Nâng ngực nội soi tại thẩm mỹ viện Khơ Thị giá bao nhiêu?

Nâng ngực nội soi tại thẩm mỹ viện Khơ Thị giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. QuynhRau

QuynhRau New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4,494 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Trc giờ em nghe cái khơ thị spa này chỉ chuyên spa thôi, nhưng nghe nói có cả dv nâng ngực nội soi, chắc là sẽ rẻ hơn, mọi ng cho em hỏi nâng ngực nội soi tại thẩm mỹ viện khơ thị giá bao nhiêu nhé.
    Liệu ko chuyên mà làm thì có hiệu quả ko nhỉ, em vừa quan tâm đến giá cả, vừa quan tâm đến chất lượng, liệu có rẻ mà chất ko nhỉ.

bimhoang thích bài này.

2. Ruby Nguyen

Ruby Nguyen New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vừa muốn rẻ lại muốn chất lượng nghe khó quá nhỉ. Theo mình bên này chuyên spa hơn, nếu có nhu cầu chăm sóc da, hay tắm trắng thì nên vào dây hơn.

3. Mẹ cu Bin

Mẹ cu Bin New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khơ Thị chuyên về spa nhưng dạo gần đây họ đầu tư vào mảng PTTM này lắm, thấy quảng cáo rầm rộ, họ liên kết với toàn giáo sư bác sĩ ở nước ngoài ko à, thấy có vẻ uy tín lắm. Mẹ nó cứ đến tư vấn thử xem sao.
    Với lại họ xây dựng uy tín lâu rồi, giờ cũng phải làm sao cho uy tín chứ hehe

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nâng ngực theo mình biết thì tầm khoảng 30 triệu

5. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cũng tùy vào phương pháp nâng ngực nữa mà bạn. Có phương pháp nâng ngực bằng mỡ tự thân, nâng ngực nội soi, đặt túi ngực Silicon ... cơ. Theo mình thấy thì pp đặt túi ngực là rẻ nhất, rồi đến nâng ngực bằng mỡ tự thân. Đắt nhất là nâng ngực nội soi. Nghe nói nâng ngực nội soi hình như còn không cần phẫu thuật cơ

bimhoang thích bài này.

6. me yeu con

me yeu con Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

gì mà đắt thế hả bạn ơi cô mình mới đi mà hết có 20 thui

7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hình như có nhiều kiểu nâng ngực, mỗi kiểu có 1 giá khác nhau mà bạn. :D Theo mình biết thì có nâng ngực bằng túi silicon hoặc bằng mỡ tự thân đấy

8. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Sao lắm loại thế nhỉ ? Nội soi, silicon, mỡ tự thân...
    Rốt cuộc có chị nào biết pp nào tốt nhất không ? mà nâng nội soi nghe nói k đụng dao kéo ah ?

9. buithinu

buithinu New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình từng tói đây phẫu thuật rùi nhưng không phải là cái bạn muốn tới đó làm mình tới nâng mông họ phẫu thuật 2 tiếng thì song công nhận mất 30 củ đẹp hơn hẳn không biết hai tháng sau nó thế nào còn hiện tại mình rất hài lòng.Họ cũng có dịch vụ chắm sóc sau khi phẫu thuật khá là chu đáo

10. bigsmile

bigsmile Active Member

• 109 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

mình nghĩ nâng bằng nội soi là tốt nhất rồi. vì cơ bản là k mổ xẻ, đụng dao kéo gì nhiều...:D
    Còn 2 cái kia thì phải phẫu thuật khá phức tạp cơ :3

11. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Tốt nhất phải là công nghệ tế bào gốc, rồi mới đến mỡ tự thân. Giá của cái tốt nhất cũng cao nhất đó bạn. :D

bimhoang thích bài này.

12. Vũ Minh Thúy

Vũ Minh Thúy New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nâng ngc á hôm trước nhàn ri ngi nghe tv tí thy kêu là mt 40 c thì phi nhưng không phi thm m vin này đâu nhưng mình đoán nó tm giá đó không chênh lch là bao đâu

13. Vì Thị Dung

Vì Thị Dung New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nh nhàng là 30 c nhé đy là giá cánh đây 2 tháng đa bn mình mi đi phu thut v nhé còn bây gi thì bó tay chm com nhưng chc nó cũng tm đó đy

14. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nâng ngực cũng có tế bào gốc á ?
    Mình chỉ thấy tế bào gốc đc ứng dụng trong việc giảm mỡ bụng thui :p

15. Ha Ly Nguyen

Ha Ly Nguyen New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh dang co y dinh ve cnv nang ngục noi soi. Ben tmv Đông Á tam 3,500 - 4500 USD. CO ban nao da tung nang o day ko cho minh chụt y kiên. Thanks

16. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy mẹ đừng chọn nâng ngực rẻ tiền nhé, cẩn thận mà tiền mất tật mang đấy.
    Nâng ngực bằng mỡ tự thân hình như không duy trì được lâu, được vài năm là nó teo lại hay sai í hêhe
    Nâng ngực nội soi cũng có nhiều túi, nhiều giá khác nhau, loại tốt nhất và được bảo hành vĩnh viễn là túi gel Natrelle dạng nhám của USA.
    Mình cũng đang tìm hiểu nâng ngực tại Khơ Thị nên có biết đôi chút, mẹ nào cũng quan tâm bữa nào mình rủ nhau đi tư vấn chung nha.