Nâng ngực ở Hàn ngày thứ sáu

Nâng ngực ở Hàn ngày thứ sáu

Chia sẻ trang này

1. linh pham

linh pham New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,423 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Nhiệt độ hôm qua cũng như hôm nay buổi sáng ở Seoul là – 12 độ , hôm qua ra ngoài mà lạnh cóng nên hôm nay mình không đi đâu nên mình mới có thời gian viết bài tiếp nè.
    Mình đã phẫu thuật ngực ở bệnh viện thẩm mỹ Grand đến hôm nay là ngày thứ sáu rồi. Do mình rạch ở dưới bầu ngực nên việc đi lại hay nhắn tin không có gì bất tiện cả.
    Lúc trước khi phẫu thuật có chụp lại vài kiểu để còn so sánh ảnh trước và sau khi làm xem kết quả thế nào. hihi
    Đây là ảnh trước khi vào phẫu thuật và trước ngày đi phẫu thuật của mình.
    [​IMG][​IMG]
    Còn đây là ảnh ngày sau phẫu thuật 5 ngày. ( ảnh hôm qua nới chụp xong. Hehe)
    [​IMG][​IMG]
    Trước khi làm ô xã mình có nói đi nói lại là làm vừa phải thôi đừng làm to quá nên mình cũng nói với bác sĩ là làm tự nhiên chứ không to quá, bây giờ thì quấn chặt thì thấy nhỏ như này chứ khi đến bệnh viện sát trùng vết thương tháo ra thì cũng thấy không nhỏ đâu nhé
    Không đau so với mình nghĩ, sau phẫu thuật hai ngày thì mình vẫn đi mua sắm và ra ngoài ăn uống bình thường được. (nhưng đi nhìu thì cũng hơi khó chịu)
    Bên Hàn dạo này là mùa giảm giá nên cái gì cũng muốn mua.
    Các mẹ cùng chờ kết quả của mình ở các bài viết sau nhé. Nhớ Hải Phòng quá vì Hàn Quốc lạnh quá mà.