Nâng ngực nội soi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân giá bao nhiêu?

Nâng ngực nội soi ở thẩm mỹ viện Thanh Vân giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. ngocha

ngocha New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 24,761 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

Các chị ơi cho em hỏi nâng ngực nội soi ở thẩm mỹ viện thanh vân giá bao nhiêu ah?

Sở hữu bộ ngực lép xẹp, rất tự ti khi mặc đồ, độn thì trông thế nào ý, áo độn to thì ko vừa, áo độn nhỏ thì cũng chả ăn thua, em quyết đầu tư để cải thiện vòng 1. Không biết giá cả nâng ngực nội soi ở tham my vien Thanh Van có đắt ko nhỉ, giá cả thế nào, chị nào từng làm ở đây chia sẻ cho em mí ah. Em cảm ơn nhiều.

2. meohen8x

meohen8x New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng ngực tại thẩm mỹ viện Thanh Vân có giá dao động từ 2400-3400 USD.
    bạn tham khảo chi tiết ở đây nhé: http:// thammyvienthanhvan.blogspot.com/2013/07/bang-gia-phau-thuat.html

ngocha thích bài này.

3. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thẩm mỹ ngực nội soi tầm 50 đến 60 đó bạn, mình thấy tmv nào cũng giá xêm xêm thế này

ngocha thích bài này.

4. ngocha

ngocha New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em cảm ơn các chị nhé, chị bạn cùng cơ quản bảo em làm nâng ngực nọi soi ngót nghét gần trăm triệu cả khâu chăm sóc sau phẫu thuật nữa, làm em cũng hoang mang.

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thẩm mỹ ngực nội soi Đắt thế cơ à? Mình thấy tầm 50 triệu thôi mà nhỉ

6. ngocha

ngocha New Member

• 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Muốn đẹp thì đầu tư phải ko các các bác, nhưng với mình chả dám đâu vì ngót ngét gần trăm triệu cơ mà.

7. Enomist

Enomist Member

• 414 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chi phí cho vòng 1 đắt lắm. :p Điểm hút mắt đàn ông nhất mà. Ít cũng phải 50 triệu đó, ở Thanh Vân mình nghĩ cũng thế thôi.

8. maipham

maipham New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chắc cũng tầm khoảng 50-100tr thôi chị à, chứ đắt quá ai mà làm được.
    không biết thẩm mỹ viện này thế nào nhưng có mấy cái thẩm mỹ viện khác mới mở quảng cáo khuyến mại ầm ầm mà sợ những nơi này không đảm bảo.
    Chị nên chọn thẩm mỹ viện nào có uy tín với lâu năm rồi ấy, như thế vừa an toàn lại còn đảm bảo là đẹp nữa

Nhóccòi thích bài này.

9. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

100 triệu là đắt rồi. :-ss Mà làm cho người VN mà cứ thích tính theo USD thế nhỉ, khó hình dung quá.

10. dielac

dielac New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cánh đây hai năm mình có tới thẩm mỹ viện này phẫu thuật cái này rùi hồi đó công nghệ chưa hiện đại như hiện nay đâu họ lấy mình 30 triệu hiện nay cái gì cũng lên rùi nên mình không chắc họ lấy bao nhiêu nưa với lại còn phụ thuộc vào cánh thức họ làm nữa cơ

Hongtham1112 thích bài này.

11. maipham

maipham New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại giá VNĐ với USD có giá khác nhau từng thời điểm mà chị, phải làm quen dần thôi.
    Không muốn thua lỗ cứ quy ra USD cho lành :D

12. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Theo mình biết nâng ngực nội soi thì tầm 30-50 triệu thôi chứ nhỉ, nâng ngực bằng tế bào gốc mới đắt tầm 100 triệu chứ nhỉ. Bạn chủ thớt hỏi lại đi, mình nghĩ nâng ngực nội soi ko đắt đến thế đâu

Nhóccòi thích bài này.

13. Nhóccòi

Nhóccòi New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi phải hơn 50 triệu đó bạn .
    Làm gì có pp nào nâng ngực bằng tế bào gốc ?! bạn này chém gió thế

14. vàng anh

vàng anh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

N nhàng là 30 c nhé đy là giá cánh đây 2 tháng đa bn mình mi đi phu thut v nhé còn bây gi thì bó tay chm com nhưng chc nó cũng tm đó đy

15. Hongtham1112

Hongtham1112 New Member

• 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

phau thuật thẩm mỹ ngực nội soi xong bạn thấy hài lòng hok za ???? hỏi để lấy kinh nghiệm :p

bvthammythanhvan thích bài này.

16. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi chỉ có 30tr thì liệu có rẻ quá ko các bạn nhỉ?

17. filialis

filialis New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy nâng với giá 50-60 tr cũng đâu có đắt lắm đâu các chị, ngta làm có đảm bảo phải khác chứ ạ, Bạn em năm ngoái mới nâng bên bệnh viện thanh vân xong, giờ nhìn đẹp, mặc bikini cũng đẹp nữa. gato

18. kobelili

kobelili New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy bv làm ăn uy tín, chất lượng, nên giá hơi chát cũng là đúng thôi. Nên tìm nơi nào chất lượng mà làm cho yên tâm bạn à

19. Bùi Lan Phương

Bùi Lan Phương New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng đang hóng vụ này đây

20. muachusa

muachusa New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tùy chọn loại túi với dạng sa trễ mà trên dưới 50tr. nhưng mắc nhất là 60tr thôi. mà bên bệnh viện thẩm mỹ thanh vân được tiếng cơ sở vật chất tốt, quy mô lớn nên giá chát cũng phải.