Nâng ngực nội soi ở thẩm mỹ viện Việt Hàn giá bao nhiêu

Nâng ngực nội soi ở thẩm mỹ viện Việt Hàn giá bao nhiêu

Chia sẻ trang này

1. heartbeat

heartbeat New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,022 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Em thấy các thẩm mỹ viện khác đều nâng ngực bằng silicon hoặc là cắt mỡ từ bụng đắp vào. Lại thấy thẩm mỹ viện Việt Hàn có phương pháp nâng ngực nội soi? Không hiểu thế nào nhỉ? Nâng ngực nội oi ở thẩm mỹ viện Việt Hàn giá bao nhiêu hả mọi người? Nội soi chắc là không cần dao kéo gì đâu nhỉ. em mừng quá post lên đây hỏi cả nhà lun. :D

mai phuong thích bài này.

2. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi được thực hiện bởi các chuyên gia thẩm mỹ hàng đầu, Đây là phương pháp nâng ngực tiên tiến của Mỹ, được kiểm chứng về độ an toàn và tính hiệu quả cao bởi FDA Hoa Kỳ, đảm bảo không xâm lấn, không có tác dụng phụ và không cần nhiều thời gian nghỉ dưỡng

3. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hơ mình cũng k hiểu nội soi là gì ? Chắc vẫn phải cần dao kéo chứ

4. hoa ban mai đỏ

hoa ban mai đỏ New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghĩ công nghệ này hiện đại không phải dùng dao kéo gì đâu

5. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hiện nay trên thị trường, nâng ngực qua đường nách được thực hiện phổ biến tại các thẩm mỹ viện. Các chiêu quảng cáo gọi đó là nâng ngực nội soi để giảm cảm giác sợ hãi và tăng sự yên tâm cho khách hàng. Nhắc đến nội soi, nhiều chị em sẽ nghĩ chắc là không để lại sẹo hoặc vết sẹo bé tý bằng đầu đũa? Chị em muốn một bộ ngực to "như cái bát" thì đương nhiên phải độn vật liệu lớn như vậy, làm sao có thể "tống" cái vật liệu to như thế kia vào cơ thể mà vết mổ lại nhỏ xíu và không phát hiện được?

Nói chung vẫn để lại sẹo cả nhà ạ

yêu mưa thích bài này.

6. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Nhìn cái này khiếp quá hic hic

Không ít những trường hợp đã tử vong do tay nghề bác sĩ non yếu hoặc do ê kíp gây mê sơ suất dẫn đến bệnh nhân sốc thuốc, tử vong. Hoặc cơ thể không thích ứng với vật liệu túi độn, sau vài ngày sưng tấy lại phải tháo ra. Biến chứng phổ biến nhất là nhiễm trùng sau phẫu thuật, rất nguy hiểm và để lại hậu quả nặng nề.

7. Hà Kiều Anh

Hà Kiều Anh New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ui ui nhìn nghê thê này cơ á thế thì mình không giám nâng nủng gì nữa đâu hix

8. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi chỉ mổ 1 đường nhỏ để luồn ống vào thôi, ko ảnh hưởng đến nhan sắc cả. Giá cũng phải 30-50 triệu đó bạn à

9. yêu mưa

yêu mưa Member

• 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Người ta chỉ mổ thôi nhưng mà cũng cần dao kéo nha bạn :D
    Nói chung đây là pp an toàn mà hiệu quả nhất rồi, thế nên giá cũng mắc lắm, mấy chục triệu chứ k ít đâu bạn trẻ ạ.

10. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cần nhưng ko đáng kể đâu bạn ơi, nâng ngực mình thấy có người đi phải mất 100 triệu chứ ko ít, nhất là mấy bà mấy cô có tuổi rồi nhưng lại muốn hồi xuân

la liếm thích bài này.

11. la liếm

la liếm Member

• 48 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Làm gì đến 100 triệu nhỉ ? Mình thấy chỉ tầm 30- 50 triệu thôi.
    Cũng tùy vào từng phương pháp nhưng cơ bản giá là thế!

12. Trần Thị Thùy Dung

Trần Thị Thùy Dung New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nâng ngc á hôm trước nhàn ri ngi nghe tv tí thy kêu là mt 40 c thì phi nhưng không phi thm m vin này đâu nhưng mình đoán nó tm giá đó không chênh lch là bao đâu

13. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hình như có phương pháp nâng ngưc bằng phương pháp tế bào gốc gì đó giá đến 100 triệu đó bạn, nâng ngực nội soi thì đúng là tầm 30-50 triệu thôi

mai phuong thích bài này.

14. mai phuong

mai phuong New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tế bào gốc chỉ trị đc nám, ung thư... thôi chứ sao lại nâng ngực đc nhỉ ?
    mình tưởng nâng ngực thì dùng pp túi ngực silicon chứ ...

15. HIền Mỹ

HIền Mỹ New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhìn sợ quá, chắc không giám đi nâng ngực luôn, cái này phải kiếm thẩm mỹ có nhiều năm kinh nghiệm, chứ mấy anh còn trẻ tay nghề kém quá sợ