Nâng mũi Sline ở đâu đẹp và uy tín?

Nâng mũi S line ở đâu đẹp và uy tín?

Chia sẻ trang này

1. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

• 22,615 Lượt xem

• 81 Lượt trả lời

Mọi người ơi. cho mình hỏi nâng mũi Sline ở đâu đẹp và uy tín vậy? mũi mình tẹt, thấp quá nên đang có ý định đi nâng cấp cái mũi cho cao hơn. thấy bảo có nâng mũi sline nhìn đẹp tự nhiên, mà cũng là phương pháp mới nhất hiện nay nên đang muốn dò la xem chỗ nào làm đẹp thì còn đến tìm hiểu. Cả nhà ai đi rồi thì help mình với.

2. mjtmoon

mjtmoon Active Member

• 280 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

đúng rồi đó bạn. nâng mũi s line đang rất hot hiện nay. vừa giúp tạo dáng mũi, lại giúp nâng mũi cao hơn nữa. ko biết bạn ở HN hay ở hcm thế? bạn nói rõ thì mọi người mới tiện để vào chia sẻ thông tin chứ?

3. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình ở HN. hi mình cũng nghe quảng cáo thế nhưng ko biết dịch vụ nâng mũi sline ở đâu đẹp mà uy tín cả. sợ người ta quảng cáo vậy thôi chứ ko biết là đẹp thật ko.

4. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có người chị làm ở chỗ thẩm mỹ xuân hương ý. Làm đẹp và tự nhiên nếu để nói thẩm mỹ viện thì mình thấy nơi đó làm ăn đẹp mà tin tưởng nhất. ý kiến của mình thôi.. Sao bảo dịch vụ và phục vụ tốt lắm

5. MrNam108

MrNam108 New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nâng mũi sline ở đâu đẹp ấy à? Mình thấy ở bệnh viện 108 họ cũng có khoa phẫu thuật chỉnh hình đó bạn. Hôm trc đưa mẹ vào đấy khám bênh, mình thấy các bà, các mẹ, các chị, các em đến làm đông lắm. Đứng nói chuyện với 1 chị, bảo là đi nâng mũi. ở bệnh viện thì chắc là người ta làm ăn uy tín. bạn thử đến đó xem

6. mơ_chua

mơ_chua New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

viện 108 có bác sĩ tốt có bác sĩ mới ra nghề đó nha,uy tín thì tớ k biết,có người làm thủ tục với yta là cắt mí dưới vào phòng mổ bác sĩ chẳng hỏi tiêm tê mí trên,hãi hùng con thạch thùng
    đây là mũi S.line của tớ nha IMG_20140921_7[2].png IMG_20140921_1[4].png IMG_20140921_8[2].png

7. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 120 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn nâng mũi s line ở viện 108 đây đó hả?

8. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 126 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhìn mũi bạn Mơ chua thích thế. :x bạn đi nâng mũi s line đó à?

9. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

đẹp hơn chắc cũng đắt hơn đó, mà tớ tham khảo thấy nâng mũi s line 3d chỉ khác là nhìn luôn được hình ảnh của mình sau khi nâng mũi thôi mà

10. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

S line 3D chắc hơn S line nhiều chứ, nếu chỉ hơn mỗi cái nhìn đc hình ảnh dự kiến thì làm sao mà giá hơn nhiều thế đc

11. honghainhi

honghainhi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều người trả lời câu hỏi nâng mũi sline 3d ở đâu đẹp rồi đó, bạn chủ top làm mũi chưa?

12. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nâng mũi sline là dịch vụ nổi tiếng của thẩm mỹ hàn quốc rồi, bạn muốn tìm hiểu nâng mũi sline ở đâu đẹp thì bạn chọn những thẩm mỹ viện hợp tác với hàn quốc ý. Mình tìm hiểu dịch vụ này khá lâu rồi và cũng quyết định đi nâng mũi ở kangnam hôm 15, mới tháo băng được có vài ngày nhìn mũi cũng cao, thon gọn nhưng nhìn vẫn hơi đơ đơ chưa được tự nhiên lắm. Chắc phải 1 thời gian nữa mới trông tự nhiên được.

13. Thu Thu

Thu Thu Member

• 96 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, mũi của bạn giờ đã bình thường chưa? :D Chia sẻ đi để mọi người còn biết

14. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tính tới thời điểm này mũi mình trông tự nhiên hơn rồi, đợt mói tháo băng thì nhìn đơ nhiều người chê không thật nhưng giờ lại được mọi người khen đẹp rồi:D:D

15. Hiền Cún

Hiền Cún New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, c nâng mũi hết bao nhiêu thế?

16. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đợt đó mình làm hết 37tr bạn ạ, mình làm sline 3d. Tính đến bây giờ cũng được có gần 4 tháng thôi:p:p

17. Namnp

Namnp Active Member

• 122 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mình nghe nói thẩm mỹ kangnam ổn nhất bạn ah

18. Luu an di

Luu an di New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

19. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 504 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình nghe nói công nghệ Nâng mũi s line của Hàn Quốc, chắc chọn các thẩm mỹ viện hợp tác với Hàn Quốc làm thì tốt nhất.

20. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bên KN nổi nâng mũi mà k biết giá nâng mũi bọc sụn bên đấy có cao không nhỉ?

khánh linh nguyễn thích bài này.