cái mũi đẹp lại được đi chơi, du lịch :D

17. Mũi đẹp

Mũi đẹp New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thôi, chọn ở Hà nội cũng được mà
    Giờ ở HN nhiều trung tâm liên kết với hàn lắm, bác sỹ hàn hình như còn sang đây phẫu thuật nữa cơ
    Kết quả so với hàn chả kém đâu, bác sỹ như nhau, máy móc như nhau còn gì

18. mua xuan

mua xuan New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn cái dáng mũi chuẩn quá, đẹp thế, nhìn cứ như tây ấy
    Chọn chỗ phẫu thuật nâng mũi chắc khó lắm, nhìn cái mũi đẹp thế, có phải ai cũng làm được đâu

19. giodong

giodong Member

• 118 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình thấy giờ cũng nhiều thẩm mỹ lắm, cũng không thể so sánh hết được, vì có người làm chỗ này, người làm chỗ kia rồi còn tùy từng người có ưng hay không nên xác định cũng khó. Nên theo mình thấy, cứ chọn chỗ nào lớn, có tiéng bác sĩ có chuyên môn và kinh nghiệm thì làm, như thế vừa đảm bảo lại vừa đẹp

20. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cứ chọn mấy trung tâm lớn, có tiếng đấy bạn, nhìn trung tâm rỗng rãi, khang trang thì cũng cảm thấy tin tưởng đôi chút, tìm hiểu mà thấy bác sĩ có kinh nghiệm nữa thì càng ok. ngày nay TMV cũng nhiều, nhưng để làm tốt thì không phải chỗ nào cũng được, cứ tìm hiểu kỹ rồi chọn làm bạn ạ