Nên chọn phương pháp giảm béo nào?

Nên dùng phương pháp giảm béo nào sau mùa đông để có hiệu quả nhất đây?

Chia sẻ trang này

1. ThuMai

ThuMai New Member

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 2,250 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Huhu. Tình hình là sau Tết ra, e bị tăng đến 7kg, tăng ko thể kiểm soát. Giờ nhìn e chẳng khác nào thùng phi di động. E đang lên kế hoạch giảm cân và băn khoăn mấy phương án:
    1. Lên kế hoạch ăn kiêng + tập thể dục để giảm cân: cần tìm bạn đồng hành vì dễ bỏ cuộc :p
    2. Mua thuốc giảm cân về uống: nhưng chưa biết nên uống loại nào, có giảm đc thật ko, có tác dụng phụ gì ko
    3. Giảm béo ở thẩm mỹ viện: mới ngĩ thế chứ cũng chưa biết địa chỉ nào làm dịch vụ này tốt, uy tín cả.
    Mọi người cho e ý kiến với ah. E cảm ơn nhiều.

2. trangheo

trangheo Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao mà bạn giống mình thế. tết về chỉ ăn rồi ngủ, tăng lên những 5kg. bước lên cân mà giật hết cả mình. híc. giờ ăn kiêng thế nào cũng ko giảm đc cơ

3. thuhuyen08

thuhuyen08 Member

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao mấy chị chả bù cho e nhỉ, chỉ muốn tăng cân mà tết về chả tăng lên đc lạng nào.
    như e chỉ cần ăn uống ko điều độ là giảm cân ngay

4. ThuMai

ThuMai New Member

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hay chúng mình làm bạn đồng hành đi. có ng chung chí hướng vẫn có động lực hơn nhỉ :))
    đấy là do cơ địa của mỗi người em ah. c thuộc tuýp người dễ tăng cân lắm ý.

5. trangheo

trangheo Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ôi trời. chẳng ăn thua đâu bạn ơi. tớ nhân chứng sống hùng hồn đây. theo hẳn 1 lớp thể dục thẩm mỹ nhưng buổi đc buổi ko. Rồi thì thực đơn ăn kiêng này nọ nhưng rút cuộc cũng bỏ cuộc. Định mua thuốc giảm cân về uống nhưng mấy chị cty bảo uống thuốc chỉ có tác dụng giảm cân thôi, chứ lượng mỡ dư thừa chả hết được đâu. thế là nản.

ThuMai thích bài này.

6. thuhuyen08

thuhuyen08 Member

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mà ở ngay gần nhà em, mới mở thẩm mỹ viện Đông Á đó. e thấy cũng có cả dịch vụ giảm béo. hay mấy chị đến đấy tư vấn xem. cảm thấy ổn thì làm, ko thì thôi

7. ThuMai

ThuMai New Member

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

híc, ừa, dùng thuốc giảm cân cũng chỉ sợ có tác dụng phụ nữa thì khổ....:(
    có phải tmv này ở chỗ Láng ko nhỉ?

8. memin

memin Member

• 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

tmv Đông Á ở 212 Kim Mã e nhé. hôm trc chị mới đến đấy tư vấn dịch vụ giảm béo xong. định cuối tháng này đến làm luôn. vì đây là phương pháp giảm béo ko phẫu thuật, ko động dao kéo gì nên cũng yên tâm

9. trangheo

trangheo Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giảm béo ở thẩm mỹ viện Đông Á giá cả thế nào chị ơi? E muốn giảm béo toàn thân mà ko biết có đắt ko?

10. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

ôi chị đến đó tư vấn rồi a? thế ko phẫu thuật thì sao mà hút mỡ đc nhỉ? e sợ đau lắm ý

11. memin

memin Member

• 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ừ chị mới đến tuần trc. thấy bsi bảo đây là công ngệ giảm béo hàng đầu Hoa Kỳ. ko cần phải ăn kiêng hay luyện tập vất vả gì.nói chung là đến đấy bsi tư vấn thì mới vỡ ra đc nhiều điều em ah
    đắt hay rẻ thì tùy thuộc vào lượng mỡ e muốn giảm nữa. tmv đó vip nên giá cả hơn ở chỗ khác trc đây chị tư vấn một chút nhưng nói chung là chị chọn chỗ nào uy tín để làm chứ ko chọn vì giá cả

12. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có chị nào hoán đổi zới em hem ? e cần tăng kí nè. Gầy tóa gầy tóa
    Giảm kí bằng các phương pháp tự nhiên là tốt nhất : các chị chịu khó thể dục thể thao, ăn uống thất thường ( kinh nghiệm của em từ 58 kí xuống 48 kí trong chưa tới 6 tháng đó ah ). Mùa hè tới rồi thì đi bơi xuống kí lấy form nhanh lắm lắm luôn
    Nếu bắt buộc phải giảm kí bằng TMV thì e nghĩ nên chọn các trung tâm uy tín và chọn pp an toàn tới sức khỏe, em có gợi ý TMV Thu Lâm và gọi hotline đặt hẹn chị Trang để được tư vấn trước khi làm