Nâng ngực chảy xệ ở thẩm mỹ viện Hoàng Gia giá bao nhiêu?

Nâng ngực chảy xệ ở thẩm mỹ viện Hoàng Gia giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. Hoa Huỳnh Anh

Hoa Huỳnh Anh New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,893 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. hoa 7

hoa 7 New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

dịch vụ này hay đấy.theo dõi toppic này phát

3. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Nâng ngực chảy xệ là một phương pháp nhằm cải thiện được vẻ đẹp vốn có của bạn. Nguyên nhân nào dẫn đến ngực chảy xệ: những nguyên nhân chính bao gồm sau sinh sự suy giảm tuyến vú và lão hóa dây chằng treo tuyến vú, tuổi càng lớn sự lão hóa dây chằng càng nhanh, do béo phì quá mức, sự thay đổi hormone, độn túi ngực không phù hợp…

Làm thế nào để giải quyết vấn đề thẩm mỹ khi ngực chảy xệ? Việc đầu tiên phải xác định mức độ chảy xệ của ngực để có phương pháp điều trị hợp lý.

Hình ảnh miêu tả mực độ ngực sa trễ
    Ngực đúng chuẩn khi có vị trí đứng thẳng, núm vú hướng phía trước, bầu ngực căng tròn, có khe rảnh tạo nét gợi cảm. Nếu đầu vú bắt đầu hướng xuống dưới, ngực nhão không còn săn chắc, khe giữa dãn rộng và ngực giảm độ cao là biểu hiện của sự chảy xệ.

Có 3 mức của ngực sa trễ: ngực chảy xệ nhẹ, ngực chảy xệ vừa, ngực chảy xệ nặng. Tùy theo từng mức độ ngực chảy xệ, hình dáng của bầu ngực.... bác sĩ sẽ tư vấn lựa chọn phương pháp treo ngực phù hợp nhất đối với bạn. Dấu hiệu phát hiện ngực chảy xệ:

Sau khi bác sĩ thăm khám, tư vấn lựa chọn giải pháp, ca phẫu thuật được thực hiện dưới gây tê cục bộ ... Bác sĩ phẫu thuật sẽ sử dụng chỉ khâu thẩm mỹ đặc biệt để tiến hành đính và kéo khuôn ngực bị trễ lên. Sau phẫu thuật, ngực của bạn sẽ trở về trạng thái bình thường, không còn hiện tượng bị chảy xệ, kết quả nâng ngực gần như vĩnh viễn.
    Trong quá trình phẫu thuật bác sĩ sử dụng dụng cụ phẫu thuật nội soi hiện đại, chất liệu phù hợp để đem lại hiệu quả tối ưu.

Giá vào khoảng 50-56 triệu

4. vinhthoi

vinhthoi New Member

• 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị mình mới đi nâng xong, giá khoảng 20 - 30 triệu thì phải.
    Đâu đến 50 - 60 triệu đâu nhỉ? sao chênh lệch nhau nhiều thế?

5. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có 3 mức của ngực sa trễ: ngực chảy xệ nhẹ, ngực chảy xệ vừa, ngực chảy xệ nặng. Tùy theo từng mức độ ngực chảy xệ, hình dáng của bầu ngực.... bác sĩ sẽ tư vấn lựa chọn phương pháp treo ngực phù hợp nhất đối với bạn. Vì thế nên giá chênh lệch là đúng rồi.

Nhóccòi thích bài này.

6. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nhiều mức giá và cũng chênh lệch nhiều nhỉ. Mà nâng ngực tốn tới 50 triệu thì tốn kém thật, cả một gia tài

7. Nhóccòi

Nhóccòi New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đắt một tẹo mà làm an toàn thì tốt bạn ạ. Chứ kiểu rẻ mà làm nguy hiểm đến sức khỏe thì sợ lắm.
    Mình có biết vài người đi nâng ngực về rồi bị biến chứng đó nghen :(

8. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

CHắc những người nâng ngực chảy xệ toàn các bà, các cô cao tuổi, kinh tế vững vàng nên mới có nhiều tiền như vậy. Giờ nhiều người nhiều tiền thật đấy

9. thudangthi

thudangthi Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bỏ tận gần trăm triệu ra để nâng ngực cũng bình thường mà. Mình chỉ băn khoăn k biết nâng thế có đc vĩnh viễn k thôi? hay là sau vài năm nó lại xệ xuống nhỉ ?

10. Nguyễn Thu Mai

Nguyễn Thu Mai New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nh nhàng là 30 c nhé đy là giá cánh đây 2 tháng đa bn mình mi đi phu thut v nhé còn bây gi thì bó tay chm com nhưng chc nó cũng tm đó đy

11. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

30 củ đúng là nhẹ thật, có khi còn phải đến 50 củ cho nâng ngực sử dụng mỡ tự thân đấy. phương pháp này thấy bảo đang được ứng dụng nhiều

12. PingPong

PingPong New Member

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt còn trẻ sao đã chảy xệ rồi nhỉ??? Hay bị bệnh gì nên mới thế? Mình thấy có ai trẻ bị đâu