Nên nâng ngực qua đường nách hay đường đầu vú?

Nên nâng ngực qua đường nách hay đường đầu vú?

Chia sẻ trang này

1. hathuy

hathuy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,479 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Xin chào! vì nhu cầu công việc cần giao tiếp nhiều mình muốn đi nâng ngực để mặc quần áo cho đẹp vì ngực mình rất nhỏ, sau khi sinh con xong thì nó hầu như teo hết không còn gì.
    Điều mình lo sợ là mình rất hay mặc áo váy sát nách, cũng hay phải chụp hình giao lưu công việc, mình sợ bị xăm soi cái nách như mấy sao Việt. Bời vì mình nghĩ chắc chắc sau khi đi nâng ngực về mọi người sẽ chú ý và suy luận nhưng thà cứ để họ suy luận ra mà không phát hiện được vết sẹo ở nách là được.
    Vậy nên mình nghĩ đến phương pháp nâng ngực qua đường vú, nhưng mọi người lại bảo là nâng ngực qua đường đầu vú sợ bị mất cảm giác khi gần chồng, chuyện này thì lại quá quan trọng phải không mọi nguwoif?
    Phân vân mãi mà vẫn chưa quyết định được, cũng chưa có thời gian đi tư vấn trực tiếp, tiện hôm nay vào trang web này thấy mọi người toàn là những người có nhu cầu và kiến thức làm đẹp, xin tư vấn giúp mình với!
    Mình nên chọn nâng ngực qua đường nách hay đường đầu vú hả mọi người?

2. Anh Tuyet

Anh Tuyet New Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào mừng hathuy - thành viên mới! chào mừng bạn đến với diễn đàn này nhé! ở đây cái gì cugnx có hết về làm đẹp, bạn tha hồ mà tham khảo nhé. Câu hỏi của bạn gửi vào đúng địa chỉ roài đấy nha:
    Mình chia sẻ với bạn một vài ý kiến này:
    Thứ nhất đi làm đẹp bạn ko cần gì phải ngại ai biết hết bởi vì có đến 90% phụ nữ việt nam ngực nhỏ và càng nhỏ hơn sau khi sinh con
    Thứ hai làm đẹp ko phải là xấu bởi vì "không có phụ nữ xấu mà chỉ có phụ nữ ko biết làm đẹp" mà thôi
    Thứ 3: làm đẹp ko chỉ là đi giao tiếp mà cũng là cho chồng ngắm nữa nên bạn đừng để ảnh hưởng đến sinh hoạt vợ chồng mà nâng ngực qua đường đầu vú
    Tóm lại mình khuyên bạn nên nâng ngực qua đường nách
    Hy vọng lời khuyên của mình có tác động tốt đến bạn heeeeeeeeeee

3. ABC

ABC New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lần đầu tiên nghe đến nâng ngực qua đường đầu vú ............:confused:
    nâng làm sao ta? :confused: :confused:

4. Le Hoa

Le Hoa New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ABC ko biết à? nâng đc qua đầu vú mà, dân sành điệu ko muốn lộ tẩy đường rạch ở nách thì nâng qua đường đầu vú, cugnx rạch đầu vú phần quầng vú ấy để đưa túi độn vào. nhưng mà đúng là có thể ảnh hưởng đến cảm giác ở đầu vú đấy, cho nên nhiều nguwoif cũng ko thích cách này lắm

5. Thuybeo

Thuybeo New Member

• 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nâng ngực qua đường nách mọi người làm nhiều chứ ạ, đường rốn ko phải bác sỹ nào cũng làm đc đâu, phải là bác sỹ cực giỏi vì nó đòi hỏi kỹ thuật cao lắm, ko phải thẩm mỹ nào cũng dám làm đâu .....

6. Acilyta

Acilyta New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có 5% đến 7% phụ nữ mất cảm giác đầu vú sau khi nâng ngực, đây là một con số khá lớn trong y học, cứ 100 người phẫu thuật thẩm mỹ nâng ngực đường quanh quầng vú thì có khoảng 7 người bị mất cảm giác đầu ngực.

Mình copy trên mạng cho các nàng đấy! heeeeeeeeeee

7. themkem

themkem New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi thuybeo nhầm à, chị ấy hỏi nâng ngực qua đường nách hay đường đầu vú cơ mà :confused:, còn qua đường rốn thì đúng là ko phải bác sỹ nào cũng làm đc vì rất khó

8. hoacomay

hoacomay New Member

• 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ngoài việc mất cảm giác ra thì nâng ngực qua đường đầu vú còn để lại sẹo nữa chứ, đừng có dại mà làm.............chị ạ

9. comay

comay New Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ối chết tự nhiên đi làm ngực đẹp cuối cùng lại bị thêm cái sẹo nữa thì toi à

10. Gấu bông

Gấu bông New Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sẹo ở nách thì có sao đâu, để ý khép cái nách vào là đc hiiiiiiii