Nâng ngực có đau không ạ?

Nâng ngực có đau không ạ?

Chia sẻ trang này

1. Mẹ Coca

Mẹ Coca New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,368 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Tình hình là em muốn đi nâng ngực nhưng em không biết nâng ngực có đau không ạ?
    Mẹ nào từng trải rồi tư vấn cho em ít kinh nghiệm đi ạ. Em cũng đang tìm một thẩm mỹ viện phù hợp, an toàn mà giá cả phải chăng. Mong nhận được nhiều sự trợ giúp từ các mẹ thông thái ạ.

Xem thêm các bài viết hỏi đáp về: Nâng ngực

2. Dung Ốp

Dung Ốp Member

• 49 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ô có mẹ nào vào giúp cho chị ấy đi ạ. Em chưa có kinh nghiệm mấy vụ này chứ :(

3. Dung Ốp

Dung Ốp Member

• 49 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó nên đến thẳng mấy trung tâm thẩm mỹ, thẩm mỹ viện uy tín ấy. Có cần thì em giới thiệu qua chỗ chị bạn em ở 255 xã đàn. Uy tín lắm

4. Mẹ Mun

Mẹ Mun Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

5. kieuky

kieuky Member

• 185 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đau thì có, nhưng vì đẹp thì cố chịu thôi

6. lamsaoanhbiet

lamsaoanhbiet Member

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lúc làm thì không đau đâu ^^
    Sau nó mới "đêu"

7. kiss_rain

kiss_rain Member

• 62 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đụng đến dao kéo thì dĩ nhiên đau rùi, đau ít hay nhiều thôi. nhưng mà muốn đẹp thì phải chịu khó, mình cũng đang có ý định đi nâng ngực đây nhưng mà chưa biết nên chọn chỗ nào

8. hoaian09

hoaian09 Member

• 60 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lúc nâng ko đau đâu, vì tiêm thuốc tê mà
    Nếu có đau chắc do tay nghề non, làm lâu nên hết thuốc tê :D

9. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào bạn. Nâng ngực là phương pháp phẫu thuật giúp chị em có vòng 1 như ý. Hiện nay, có rất nhiều phương pháp nâng ngực trong đó mới nhất là nâng ngực nội soi và nâng ngực bằng mỡ tự thân. Mỗi phương pháp có một ưu điểm riêng.
    Nâng ngực bằng mỡ tự thân là pp nâng ngực nhẹ nhàng, an toàn và ko mất nhiều thời gian. Vì bác sĩ sẽ tiến hành lấy mỡ từ chính cơ thể chị em. Sau đó bơm vào khoang ngực. Đây là pp mới nhất, mang đến cho chị em có vòng 1 đẹp tự nhiên.
    chị em xem thêm bài này nhé - cách cải thiện vòng 1 tại đây nhé

10. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bà chị mình làm ngực xong cũng kêu là nhưng nhức đau nhưng mà 1 thời gian sau thì đẹp lắm.. mình cũng đang định đi tút nhan sắc.. bà ý làm ở chỗ thẩm mỹ xuân hương, sao bảo dịch vụ phục vụ tốt lắm mà giá rẻ phải chăng hơn các nơi khác. Mình có bà chị đi thí mồi rồi nên chả sợ lắm.. hihi

11. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bà chị của bạn nâng ngực ở đấy là theo phương pháp nào thế? giá cả hết bao nhiêu bạn? 1 thời gian sau hết nhức là phải bao nhiêu lâu hả bạn? híc, mình cũng có ý định đi nâng ngực nhưng chưa biết chọn chỗ nào nâng đẹp và an toàn cả. cứ băn khoăn, lăn tăn nên vẫn còn chần chừ chưa quyết định.

12. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hình như là nội soi còn giá thì mình không nhớ mà mình cũng không hỏi nhưng bà ý bảo là đi các tiệm thì nơi đây là rẻ và dịch vụ ok nhất. Thời gian kiêng khem tầm 1 2 tuần gì ý mình chả rõ. Cách tốt nhất là bạn đến đó địa chỉ là 22 triệu việt vương hoặc lên vienthammy.com.vn mà xem.. Mình cũng chả nhớ nữa. :)

13. sakura92

sakura92 Member

• 75 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị cho em hỏi thời gian đau nhức như vậy sẽ kéo dai bao lâu sau khi phẫu thuật ạ? nếu đau khoảng tuần nửa tháng thì ko sao chứ đau cả mấy tháng, 1 năm thì chết dở ấy chứ :D

Bài viết liên quan có thể chị e quan tâm - nâng ngực ở đâu đẹp nhất

14. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Đau vài ngày sau phẫu thuật thôi, chứ đau cả tháng cả năm thì ai người ta làm được.

15. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 211 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mẹ nó ơi nâng ngực có ảnh hưởng gì không nhỉ? em sợ nâng ngực ảnh hưởng đến chuyện cho con bú sau này thì chết :)