Nâng ngực nội soi ở đâu đẹp và an toàn nhất | Page 2

Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn?

Chia sẻ trang này

1. bangha

bangha Active Member

• 497 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Re: Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn ?

Nghe bảo phương pháp này vết mổ bé xíu à.
    TRong 5 kỹ thuật nâng ngực nội soi: qua nách, qua rốn, quầng ngực, chân núm vú và qua đường nếp dưới vú. Nhưng kỹ thuật nâng ngực hiện đại, tiên tiến nhất hiện nay là nâng ngực nội soi qua đường mổ nhỏ, dấu dưới chân núm vú. Kỹ thuật nâng ngực nội soi này làm cho ngực tròn, cân xứng đẹp tự nhiên. Vậy nếu đi mình cũng chọn cái dưới chân núm vú :S​

2. khixuatabe

khixuatabe Member

• 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re:nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn

Mình thấy pp nâng ngực nội soi khá là an toàn, chọn được nơi có bác sỹ có trình độ, thiết bị hiện đại chút là ok thôi
    Bạn nên chọn TMV mà làm, đừng làm BV nhà nước cho mất thời gian.
    Nói chung bạn ko phải lo lắng quá nhé

3. Cúc cu cúc cu

Cúc cu cúc cu Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi mình cứ tưởng có 1 cái, hóa ra còn có tới tận 5 kỹ thuật nâng ngực nội soi: qua nách, qua rốn, quầng ngực, chân núm vú và qua đường nếp dưới vú. Thế này thì khi đi PTNS người ta hỏi mình chọn cái nào hay người ta tự làm cho mình luôn nhỉ/

4. yeudaikho

yeudaikho Member

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi ở đâu tốt nhất ah ? Giờ mình mới nghe thấy lần đầu ấy chứ còn nói đến nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn. Giờ tmv uy tín lắm, bạn đến mà hỏi thui chứ còn an toàn 100% thì chả ở đâu có cả

5. hoahoanganh

hoahoanganh Member

• 90 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngực mình cũng lép, nhưng mà chả có điều kiên nên cũng chưa tìm hiểu kỹ càng, mình nghĩ làm tốt thì chọn mấy trung tâm lớn, bác sĩ kinh nghiệm lâu năm, máy móc hiện đại, chế độ chăm sóc tốt thì chọn. Mà không biết nâng ngực nội soi có đau không nhỉ, mà giá cả chắc cũng đắt phải tầm mấy chục triệu đấy nhỉ.

6. thu nguyet

thu nguyet New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh may hom nua cung du dinh di lam day . Da tham khao rui nhe . Benh vien Hong Ngoc do GS TS Chu nhiem khoa PTTM 108 lam . Moi toi hoi dat gioi nuoc thi 3500$ , honh tron thi 3000$. Nang nguc noi soi qua duong nach la ok nhat vi la dat tui gel duoi co nguc nen rat mem mai ko bi lo tui gel . Khi ban chua de van co sua binh thuong . Va cung ko bi mat cam giac o quang vu nhu nhung phau thuat khac.

7. ngoc_kute

ngoc_kute Member

• 59 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cứ thấy sờ sợ, nghe bảo phẫu thuật ngực đau lắm :( Huhu với cả cái căn bản là ko có tiền nữa. Ko biết chi phí nâng ngực dao động trong khoảng bao nhiêu các chị nhỉ? Con nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn thì tính sau thui

8. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bệnh viện Hồng Ngọc có phải là tmv Hồng Ngọc ko hả mấy chị? Nếu là tmv Hồng ngọc thì các chị cân nhắc nhé. vì chắc gì đến đó làm sẽ đc chính bsi chủ nhiệm khoa pttm 108 làm? mà nge nói tmv Hồng Ngọc nhiều bác sĩ Trung quốc làm. cứ nói đến trung quốc e lại thấy sợ sợ mấy chị ạ.

9. thu nguyet

thu nguyet New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh co so dien thoai day co j ban cu lien he voi y ta nguoi ta se cho lich hen gap bac si nhe . Bac si nay rat gioi day nen minh cung thay yen tam khi may hom nua di lam hiiiiiii. C Thuy 0912767987. So cua bac si Son : 0903211900. Ban cu yeu cau dung bac si do nhe

hanatran thích bài này.

10. vuhongnguyen

vuhongnguyen Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bệnh viện Hồng Ngọc cơ mà bạn, Bệnh viện đó đắt tiền nhưng nổi tiếng lắm, nó là bệnh viện chữa trị nhiều bệnh, nh cũng có cả khoa phẫu thuật thẩm mỹ cho chị em nữa. chị mình làm ở đó nghe nói bảo phẫu thuật cũng được

11. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi thì nên đến mấy địa chỉ thẩm mỹ lớn, có tiếng tăm làm cho đảm bảo. Nên chọn nơi nào bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm, máy móc hiệ đại, phụ vụ tận tình làm cho an tam, giờ TMV mọc lên nhiều tìm không cẩn thận là mang tật đấy.

12. thu nguyet

thu nguyet New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hong Ngoc -55 Yen Ninh -Ba Dinh -Ha Noi

13. tohoan

tohoan New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi thì có thể đến các trung tâm thẩm mỹ lớn đó bạn, chọn nơi nào có tiếng ấy, bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm làm cho đảm bảo, mình cũng chưa có điều kiện đi thẩm mỹ viện bao giờ nên cũng không rõ lắm, nói chung bạn cứ phải đến tận nơi mà tìm hiểu cho chắc.

14. Jindo8x

Jindo8x Member

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chả biết viện 108 có ko, nhưng mà mấy cái viện nhà nước như thế đên chờ lâu lắm,
    Sang mấy viện tư thì chờ nhanh hơn, mà máy móc hiện đại hơn đó

15. bancuatoi

bancuatoi Member

• 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn
    Việc nâng ngực nội soi phụ thuộc vào việc tay nghề của bác sĩ có cao hay không ? bạn đến các tmv hoặc bệnh viện để điều trị thẩm mỹ xem và họ tư vấn cho nhé

16. hoamaudon

hoamaudon Member

• 102 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi thấy bảo nâng qua đường rốn với đường nách, cách này mình cũng không rõ nhưng nếu làm thì chỉ có đến các trung tâm thẩm mỹ làm thôi, chọn nới nào có tiéng và có đầu tư, bác sĩ có kinh nghiệm làm cho an toàn.

Để chọn Nâng ngực nội soi ở đâu tốt nhất thì dùng mấy tiêu trí như trên bạn nha

17. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình nghe nói nâng ngực nội soi ở tm Đông Á cũng đẹp và an toàn đấy. Nghe bảo tmv liên kết với tm bên hàn. Chắc có các bs hàn nên vụ an toàn và chất lượng khỏi lo

18. KhaiThi

KhaiThi Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hicc, sao nhiều kỹ thuật quá vậy, địa chỉ nâng ngực thì nhiều lắm, hóng xem kinh nghiệm mọi người thế nào, thấy có mấy địa chỉ thẩm mỹ uy tín như viện 108, Đông Á.. cung có thực hiện nâng ngực nội soi nhỉ, có chị em nào làm rồi cho feedback đi ah :)

19. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

công nghệ bây giờ phát triển thật, nâng ngực không để lại sẹo nữa rồi. Cũng muốn hóng xem nâng ngực nội soi ở đâu an toàn nhất để rủ mấy mẹ mướp ở cơ quan đi làm cùng.

20. lydautay

lydautay Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Re: Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn ?

Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn nhất hả mọi người, nghe bảo phương pháp này nếu như ko phải bác sỹ có kinh nghiệm làm thì ảnh hưởng lớn lắm, có khi làm ngực chạy lệch sang 1 bên, và ảnh hưởng gây ung thư vú nữa à?

metun thích bài này.