Nâng ngực ở thẩm mỹ viện Phương Dung có để lại sẹo không?

Nâng ngực ở thẩm mỹ viện Phương Dung có để lại sẹo không?

Chia sẻ trang này

1. tommy

tommy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,995 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Mình muốn đi nâng ngực để có một vòng 1 như ý muốn, vòng 1 của mình hiện tại hơi nhỏ mình không thích chút nào. Mọi người cho mình nỏi Nâng ngực ở thẩm mỹ viện Phương Dung có để lại sẹo không nhỉ? Mình định đầu tháng tới có lương qua đó nâng ngực nhưng nếu có sẹo thì mất thẩm mỹ lắm. Mình vẫn chưa lấy chồng mà.

Mọi người có ai đã từng làm ở đó tư vấn cho mình với.

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Giờ công nghệ nội soi chỉ mổ 1 tí thôi và giấu ở dưới bầu vú nên không ảnh hưởng đâu bạn

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nâng ngực sẽ để lại sẹo nhưng được giấu vào chỗ dưới bầu ngực hoặc ở nách nên ko ảnh hưởng đâu bạn

4. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Giờ phổ biết là nang ngực nội soi.

5. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Dính đến dao kéo là sẽ để lại sẹo rồi, có điều giờ sẹo nhỏ và ở vị trí khuất nên ko ảnh hưởng thôi.

6. DIỆU ANH

DIỆU ANH New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nâng ngực thì làm sao mà sẹo với chả sủng chứ bạn ơi nó chỉ cho thêm tí da tí thịt vào thui mà

7. HƯƠNG THẢO

HƯƠNG THẢO New Member

• 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng ngục thì làm sao mà để lại sẹo được chứ người ta chỉ đắp thêm tí da tí thịt với cho 1 vài chất gì đó vào để suy trì nó thui mà định làm cái như bà tưng chắng

Meetee thích bài này.

8. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ui, chưa chồng mà đi nâng ngực mai sau chồng bạn biết bạn đi nâng ngực khéo anh ấy ko yêu nữa đâu. :D Theo mình thì còn trẻ chưa cần nâng đâu, mà vòng 1 của bạn nhỏ đến thế cơ à? :-/

9. choson

choson New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bao nhiêu nguồn tin thế này thế nọ ôi trời ơi đâu đầu không chụi được
    phân vân quá trời luôn ý

10. ánh mặt trời

ánh mặt trời New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có đọc được 1 tin thê này
    Cô bạn Linda Perez, 18 tuổi, đến từ Miami, Florida, Mỹ đã không bao giờ tỉnh lại được sau khi thực hiện ca phẫu thuật nâng ngực kéo dài nhiều giờ đồng hồ.

Gia đình Linda cho biết tim của con gái họ đã ngừng đập trong suốt quá trình phẫu thuật và Linda dường như đã chết khi trên đường tới bệnh viện. Cha của Linda, ông Fernando, vô cùng đau khổ khi biết cô con gái xinh đẹp của mình giờ đây đã trở thành người thực vật. Ông nói "Cuộc đời tươi đẹp còn đang đợi con, vậy mà giờ con chỉ có thể nằm trên giường như một cây thực vật. Thật quá đau lòng."

Meetee thích bài này.

11. Meetee

Meetee Member

• 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Khi mổ để đắp mỡ vào chắc chắn sẽ động dao kéo, để lại sẹo mà bạn.
    Nhưng mà sẹo chắc sẽ mờ dần theo thời gian thôi