Nâng ngực có ảnh hưởng gì không

Nâng ngực có gây ảnh hưởng gì không?

Chia sẻ trang này

1. thuytrangbaby

thuytrangbaby Member

• 125 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 13,772 Lượt xem

• 45 Lượt trả lời

Nhiều chị em ngực nhỏ muốn cải thiện vòng 1 to hơn chút lại cứ lo lắng, băn khoăn về tính an toàn thì nên tham khảo bài viết nâng ngực có ảnh hưởng gì không dưới đây nhé!

Nâng ngực nội soi với túi ngực an toàn hiện nay hoàn toàn không gây ảnh hưởng gì cho sức khỏe, không ảnh hưởng tới tuyến sữa cũng như việc cho con bú sau này khi làm mẹ. Đặc biệt, phương pháp này không gây mất tính thẩm mỹ cho bầu ngực bởi vì:

- Nâng ngực nội soi sử dụng thiết bị nội soi vào trong quá trình phẫu thuật nâng ngưc. Do đó, bác sĩ có thể xác định chính xác được cấu trúc bên trong khoang ngực, hạn chế gây ra chảy máu và không làm tổn thương các dây thần kinh, không gây biến chứng sau phẫu thuật.

- Trong phương pháp phẫu thuật nâng ngực nội soi, các bác sĩ có thể tiến hành mở đường mổ ở nếp gấp rốn hoặc vùng nách. Do chỉ mở một đường mổ nhỏ khoảng 2cm và nằm giấu sâu bên trong nếp gấp rốn hoặc vùng nách nên sau khi phẫu thuật một thời gian ngắn, sẽ không để lại sẹo trên da, mang lại sự tự tin cho bạn.

Sau khi nâng ngực, chị em vẫn nói chuyện, hoạt động bình thường.​

Nâng ngực nội soi vô cùng an toàn và không hề gây ra bất kỳ ảnh hưởng nào tới sức khỏe, chức năng làm mẹ cũng như tính thẩm mỹ cho bầu ngực. Vì vậy, chị em hoàn toàn có thể yên tâm lựa chọn công nghệ nâng ngực nội soi mà không cần phải lo lắng ảnh hưởng đến sức khỏe nhé!

Xem thêm:
    >> Phẫu thuật nâng ngực có đau không
    >> Có nên nâng ngực

2. ZinZin

ZinZin Active Member

• 740 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thế nâng ngực xong có được làm mẹ luôn ko chủ thớt? Hay phải chờ 1 thời gian rồi mới đc sinh con?

3. samttn

samttn Member

• 109 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình cũng tò mò chẳng biết nâng ngực có ảnh hưởng gì không mà chị em cứ đua nhau đi nâng ngực ý
    các mẹ xem thêm bài viết cho bộ từ khóa : nâng ngực nội soi đẹp ở đâu an toàn

4. ngankhanhnd

ngankhanhnd Member

• 75 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

nếu chịu khó tìm hiểu bạn sẽ thấy nâng ngực không ảnh hường gì đâu đấy là bạn làm dịch vụ ở những trung tâm uy tín nhé

5. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 241 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thực ra là nâng ngực có ảnh hưởng, chẳng qua mình ko nhìn thấy thôi với lại đẹp lên chỉ ảnh hưởng chút cũng có sao đâu

6. Trần Thị Hồng Thắm

Trần Thị Hồng Thắm Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực xong là phải chăm sóc ngực ít nhất 1 tháng mới sinh hoạt với chồng được đấy chị ạ, đấy là sinh hoạt ở mức vừa phải thôi không được mạnh tay quá. Muốn sinh hoạt bình thường thì chị phải đợi 3,4 tháng cơ, vì trước em cũng tính nâng ngực trước khi cưới tâm 1 tháng nhưng đi tư vấn ở thẩm mỹ viện họ khuyên em phải làm trước 3,4 tháng để ngực được ổn định không ảnh hưởng đến qh vợ chồng. Mới nâng ngực xong thì ngực mình sẽ nặng và đau đau nên tốt nhất đừng để bị nắn bóp nhiều chị ạ, chưa kịp có em bé thì ngực chị bị chồng làm hỏng rồi

7. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người cho em hỏi phẫu thuật nâng ngực có nguy hiểm không, đọc được mấy bài báo nói về vụ đi nâng ngực mà ngực còn bị tuột xuống bụng với ra sau lưng mà hãi:(:(. Nhưng mấy vụ đó ở bên TQ nên không biết ở VN mình thế nào nhỉ:confused::confused::confused:

8. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Phẫu thuật nâng ngực có nguy hiểm không? có ảnh hưởng gì tới sức khỏe không?
    Nâng ngực không sợ nguy hiểm gì đâu bạn ơi, bây giờ VN mình nhiều người nâng ngực lắm rồi nếu làm sao thì họ đã làm sao trước rồi:). Chỉ lo mỗi chỗ là chọn làm ở đâu cho yên tâm thôi

9. Trang Moon87

Trang Moon87 Member

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em nghĩ nâng ngực không ảnh hưởng đến sức khỏe nhưng ảnh hưởng đến hp gia đình đấy, mấy hôm trước đọc được bài báo tâm sự của ông chồng có vợ đi nâng ngực mà hài, mỗi lần đặt tay lên ngực vợ là vợ lại nhăn mặt kêu đau nên ông chồng thấy nản khuyên vợ đi bỏ chất độn ra. Chị em nhà mình ai lấy chồng rồi mà có ý đi nâng ngực nhớ phải hỏi ý kiến chồng đi không về 2 vợ chồng lại mặt nặng nhẹ với nhau. Đi nâng ngực xong phải 3,4 tháng mới động chạm bình thường được mà, mấy ông chồng không thích như thế đâu:D:D

10. Trần Thị Hồng Thắm

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị có chồng thì tốt nhất muốn đi nâng ngực thì hỏi ý kiến chồng đã, vì nhiều ông chồng cũng không thích ngực giả. Cứ như em nâng ngực trước khi lấy chồng là chồng chẳng biết, tại ngực em cũng bé nên nâng nhìn cũng bình thường:D:D Bây giờ được 1 thời gian dài rồi chẳng thấy sao cả, nhưng vẫn phải mặc cái áo nâng ngực hơi khó chịu:(

11. Thuthuypham

Thuthuypham New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé oie c tưởng mặc áo đấy 1-2 tháng thôi chứ

12. Trần Thị Hồng Thắm

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngực em được hơn 3 tháng rồi nhưng bỏ áo nâng ra thấy vẫn nặng nặng nên em cứ mặc đến khi nào cảm thấy thoải mái thì thôi chị ak, em thấy có nhiều chị khuyên nên mặc 7,8 tháng càng tốt mà

13. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

may quá đọc được bài này
    trước e cũng sợ không biết phẫu thuật nâng ngực có nguy hiểm không mà đọc bài này với nghe các chị nói làm e cũng yên tâm hơn nhiều

14. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 215 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật ra thì nói gì thì nói, nâng ngực có rủi ro nguy hiểm nhất định chứ đâu phải không. Tuy là không gây chết người, nhưng lại khiến cho bầu ngực có cảm giác rất khó chịu. Với cả nhỡ đâu bạn chọn phải tmv không an toàn thì vẫn có rủi ro chứ.

15. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bây giờ nâng ngực có ảnh hưởng gì không phụ thuộc vào công nghệ các bạn làm mà, làm nội soi thì an toàn mà, tìm túi nâng ngực an toàn là ok thôi

16. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phải thêm cả cơ sở uy tín nữa chị. Mỗi lựa công nghệ mà không tìm hiểu cơ sở thì cũng bằng hòa.

17. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chuẩn bạn. Mình cũng nghĩ phẫu thuật nâng ngực có nguy hiểm không là phụ thuộc vào địa chỉ thẩm mỹ nữa. vì địa chỉ thâm mỹ quyết định công nghệ, loại túi ngực, với phẫu thuật mà

18. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bác sĩ mới là người quyết định kết quả nâng ngực có nguy hiểm không chứ. nếu như bác sĩ làm ẩu thì dễ gây biến chứng lắm

19. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 535 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thấy bảo nâng ngực ko ảnh hưởng đến việc cho con bú nhưng mình vẫn cứ lo, sợ ảnh hưởng đến tuyến sữa thì khổ.

Mà có bạn nào nghe nói đế nâng ngực ở Kangnam chưa?

20. Mỹ Dung

Mỹ Dung Member

• 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thì ko ảnh hưởng đến việc cho con bú thật mà. :) Nhiều chị em nâng ngực xong vẫn sinh con và cho con bú bình thường đó thôi bạn.