Nâng ngực tự nhiên có được không

Nâng ngực tự nhiên có được không

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 747 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

• 643 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Câu hỏi: Tôi đã 23 tuổi nhưng vòng ngực vô cùng bé, như của học sinh cấp 3. Tôi rất muốn có được vòng một như ý. Vậy có cách nào nâng ngực tự nhiên được hay không ạ? (Thanh Hải)

Câu trả lời:

Chào Thanh Hải,

Tư vấn thẩm mỹ đã nhận được câu hỏi của bạn và chúng tôi xin được giải đáp những thắc mắc đó như sau.

Có 3 yếu tố quyết định đến kích thước vòng ngực của bạn:
    - Do yếu tố di truyền
    - Do hóc môn sinh dục nữ
    - Do chế độ dinh dưỡng.

Do đó bạn nên xác định trước nguyên nhân vì sao vòng một của mình khiêm tốn trước khi quyết định tìm ra phương pháp điều trị phù hợp.

Tuy nhiên, bạn cũng có thể tham khảo một số cách làm tăng kích thước tự nhiên như:

- Bổ sung qua đường ăn uống. Những thực phẩm rất tốt cho vòng một như: bơ, đu đủ xanh hầm với xương, chân gà..., chân giò, đậu phụ và các chế phẩm từ đậu...

- Bổ sung trực tiếp mỡ bằng cách cấy chính mỡ tự thân vào vùng khoang ngực. Khi thực hiện, bác sĩ sẽ lấy chính mỡ thừa vùng bụng, đùi, mông, eo…có lượng mỡ thừa của bạn. Sau đó chiết tách qua máy ly tâm chuyện dụng lọc bỏ những tế bào dạng xợi không cần thiết chỉ giữ lại tế bào mỡ nguyên chất và tế bào gốc tự thân. Rồi tiến hành nhẹ nhàng đưa vào khoang ngực thông qua một mũi tiêm nhỏ. Lượng mỡ tự thân được cấy vào sẽ tồn tại lâu dài trên cơ thể chị, không gây biến chứng do có sự tương thích với cơ thể và được chính tế bào gốc nuôi sống. Bạn có thể thực hiện dịch vụ này tại các trung tâm thẩm mỹ uy tín.

Hy vọng những thông tin trên hữu ích đối với bạn

Tư vấn thẩm mỹ

LinhChi and thaomy like this.

2. thaomy

thaomy Member

• 87 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

vụ nâng ngực tự nhiên này có vẻ hay đấy nhé

3. LinhChi

LinhChi Active Member

• 287 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

mình cũng ngực lép, từ khi bước vào cấp 3 mẹ mình đã ép mình ăn đu đủ, mặc dù cái món này mình rất ghét nhưng ăn nhìu cũng thành quen, đến bj vòng 1 cải thiện đáng kể. Các bạn ngực lép thử dùng đu đủ xem nhé, nhưng mỗi ngày phải ăn 2 cốc đu đủ cơ.

4. Honey

Honey Active Member

• 422 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Nếu nâng ngực bằng phương pháp này thì lâu lắm, liệu lứa tuổi này có đi nâng ngực đc ko cả nhà ơi

5. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 402 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

nếu đang tuổi dậy thì thì em nên kết hợp ăn uống cùng tập thể dục thể thao
    hay thường xuyên tắm dưới vòi hoa sen
    nếu áp dụng tốt cả 3 thì vòng 1 em sẽ có tiến triển đấy

6. Hoa hồng xanh

Hoa hồng xanh Member

• 135 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

[/QUOTE]

Ủa. Cách này cũng được gọi là nâng ngực tự nhiên à các bác?

7. thienthu

thienthu Member

• 200 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ủa. Cách này cũng được gọi là nâng ngực tự nhiên à các bác?[/QUOTE]

Cái này chắc gọi là nâng ngực trông tự nhiên bằng cách cấy mỡ tự thân, lấy chỗ thừa bù đắp cho chỗ thiếu b ah :D

8. mimoasa

mimoasa Member

• 171 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ơ, tưởng cái Bổ sung qua đường ăn uống. Những thực phẩm rất tốt cho vòng một như: bơ, đu đủ xanh hầm với xương, chân gà..., chân giò, đậu phụ và các chế phẩm từ đậu... là lợi sữa cho con bú chứ. hóa ra nó làm tăng vòng 1 à :">

9. lalabaylen

lalabaylen Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe bảo mát xa xoay xoay gì đó là cách nâng ngực tự nhiên đấy, có ai thử chưa?

10. hoasua

hoasua Member

• 311 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nâng ngực tự nhiên gì chứ, ko có tác dụng đâu, chọn TMV mà nâng ngực cho nhanh, chờ nâng ngực tự nhiên hiệu quả thì còn chán, lúc đó già mất, mà già thì ngực lại xẹp xuống, chả được cái lợi gì cả :(