Nâng ngực ở thẩm mỹ viện Hồng Ngọc có an toàn không?

Nâng ngực ở thẩm mỹ viện Hồng Ngọc có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. nangbanmai

nangbanmai New Member

• 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 6,753 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Bạn đến thẳng chỗ đó dò hỏi xung quanh xem

3. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Đôi nhũ hoa của phụ nữ là vùng cơ thể rất nhạy cảm, có nhiều dây thần kinh, cấu tạo, chức năng đều có những điểm rất đặc biệt.
    Trong khi những chiếc áo được quảng cáo có 3 tác dụng “vừa nâng, vừa đẩy, vừa vun” làm cho bộ ngực lép cũng trở nên đầy đặn… thì bên trong sẽ có những gọng cứng bằng kim loại ẩn trong lớp vải để giữ được phần ngực khi nâng, sẽ gây chèn ép làm cho tuần hoàn máu lưu thông chậm, hệ hô hấp cũng bị ảnh hưởng.
    Với những bạn gái đang độ tuổi phát triển thì sử dụng loại áo này sẽ không tốt cho sự phát triển tự nhiên của nhũ hoa.
    Thậm chí, về lâu dài, sự chèn ép của áo nâng ngực có thể gây ra sự tắc tuyến sữa của phụ nữ khi sinh đẻ. Ngoài ra, nếu bạn sử dụng phải những loại áo ngực kém chất lượng, pha thêm loại vải khác thì có thể gây ngứa do mồ hôi không thoát ra ngoài hoặc dị ứng với loại vải kém chất lượng.

nguyenthihoa thích bài này.

4. nguyenthihoa

nguyenthihoa Member

• 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đúng rồi đó, nâng ngực còn ảnh hưởng đến tuyến sữa khi bạn có em bé nha.
    Mà nâng ngực còn có khả năng để lại biến chứng rất cao >.<

5. hoa 8

hoa 8 New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình tng là người ti đây tr nám da 1 ln mình thy h làm cũng khá ok hin ti mình thy hài lòng vi cánh h làm và quan trng nht là h đã cha khói nám da cho mình và sau đó h cũng có nhng dch v khi mà điu tri song na như hi thăm hay tưvn này n

6. nguyenthihoa

nguyenthihoa Member

• 64 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nếu vậy thì chưa chắc nâng ngực đã tốt. Mỗi dịch vụ là một bộ phận và bác sĩ khác nhau mà :D
    Tốt nhất bạn cứ đến đấy, xem cách họ làm việc và phục vụ khách hàng là biết ngay chất lượng thôi