Ngực hỏng sau khi nâng, nên làm lại ở đâu?

Ngực hỏng sau khi nâng, nên làm lại ở đâu?

Chia sẻ trang này

1. Linh Sponge

Linh Sponge New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,597 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Chuyện là em có vòng 1 khá “khiêm tốn” và em rất tự ti về nó. Em đi độn ngực ở thẩm mỹ viện gần nhà được khoảng 7 tháng rồi, ạ. Trước khi sửa cũng lo gặp sự cố này nọ, nhưng cứ tưởng tượng về một thân hình quyến rũ là em lại hết lo ngay.

Sau khi sửa về em không thấy xảy ra sự cố gì, tình trạng sức khỏe em trước giờ cũng tốt nên em rất yên tâm. Nhưng mới 2 ngày trước em sờ ngực thì thấy ngực căng cứng với nhức dữ dội, làm em ru rú trong nhà 2 ngày nay. Em lo quá đi hỏi bác sĩ thì họ nói em bị co thắt bao xơ cần phải cắt bỏ bao xơ và đặt lại túi ngực mới.

Các mẹ cho em hỏi em có thể đi sửa ở đâu, địa chỉ bệnh viện thẩm mỹ nào uy tín và an toàn ở TP HCM ạ, chứ em là em sợ lắm rồi T.T Em có thu nhập khá nên chi phí không thành vấn đề, chỉ cần an toàn thôi ạ. Các mẹ giúp em nhé!

2. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 282 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ủa, mới có 7 tháng thì chỗ bạn nâng ngực phải bảo hành chứ nhỉ? Bạn thử qua Kangnam bên Q3 hỏi nâng ngực Y line xem

Nam Phương thích bài này.

3. filialis

filialis New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn làm phải có bảo hành chứ bạn. Nếu giờ muốn sửa thì bạn đến những chỗ bệnh viện thẩm mỹ uy tín thử nha bạn như Thanh Vân, kang Nam chẳng hạn, mình thấy mấy chỗ đó khá tốt vì mình cũng đi tư vấn vài ba chỗ như v rồi đó bạn

Nam Phương thích bài này.

4. Nam Phương

Nam Phương Member

• 181 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giờ tớ thấy có bệnh viện thẩm mỹ đó, qua các bvtm an tâm hơn.

5. nynguyen99

nynguyen99 Member

• 227 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em tính làm bên bvtm Thanh Vân, nghe nói có tiếng nên cũng an tâm