Nâng ngực nội soi ở đâu đẹp và an toàn nhất | Page 6

Nâng ngực nội soi ở đâu an toàn?

Chia sẻ trang này

1. truongquynh

truongquynh Member

• 100 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cái này cũng còn tùy thuộc vào kinh tế của từng người thôi mà nâng ngực nội soi ở đâu an toàn vậy các nàng ơi? :D

2. thanhthanhspcd

thanhthanhspcd New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muốn biết nâng ngực nội soi ở đâu an toàn thì bạn nên vào web của các tmv nơi bạn sinh sống tìm hiểu về trang thiết bị cũng như đội ngũ y bác sỹ ở đó như nào nhé, cú tìm hiểu càng kỹ càng tốt

3. DangThuyDung

DangThuyDung New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có bà chị làm ngực ở đây rồi,ngực lên dáng sexy lắm. TMV này k quảng cáo nên mọi người k biết nhưng bác Dương thì làm lâu năm rồi.

4. Nguyễn Hải Anh

Nguyễn Hải Anh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa nâng ngực tại Bv Thu Cúc dc 1 tháng ạ, rất hài lòng với đội ngũ bác sĩ và y tá ở đây nhiệt tình chăm sóc, ngực đẹp mà tự nhiên lắm ạ, sau khi phẫu thuật phải mặc áo định hình ở Thu Cúc ban là 2 triệu ( hàng USA ) trong vòng 1 tháng để cố định ngực và đẩy ngực thấp xuống cho tự nhiên nhưng vì mình bị khó chịu khi mặc áo định hình nên chỉ mặc có 5 ngày vẫn còn mới nguyên ai có nhu cầu mua lại e bán rẻ cho nhé ạ Lh: 0934568286

5. tramtruong326

tramtruong326 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá thấp nhất khi nâng ngực là 50 triệu, đừng ham rẻ mà làm rồi nhận hậu quả không tốt nha

6. jinjin

jinjin Member

• 274 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tổng chi phí cho ca nâng ngực của bạn ở Thu Cúc là bao nhiêu thế? Giờ ngực bạn đã ổn định chưa?

7. Nguyễn Hải Anh

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khoảng 2 tuần là đã ổn rồi bạn ạ ( viết mổ đã bong vẩy và ngực ko còn cảm giác khó chiu) . Chi phí phẫu thuật 54tr + 2tr áo định hình. Nếu ăn tại bệnh viên bạn sẽ mất thêm khoảng 300k/ 2 ngày tại BV.

8. Wind

Wind Member

• 293 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Uh, chi phí như này cũng hợp lý. Chấp nhận được. :D Như này thì nhiều chị em kham đc

9. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 264 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

10. Nguyễn Hải Anh

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn search google tìm hiểu có mà ra cả đống :)). bác sĩ sẽ rạch 1 đường 3-4cm ở nách hoặc ở quầng vú để đưa túi độn vào, có nhiều cách nhưng 2 cách này là phổ biến nhất, mổ ở quầng vú là ít đau nhất b ạ

11. HongNhiNhi

HongNhiNhi New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

EM muốn tìm bác sỹ có kinh nghiệm lâu năm và có chuyên môn ạ? chị nào làm rồi chia sẻ cho em với em cảm ơn ạ!

12. Thu Thu

Thu Thu Member

• 94 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang thắc mắc nâng ngực ở đâu đẹp và an toàn, mọi người ai có địa chỉ nào thì chia sẻ đi ạ. :D

13. Hà Mai Hương

Hà Mai Hương New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng muốn nâng ngực để cải thiện vòng 1 lép xẹp của mình mà không biết ở đâu tốt tiện có bạn hỏi lên vào tham khảo xem sao.

14. Trần Thị Hồng Thắm

Trần Thị Hồng Thắm Member

• 60 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người tìm hiểu nâng ngực ở đông á xem, em cũng đi nâng ngực ở đây được hơn 4 tháng rồi thấy ok đó.

15. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngực chị giờ đẹp không, em đi tìm hiểu người khen kangnam người khen đông á, người khen hồng ngọc nên cũng chẳng biết lối nào mà lần.

16. hoatrang8901

hoatrang8901 Member

• 160 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thử sang hàn quốc xem có tốt hơn không

17. Nguyễn Thị Liên

Nguyễn Thị Liên New Member

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Do khi có kinh nguyệt khat năng đông máu giảm, việc tiến hành phẫu thuật rất nguy hiểm.

18. jessica bui

jessica bui New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mn làm rồi điểm danh giá cả cho em tham khảo với nhe.

19. hoanglink

hoanglink Member

• 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng ngực thì thấy giá cũng tầm 60-70 triệu tuỳ từng nơi, tuỳ túi độn mà bạn lựa chọn đó
    ở đâu cũng thế thôi
    nhưng e đg thắc mắc ko biết là túi hình giọt nước với túi tròn thì nó khác gì nhau các c, nên chọn túi loại nào ạ?

20. nguyenlinh2295

nguyenlinh2295 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đọc buồn cười chết mất, mấy bài đầu cấc chị còn bảo làm ung thư ung thiểu, làm sao mà bị được nhỉ =)), bạn ra thử 139 nguyễn thái học,hn tham khảo nhé, hỏi tận tay bs Tươi sg ấy