Nên hút mỡ bằng Laser Lipo hay Vaser Lipo?

Nên hút mỡ bằng Laser Lipo hay Vaser Lipo?

Chia sẻ trang này

1. hoahong

hoahong New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,461 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Xin chào! mình đang tìm hiểu để đi hút mỡ, mình có đọc trên mạng và đến tư vấn ở một số thẩm mỹ viện nhưng rồi chẳng quyết định được. Công nghệ Vaser Lipo và Laser lipo mình phân vân ko biết nên chọn cái nào? ai đã từng hút mỡ bằng một trong hai công nghệ này chưa hoặc biết thông tin gì thì tư vấn giúp với. Xin cảm ơn!

2. yeucaidep

yeucaidep New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hút mỡ

ui chị này lập topic đúng í em thế ko biết? công nhận em tìm hiểu cũng thấy các loại tên gọi khác nhau nhưng có vẻ như là nó giống nhau í ạ, mình là người ko có chuyên môn nên đọc cũng ko hiểu lắm, e cũng chưa có thời gian tìm hieur thêm. may quá có chị hỏi đây rồi, đợi xem nhưng chị thông thái cho ý kiến xem sao hihihi

>> Hút mỡ bụng bao nhiêu tiền?
    >> Hút mỡ bụng ở đâu an toàn?

3. Em đẹp

Em đẹp New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hút mỡ

Cái này thì mình chịu hờ hờ :confused:

4. Cu Ty

Cu Ty New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hút mỡ

các chuyên gia đâu vào trả lời đê heeeeeeeeeeeeeeeee

5. comay

comay New Member

• 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hút mỡ

Chị này hỏi khó nhỉ heeeeeeeeee.........mà hai cái tên này nghe cứ như là omo và ome. đây là cái kiểu một tên đã có thương hiệu còn một tên khác là mô li phê đi một tý để đánh lừa bà con í hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. ở hà nội thì omo quá nổi tiếng rồi e về quê lại thấy có bột giặt ome buồn cười ko chịu đc haaaaaa mới đầu e cũng nghĩ là omo trả tiền xong cầm lên mới biết ko phải là omo mà là hàng rởm .........ặc

6. themkem

themkem New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hút mỡ

7. Acilyta

Acilyta New Member

• 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

vaser lipo là của bệnh viện thu cúc thấy bảo là hút mỡ bằng sóng siêu âm, cái này mình ko tin lắm vì giống mấy cái giảm béo liệu trình 10 ngày các mẹ vẫn làm chẳng có tác dụng j cả

8. khongcothat

khongcothat New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy quảng cáo là giảm triệt để mà ko biết thế nào?

9. tieuyentu

tieuyentu New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

copy hẳn đường link cho cả nhà đọc này........mình đi quảng cáo ko công cho hai cái nơi này heeeeee

đọc ra thì thấy khác nhau đấy các mẹ ạ, mình nghiêng về phía cái laser lipo vì nó nội soi bằng đầu laser nghe có vẻ triệt để hơn, cái kia lại bằng sóng siêu âm bằng hút chân không thì ko rõ là như thế nào?
    Túm lại mẹ nào làm một trong hai cái rồi thì vào chia sẻ kinh nghiệm giúp mẹ nó với

hic mình post đường link mà ko đc, đành ghi lại địa chỉ web mọi người chịu khó mở đọc vậy: thammyvien.org và phauthuatthammybenhvienthucuc.vn

10. hoahoa

hoahoa New Member

• 56 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đây laser lipo của mẹ nó đây, nên dùng cái này em ạ:

11. vuhung

vuhung New Member

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái kim chọc vào chỗ mỡ kia đấy hả?

12. ABC

ABC New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

laser lipo cái này đọc thấy nhiều ưu điểm hơn nhwung là của một thẩm mỹ viện thôi còn cái vaser lipo thì của bệnh viện đa khoa thu cúc ( nhưng bệnh viện tư thì họ cũng phải đi thuê bác sỹ ấy mà)

13. Gấu bông

Gấu bông New Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hai công nghệ như nhau quan trọng là chọn địa chỉ tin cậy bạn ạ, chỗ nào có bảo hành bảo đảm cho mình thì làm, đôi khi quyết định làm j cũng là một cái duyên do mình cảm nhận và quyết định đặt niềm tin thôi bạn ạ. các dịch vụ hút mỡ này đều tốt cả nên bạn thoải mái mà quyết định đi đừng lăn tăn nhiều rồi mãi đến hè mất hí hí

14. Cu Ty

Cu Ty New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gấu bông nhắc đến mùa hè, mình gửi tặng bạn hình này để lấy tinh thần đi hút mỡ này heeeeeeee

15. hoahong

hoahong New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic hic Cu Ty thật là tâm lý! cảm ơn nhé, cảm ơn tất cả mọi người nữa đã ủng hộ ý kiến giúp mình!

16. Le Hoa

Le Hoa New Member

• 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vào mấy topic này đọc thích thật đấy, mọi người chia sẻ ý kiến làm đẹp với nhau, ko có spam, ko có quảng cáo, ko nói xấu nói bậy hoặc phá đám....đặc biệt là vào đây như đc có đồng minh ủng hộ làm đẹp, toàn là những người cùng sở thích và có nhu cầu làm đẹp , thật là văn minh! cảm ơn diễn đàn nhé!

Mọi người xem thêm trao đổi các phương pháp giảm béo an toàn, hiệu quả khác ở đây nhé: Các cách giảm béo hiệu quả