Nâng ngực nội soi ở đâu đẹp và an toàn nhất

Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn?

Chia sẻ trang này

1. Nhatky

Nhatky Member

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 66,710 Lượt xem

• 123 Lượt trả lời

Có ai biết nâng ngực nội soi ở đâu an toàn không. Em vừa chợt nhớ có người nói nâng ngực nội soi tốt lắm, làm ngực đẹp mà ko cần phải phẫu thuật quá nhiều.
    Có người bảo em nên đến viện 108 mà phẫu thuật ngực, ko biết ở đó có nâng ngực nội soi ko nhỉ, ở đó mà ko có thì nâng ngực nội soi ở đâu an toàn? Ai biết thì mách cho em ngay nhé. Chả biết nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn. :(
    Em cảm ơn

2. Angela12

Angela12 New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Phẫu thuật nâng ngực nội soi có tốt hay không thì phải chứng thực mới biết được bạn ơi. Chứ mình thấy người ta cứ quảng cáo ầm ầm. Mình thì ngực cũng nhỏ. nhưng nâng ngực thì mình có mấy vấn đề như thế này ah:
    1. Nâng ngực liệu có gây ung thư ko? có ảnh hưởng đến việc cho con bú ko
    2. giá nâng ngực nội soi này bao nhiêu xiền?
    3. Nâng 1 thời gian xong liệu có bị xẹp ko?

bvthammythanhvan thích bài này.

3. Linh Linda

Linh Linda Member

• 69 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thịt chân giò, thịt gà là hai món ăn hằng ngày của chúng ta, là nguồn bổ sung chất dinh dưỡng lớn cho cơ thể làm cho chúng ta. Bên cạnh đó, chân giò hầm và gà hầm còn giúp các chị em phụ nữ có thể cải thiện được vòng 1 trở nên căng tròn và đẫy đà hơn giống như đi phẫu thuật nâng ngực. Làm cách này có khi các mẹ sẽ không phải hỏi Nâng ngực nội soi ở đâu tốt nhất nữa. ^^

bvthammythanhvan thích bài này.

4. Rùa Mummy

Rùa Mummy Member

• 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ăn uống cũng giúp nâng ngực được á? E thấy lạ quá ạ, vì chỉ nghe nói ăn chân giò thì có nhiều sữa hơn thôi chứ to ngực thì e chưa nghe bao giờ

5. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Rất nhiều người có câu hỏi và thắc mắc y như bạn vậy. nâng ngực ko hề gây ung thư như bạn nghĩ đâu, chỉ là giúp ngực to lên, lại càng ko làm ảnh hưởng đến việc cho con bú chút nào vì nâng ngực nằm ngoài tuyến vú mà.

6. Nhatky

Nhatky Member

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ủa, mình tưởng 2 món này lợi sữa thôi,
    nâng ngực không phẩu thuật

7. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Muốn biết Nâng ngực nội soi ở đâu tốt nhất í, Bạn cứ tìm hiểu, tham khảo mấy thẩm mỹ viện lớn, có uy tín xem sao. trung tâm nào lớn có đầu tư, bác sĩ chuyên nghiệp thì chắc chắn là an toàn. Mình đi qua chỗ Kim Mã, thấy có tmv Đông Á nhìn hoành tráng lắm.

8. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 264 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói là ở bệnh viện 108 có khoa phẫu thuật chỉnh hình, cũng có dịch vụ nâng ngực nội soi đấy. Bệnh viện nhà nước thì chắc là uy tín và đảm bảo hơn mấy nơi làm tư rồi. Nhưng nói trước với bạn nha, vào đó thủ tục sẽ hơi bị lâu đó. hôm trước mình có đưaa bé khám, mà đủ mọi thủ tục luôn. nào là xếp hàng lấy số thứ tự, xếp hàng lấy sổ đặt khám, xếp hàng lấy số thứ tự thanh toán, xếp hàng để đi xét nghiệm, xếp hàng để chờ tới lượt,....nói chung là chỉ khám nhẹ thôi cũng phải mất cả buổi. Đấy là còn chưa kể nếu bạn chỉ muốn đến tư vấn mà chưa quyết định làm thì ko biết người ta có tư vấn cho ko hay bắt lên bàn mổ làm luôn.Theo mình bạn chọn mấy nơi để đến người ta tư vấn trực tiếp cho trước khi quyết định nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn. giờ nhiều tmv người ta tư vấn miễn phí lắm mà.

9. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện bác sĩ TÚ thì ở trong TPHCM cơ các chị ạ. Nhưng mà bác sĩ này chỉ giỏi về mấy khoản thẩm mỹ mắt mũi cằm, căng da mặt, nâng chân mày, xóa hình xăm thôi chứ còn ko nổi tiếng về mấy cái vụ nâng ngực đâu. Mỗi bác sĩ có 1 thế mạnh riêng nên theo em muốn nâng ngực thì phải chọn bác sĩ giỏi chuyên về nâng ngực ấy mấy chị ah

10. hoavtc

hoavtc Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị cho e hóng vụ này với . E cũng đang có ý định muốn đi cải thiện vòng 1 của mình. Sau khi sinh cu Tít đc 1 năm mà nhìn ngực e teo tóp hết cả đi. Chán lắm. Nâng ngực nội soi này là như thế nào vậy mấy chị? liệu có ảnh hưởng gì đến việc cho con bú ko ? vì e mới đang kế hoạch sinh 1 đứa thôi. sang năm được tuổi nên muốn sinh con các chị ạ.

11. xuanhuong

xuanhuong New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi. e thấy nâng ngực đa số là các chị e chưa chồng, hoặc là có 1 con như c muốn đi nâng cấp để cải thiện vòng 1 thôi.
    Nâng ngực nội soi tức là bsi sẽ dùng thiệt bị nội soi đưa chất liệu độn vào khoang ngực đó chị. Thấy bsi bảo có 2 pp nâng ngực nội soi đó là nâng ngực nội soi đường rốn và nâng ngực nội soi đường nách. rốn và nách là 2 chỗ cũng kín đáo nên ko lộ sẹo hay để lại sẹo sau khi nâng ngực nên các chị cứ yên tâm.
    hôm trc e cũng có tìm hiểu về pp này, thấy bảo là ko hề ảnh hưởng đến việc cho con bú ví túi nâng ngực này nằm ngoài tuyến sữa, ko liên quan đến tuyến sữa nên ko có chuyện ảnh hưởng đâu chị ah. Quan trọng là mình tìm đc chỗ nào an toàn , uy tín để nâng ngực thôi., thế nên nhiều bạn tìm hiểu nâng ngực nội soi ở đâu tốt nhất

12. xuanhuong

xuanhuong New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vào bệnh viện nhà nước, cái khoản thủ tục hành chính phức tạp là đúng rồi chị ơi. Muốn nhanh thì chỉ có ra ngoài khám, giờ cũng nhiều thẩm mỹ viện có tiếng. mà toàn là mấy bsi ở bệnh viện tự mở phòng khám với thẩm mỹ viện riêng thôi. nên cũng ko khác gì là vào bệnh viện cả.

13. Angela12

Angela12 New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ôi chị ơi, chị có nhầm ko thế? làm gì có nâng ngực nội soi qua đường rốn chứ? theo e được biết, chỉ có nâng ngực nội soi qua đường nách và nâng ngực nội soi lằn vú thôi. Chứ rốn cách ngực xa thế, sao mà nâng theo cách này được chị??? @@

14. xuanhuong

xuanhuong New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc, ko nhầm đâu e ơi. Hôm trước, chị mới đọc trên 1 trang web nào đó, có hẳn slide nâng ngực nội soi. tài liệu đó cũng nói là có 2 hình thức nâng ngực nội soi qua rốn hoặc qua đường nách. chị quên mất cái link đấy rồi. ko thì sẽ cóp lên đây để e đọc.
    lúc đó chị cũng nghĩ như e vậy, nhưng mà thấy bảo là thiết bị nội soi thì chắc là xa hay gần ko quan trọng. quan trọng là bác sĩ người ta làm thế nào thôi.

15. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn về phương pháp nâng ngực nội soi nhé.

Nâng ngực nội soi là phương pháp phẫu thuật đặt túi ngực mà Bác sĩ phẫu thuật sẽ đưa thiết bị nội soi vào qua hố nách hoặc bụng, giúp bóc tách tạo khoang dưới cơ ngực và giúp cầm máu bên trong khoang ngực rất tốt, qua thiết bị nội soi các cấu trúc vùng ngực bên trong sẽ được phóng đại gấp nhiều lần trên màn hình, giúp cho Bác sỹ phẫu thuật thực hiện chính xác từng thao tác.
    Ưu điểm của phương pháp nâng ngực nội soi:

+ Ít thấy sẹo ở người chưa lập gia đình (không hẳn thế) vì thao tác ấn túi ngực vào bên trong khoang lại bằng ngón tay và việc điều chỉnh túi ngực lại cũng phải bằng tay.
    + Ít xâm lấn, ít chảy máu, ít sưng đau, ít biến chứng,
    + Ít bị cứng túi
    + Không gây mất cảm giác quầng vú như mổ hở trước đây – chỉ một vết mổ nhỏ khoảng 2,5cm trên nếp gấp tự nhiên trong hố nách.

Khuyết điểm của phương pháp nâng ngực nội soi

+ Thời gian nghỉ dưỡng – (không được cử động bình thường)lâu hơn-dể có cảm giác đau hơn.
    + Không kết hợp những phẫu thuật khác (thu gọn đầu vú, quầng vú)
    + Dễ bị rãnh ngực xa nhau nếu vận động sớm không theo sự chỉ dẫn của Bác sỹ.

Phương pháp này ko ảnh hưởng đến tuyến sữa cũng như việc cho con bú nên bạn hoàn toàn yên tâm nhé. Để có câu trả lời cho câu hỏi Nâng ngực nội soi ở đâu tốt nhất, các mẹ cứ đến các tmv lớn là ok

16. Angela12

Angela12 New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

híc. sao mỗi chị nói 1 kiểu thế ah. chị thienthu lại kêu là nâng ngực nội soi qua đường bụng hoặc là nách.
    còn chị xuanhuong lại kêu qua nách và rốn.
    còn e chỉ có thấy nâng ngực qua nách và lằn vú thôi vì 2 vị trí này nằm gần khoang ngực nhất. Lại ko để lộ sẹo khi bsi trích đưa túi độn ngực vào.
    ko biết hay là pp qua đường bụng và đường rốn mà mấy chị nói có khác nhau gì ko ah? hay đây là mấy pp mới.

nâng ngực có an toàn không các chị nhỉ? :(

17. hoavtc

hoavtc Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi. em thì ko quan trọng là họ nâng ngực vào theo đường nào. e chỉ quan trọng là có đẹp tự nhiên ko hay đưa túi nâng vào, sờ lại cứng như đá thì chồng e mắng chết. Với lại nâng ngực liệu có an toàn ko, giá cả bao nhiêu. có để lại sẹo ko . chứ còn nâng theo đường nào thì chắc là bsi phải biết cách mà nâng chứ a.

18. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Híc. chị ơi. E nge bác sĩ nói, bây giờ nâng ngực nội soi, người ta đưa túi gel hình giọt nước hoặc túi nước biển. Nên ko có chuyện nâng ngực xong thì cứng như đá đâu. Đảm bảo sờ vào, cảm giác vẫn rất mềm mại chị ah. E cũng đc sờ thử rồi, công nhận là khó mà phát hiện được là hàng giả đâu .

19. hanatran

hanatran Active Member

• 261 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Theo em được biết, có 5 kỹ thuật nâng ngực nội soi: qua nách, qua rốn, quầng ngực, chân núm vú và qua đường nếp dưới vú. Nhưng kỹ thuật nâng ngực hiện đại, tiên tiến nhất hiện nay là nâng ngực nội soi qua đường mổ nhỏ, dấu dưới chân núm vú. Kỹ thuật nâng ngực nội soi này làm cho ngực tròn, cân xứng đẹp tự nhiên. Giờ cần tìm hiểu xem nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn thôi.

20. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tranthimai thích bài này.