Phẫu thuật nâng ngực nôi soi giá bao nhiêu tiền vậy ạ?

Nâng ngực nội soi giá bao nhiêu thế các mẹ?

Chia sẻ trang này

1. mecubito

mecubito Member

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 47,674 Lượt xem

• 156 Lượt trả lời

Có mẹ nào biết Phẫu thuật nâng ngực nội soi giá bao nhiêu tiền không? Em đang muốn đi nâng ngực nội soi nên muốn tham khảo giá. Em sinh bé được 15 tháng ròi giờ nhìn lại ngực đã xệ xuống áo ngực cũng ko lại được. Đã thế chiến sỹ Bi tồ nhà em suốt ngày đòi vân vê, đến khổ các mẹ ạ. Đến cơ quan ai cũng bảo dạo này mướp máp thế :(. Các mẹ gắng giúp em nha. em cảm ơn!

2. thanhpolla

thanhpolla Member

• 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung tùy cơ địa của mỗi người. Em nghe người ta gọi là vú bánh dầy mà. Có mấy cách cải thiện vòng 1 đây mẹ nó: Mỗi khi tắm, các mẹ chịu khó vuốt ngực lên trên, matxa xung quanh bầu ngực. sau đó tắm xong thì bôi kem làm săn chắc da. Mặc áo lót có gọng đỡ và mút. dần dần sẽ cải thiện thôi. chứ bây h đi nâng ngực, về cu Bi nó lại vân vê nữa thì lại thành xộc xệch. Như em đây chả có j dính xương sườn này :)

3. Linh Linda

Linh Linda Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thông thường chi phí nâng ngực nội soi qua đường nách và qua đường rốn có chi phí là 60 triệu đồng đấy nàng ạ. nàng có thể tham khảo tmv kangnam, thu cúc hay Đông Á xem nhé

4. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

còn có cả qua đường rốn nữa hả bạn ^^. Hôm nọ vào diễ đàn thấy mấy chị cũng bàn tán là tầm đấy thậm chí hơn nữa ấy

5. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chi phí nâng ngực nội soi qua đường nách và đường rốn tầm 60 đến 65 triệu, Giá này là mình tham khảo ở tmv đông á nhé. Một số chỗ giá rẻ hơn, nhưng nói thật, tâm lý đi thẩm mỹ thì đắt rẻ vài triệu không quan trọng, quan trọng là chất lượng , an toàn thôi. Nâng ngực nội soi giảm bớt mổ xe, cắt rạch, nên chăc bớt đau hơn. và nâng ngực thẩm mỹ giá bao nhiêu.
    Bạn có thể tham khảo thêm: Nâng ngực nội soi ở đâu đẹp

perfect thích bài này.

6. quit đi

quit đi Member

• 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nội soi chỉ giảm bớt mổ xẻ, cắt thôi hả bạn? mình tưởng nội soi là không mổ xẻ, dùng đến dao kéo chứ nhỉ?

7. Tuni

Tuni Active Member

• 800 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Thấy có vẻ nhiều biến chứng lắm đó, nghĩ mà thấy ghê.

8. perfect

perfect Member

• 70 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: Phẫu thuật nâng ngực nội soi giá bao nhiêu tiền?
    đúng vậy đấy. một vài triệu k quan trọng mà theo mình chất lượng là chính đấy bạn ạ. Có nơi rẻ nhưng mà họ làm bất cẩn thì nguy hiểm lắm

9. toicodon

toicodon Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ơ mình thì mình biết nâng ngực nội soi mất tầm trên dưới 60tr rồi cơ mà mình chỉ biết nâng ngực qua đường nách thui chứ qua đường rốn thì... cái này mới hả các nàng? Sao giờ mình mới biết.hjchjc

10. Tuni

Tuni Active Member

• 800 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Làm gì có nội soi ngực mà lại làm từ đường rốn nhỉ??? Nghe lạ quá, hay đây là phương pháp mới?

11. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 523 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Toàn làm đường rốn mà bạn, giờ có thêm cả nội soi đường nách nữa. Phương pháp này phổ biến mà

12. chuột mickey

chuột mickey Member

• 107 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mọi người cho em hỏi nâng ngực không phẫu thuật bằng sóng siêu âm có phải nâng ngực nội soi không ah? Nếu thế thì phải mất tầm 100tr cơ. Nghe nói phương pháp này không phẫu thuật nên không đau đâu ah

13. thaolan

thaolan New Member

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đúng rồi đó bạn..lúc trước chị mình cũng đi nâng ngực như thế đó..lúc đầu chị mình cũng sợ đau lắm nhưng khi vô làm thì không như thế.dù chị đã có 2 con nhưng nhìn ngực chị thì đẹp lắm bạn.

14. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 542 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt mới sinh em bé nên ngực như thế thôi mà, một thời gian nữa ngực lại săn chắc trở lại đấy. Nếu vẫn muốn phẫu thuật nâng ngực nội soi thì mình nghĩ nên đến tmv Đông Á đi bạn, tmv này có uy tín đấy

15. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 562 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Mình chưa rõ chi phí nâng ngực ở ĐÔng Á lắm, người thì bảo 40tr, người thì bảo 60tr, ko biết giá cả chỗ này thế nào bạn nhỉ?

16. ThuTrang95

ThuTrang95 Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy toàn giá 60tr thôi, có chỗ còn 4000 USD đấy. chắc ko có giá 40tr đâu bạn ạ

17. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 143 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nâng ngực nội soi, e ngĩ đắt là đắt ở cái chất liệu độn ý các chị ah. chất liệu độn mà tốt thì giá cả đắt hơn nhiều là phải rồi, mà không biết nâng ngực nội soi ở đâu là tốt nhất vậy nhỉ?

18. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 256 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình nghĩ đắt ở kỹ thuật thôi, tức tiền công. Chính thế nên các bác sĩ tư nhân làm cái này lãi lắm, chi phí bỏ ra chỉ khoảng 1/10 giá cả. Các mẹ có biết nâng ngực giá bao nhiêu là chính xác ko?

19. Queen

Queen Member

• 384 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Họ tốn nhiều công sức và tiền của để thành nghề mà, và sơ xảy 1 tí là trả giá đắt nữa nên họ lấy công cao

20. Queen

Queen Member

• 384 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Họ tốn nhiều công sức và tiền của để thành nghề mà, và sơ xảy 1 tí là trả giá đắt nữa nên họ lấy công cao