Ngực lép, ngực quá nhỏ phải làm sao đây các bạn?

Ngực lép, ngực quá nhỏ phải làm sao đây các bạn?

Chia sẻ trang này

1. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 393,311 Lượt xem

• 35 Lượt trả lời

Các bạn trên diễn đàn có thể chia sẻ kinh nghiệm với mình về việc ngực lép, ngực quá nhỏ phải làm sao không?

Mình thực sự cảm thấy mặc cảm vì ngực quá nhỏ. Nói thật thì việc mặc áo ngực cũng chẳng có tác dụng gì cả vì vòng 1 của mình quá lép nên mặc áo độn dày rất bí bách, khó chịu mà mất tự nhiên. Không biết, bây giờ nên làm thế nào đây. Nhìn thấy nhiều chị em có vòng ngực đầy đặn mà thấy mình "thảm" ghê gớm, không tự tin gặp gỡ người khác phái nên đến giờ vẫn chưa có mảnh tình vắt vai.
    Mong có bạn ở đây sẽ đưa ra giải pháp giúp khắc phục tình trạng "màn hình phẳng" một cách an toàn và hiệu quả!

Các file đính kèm:

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Ngực lép phải làm sao?

Chắc bạn cũng gầy đúng ko? mình thấy đa số các bạn ngực nhỏ đều do thân hình quá mảnh mai. Bạn chịu khó ăn uống, tẩm bổ cho béo lên thì tự khắc ngực sẽ to lên thôi. Chịu khó ăn mấy đồ ăn dành cho bà mẹ mới sinh em bé ấy. :p

Gấu nhỏ thích bài này.

3. Trang Moon87

Trang Moon87 Member

• 44 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trước mình cũng toàn bị mọi người gọi là màn hình phẳng nên ghét lắm, về nhà quyết tâm đi tìm hiểu các cách làm tăng vòng 1 và thực hiện theo. Nhưng mình chóng chán nên cứ thực hiện được 1 tuần lại tìm cách khác, không kiên trì mà ngực cũng lên được 1 ít đấy. Bạn ăn canh đu đủ xanh hầm chân giò,ăn đào,bưởi, bơ...đặc biệt là bạn không được ăn kiêng để giảm cân, thiếu chất càng làm ngực mình nhỏ đi.tập các bài thể dục tác động đến ngực và massage ngực mỗi sáng và tối nữa

Gấu nhỏ thích bài này.

4. hoasung12

hoasung12 Member

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng bị ngực lép, ngực nhỏ như bạn chủ thớt nè. Lúc đầu ngực em cũng được được lắm í. Nhưng mà từ hồi em Das giảm cân rồi dùng là mông vs ngực em nhỏ lại trông thấy luôn.Xót xa lắm í ạ :((

Gấu nhỏ thích bài này.

5. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ngực lép phải làm sao

Bạn nào ngực lép hay ngực quá nhỏ như chủ thớt có thể áp dụng cách uống đậu nành mỗi sáng như em. Không chỉ đẹp da, giúp trị nám tàn nhang mà ngực cũng tăng kích cỡ được đó. Các chị có thể uống sữa đậu nành, ăn đậu phụ, tào phớ đủ cả.

Gấu nhỏ thích bài này.

6. thuthuy93

thuthuy93 Member

• 148 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngực quá nhỏ phải làm sao?

Giờ xã hội cũng hiện đại rồi mà, các chị có thể tham khảo phương pháp nâng ngực nội soi xem sao. Dù sao thì em cũng thấy cách này là nâng ngực nhanh nhất. Hơi đau hơi đắt tí thôi nhưng tăng kích cỡ nhanh khỏi lăn tăn gì mà biến chứng cũng không nhiều đâu ạ.

Gấu nhỏ thích bài này.

7. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

híc. e uống sữa đậu nành phải gần 2 tháng nay rồi. sáng nào cũng 1 cốc to oạch. thế mà ko thấy vòng 1 tăng xi nhê chút nào luôn >..<

anhvy and Gấu nhỏ like this.

8. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

nâng ngực nội soi giá cũng phải 60-70 triệu đấy ah. nếu có tiền, có đkiện e cũng muốn đi nâng cấp vòng 1. e cũng thuộc tuýp ng ngực lép. nhìn các chị vòng 1 đầy đặn mà lại ước ao.
    e giống c đó. uống đậu nành 1 time, ko ăn thua. nên thôi rồi.

anhvy and Gấu nhỏ like this.

9. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Người mình cũng hơi gầy thôi... mẹ nấu cho đồ bổ ăn toàn vào chỗ nào chẳng thấy vào ngực.
    Hik, thử nhiều cách rồi cũng chẳng thấy thay đổi gì cả, nản lắm lun ấy, :'(

10. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy bảo lúc dậy thì thì cách này ok thôi chứ lớn rùi thì chẳng có tác dụng gì ngoài đẹp da hơn hẳn, haizzz.
    Nâng ngực thì cũng cần có điều kiện để làm với không biết thế nào là an toàn ấy. Không biết có bạn nào đã đi làm dịch vụ này chưa nữa nhỉ, cho ít kinh nghiệm với.

11. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

@Gấu nhỏ : Giờ e thấy có pp nâng ngực nội soi bằng túi ngực bề mặt xốp đó c, hôm trc e hóng c bạn đang tìm hiểu pp nay, c ý bảo có 3 loại túi ngực(trơn, xốp, giọt nc) và đang phân vân lựa chọn

Gấu nhỏ thích bài này.

12. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nâng ngực nội soi túi ngực bề mặt xốp là gì em? Bề mặt xốp có khác nhiều với bề mặt khác không?

13. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

14. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Ngực lép, ngực quá nhỏ phải làm sao?
    Mẹ nó tham khảo mấy pp nâng ngực sau xem thế nào nhé:
    - Nâng ngực bằng phương pháp nội soi
    - Nâng ngực Y line
    - Nâng ngực không cần phẫu thuật : bằng các chất làm đầy
    - Nâng ngực bằng mỡ tự thân
    P/S: mấy pp trên tốn kém đấy mẹ nó ah, hay mẹ nó cứ thử bằng mấy pp như các mẹ trên chia sẻ, xem có xi nhê gì ko

15. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng thử mấy cách rồi, chẳng xi nhê gì đâu... nản lắm. Nó chỉ săn chắc hơn chút chút thôi :'(
    Ờ đọc qua cũng tìm hiểu mấy chỗ cũng thấy hình như có mỗi chỗ TMV Đông Á gì đó là có loại nâng ngực này thì phải. Có mẹ nào đến đây làm hay tham khảo chưa?

16. Linh Kate

Linh Kate New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai biết uống thuốc nào hiệu quả ko > ví dụ như đào hồng đơn hay Big 1 chẳng hạn ...

17. tran anh nguyen

tran anh nguyen New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có 1 lời khuyên cho các bạn nữ muốn có ngực to đơn dản và hiệu quả không tốn kém hiêu quả tức thời là ! kiếm 1 thằng con trài ngày ngày cho nó xoa bóp thỏa mái .sáng , chưa , triều , tối đảm bảo chỉ sau 1 tháng ngực còn to hơn ngọc trinh , mình là con trai chị em nào có nhu cầu ngực to cứ cho địa chỉ đảm bảo làm việc hiệu cmn quả , chị nào mạt mũi xinh xắn thì miễn phí .. ko lấy tiền còn chị nào sấu sấu thì đưa bn cũng dc gọi là 1 chút lòng thành :D
    pm facebook :

18. Như hương

Như hương New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ngực nhỏ phải làm sao?

Mình xin chia sẽ bí quyết của riêng mình. M áp dụng tổng hợp cả bên trong và bên ngoài. Ăn thì đủ đủ chín. 1 tuần 2 quả. Uống thực phẩm chức năng có thành phần colagen.. vitamin e. Và dug thêm miếng dán nở ngực nửa.. m 45kg cao 160 hơi gầy nhưng mình không dám ăn mỡ vì mình không ăn được và cảm thấy dáng vậy chuẩn rùi. M đã kiên trì với tác động bên trong và bên ngoài. Đặc biệt khi tắm dùng vòi hoa sen chiếu cho tia nước thẳng vào bầu ngực. M thấy bâu ngực lép xẹp sai sinh của mình đã thay đổi nhanh chóng .. chúc các bạn thành công

Gấu nhỏ thích bài này.

19. MRK

MRK New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban đầu cần phải thiếu tự tin về ngực thế. chỉ cần mìh tự tin là ko fải e dè về ngoại hình gầy

20. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng tìm hiểu qua thấy bảo uống thuốc có hại nhiều lắm thì phải, hik! Mấy loại thuốc phải chỉ định của bác sĩ không thì dị ứng các kiểu với ảnh hưởng đến khả năng sinh nở sau này. Mấy mẹ than như thế nên mình cũng sợ.