Nên làm hồng nhũ hoa bằng phương pháp nào?

Nên làm hồng nhũ hoa bằng phương pháp nào?

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 747 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

• 610 Lượt xem

• 1 Lượt trả lời

Nguyen My Hanh
    SDT: 0989884xxx
    Email: nguyenmyhanhxxx@yahoo com

Em muốn làm hồng nhũ hoa, hiện trên thị trường có 1 số phương pháp như phun màu hoặc tia Laser. Vậy bác sĩ cho em hỏi nên làm hồng nhũ hoa bằng phương pháp nào thì tốt ạ?

[​IMG]Chuyên gia DĐTM Tư Vấn
    Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi tới chuyên mục Hỏi đáp chuyên gia!

Nhũ hoa bị thâm đen khiến chị em cảm thấy mất tự tin với người bạn đời. Chính vì vậy, làm hồng nhũ hoa là nhu cầu mà rất nhiều chị em quan tâm. Hiện nay có khá nhiều phương pháp làm hồng nhũ hoa khiến chị em băn khoăn không biết nên chọn làm hồng nhũ hoa bằng phương pháp nào an toàn và hiệu quả?

1. Làm hồng nhũ hoa bằng cách phun xăm màu:

Đây là biện pháp khắc phục tình trạng thân đen của nhũ hoa một cách nhanh chóng. Chỉ một lần phun xăm màu bạn có thể sở hữu đôi nhũ hoa tươi sắc ngay lập tức. Nhưng nhược điểm của phương pháp này là thực hiện gây đau và cho màu sắc không thật. Trường hợp nếu tay nghề của chuyên viên phun xăm kém thì còn làm lem màu sang bầu ngực gây mất thẩm mỹ trầm trọng hơn. Vì vậy, đại đa số chị em không thích áp dụng cách này vào làm hồng nhũ hoa cho mình.

2. Làm hồng nhũ hoa bằng Laser

Phương pháp làm hồng nhũ hoa bằng Laser

Cơ chế của công nghệ làm hồng nhũ hoa bằng Laser là sử dụng tần sóng siêu âm siêu xung có khả năng đi sâu vào lớp biểu bì, thượng bì, hạ bì để tiêu diệt tận gốc tế bào hắc tố gây thâm, đồng thời kích thích tái tạo collagen thay thế lớp da thâm trước đây, mang lại nhũ hoa tươi sắc. Đặc biệt, kết hợp sử dụng thêm siêu tinh chất làm hồng giúp thúc đẩy quá trình tái tạo làm hồng nhũ hoa nhanh nhất. Phương pháp này áp dụng với trường hợp nhũ hoa bị thâm đen, không đều màu, da sần sùi, nhiều hạt gai quanh núm vú.....
    Tuy nhiên, để kết quả được như ý bạn nên lựa chọn cơ sở thẩm mỹ uy tín để làm.

Chúc bạn luôn xinh đẹp và tự tin!

2. Nguyenlinhbp2015

Nguyenlinhbp2015 Member

• 105 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

con gái thiệt là khổ, chỗ nào cũng phải tốn tiền, mà mình lại không có tiền mới ghê.