Nâng ngực có gây biến chứng gì không?

Nâng ngực có gây biến chứng gì không?

Chia sẻ trang này

1. lamsaoanhbiet

lamsaoanhbiet Member

• 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,135 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

2. gaubongtinhnghich

gaubongtinhnghich New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi được tiến hành tại các trung tâm thẩm mỹ uy tín và theo một quy trình chuẩn của Bộ Y tế, thì có thể đảm bảo được tình an toàn, đảm bảo không gây biến chứng gì cho bạn. Bạn nên nâng ngực nội soi cho an toàn.
    Nâng ngực nội soi là phương pháp tiên tiến, bác sĩ sẽ sử dụng camera ngầm và cấu trúc vòng ngực được phóng đại lên trên màn hình sẽ khiến cho việc bóc tách diễn và việc đưa chất liệu nâng ngực vào cũng dễ dàng hơn nên tránh được những tổn thương không cần thiết và hoàn toàn không ảnh hưởng gì tới tuyến sữa cũng như không có bất kỳ biến chứng gì.

3. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

nâng ngực về cơ bản là ko gây biến chứng gì. nhưng mình đọc báo thấy bảo là những ng nâng ngực = đặt túi ngực ý, khó phát hiện ra bệnh ung thư.

4. lekieunhu

lekieunhu New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nâng ngực nội soi cũng là pp nâng ngực mới hiện nay. pp nâng ngực này có nâng ngực nội soi qua đường rốn hoặc nâng ngực nội soi qua đường nách. bác sĩ sẽ tiến hành đặt túi nâng ngực ở ngoài tuyến sữa nên bạn cứ yên tâm là ko ảnh hưởng gì đến việc cho con bú đâu.

5. sakura92

sakura92 Member

• 75 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng nghe người ta khuyên là ko nên đi nâng ngực trước khi sinh con vì nâng ngực có thể ảnh hưởng đến tuyến sữa. Bới vậy em cũng sợ nên ko dám đi nâng ngực.

6. Thienthi2106

Thienthi2106 New Member

• 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thường thì ko có biến chứng gì nhưng khi làm sẽ được xét nghiệm kỹ càng trước khi làm nên bạn yên tâm , bạn bè mình làm nhiều bên Bệnh Viện Thanh Vân , mình thấy ko có ai co biểu hiện biến chứng gì cả...bạn nên đến gặp trực tiếp bác sỹ để tư vấn hoặc gọi điện thoại đến tư vấn...chúc bạn thành công.