Tìm hiểu nguyên nhân và cách chữa vùng kín bị thâm đen | Page 2

Nguyên nhân và cách chữa vùng kín bị thâm đen là thắc mắc của nhiều chị em

Chia sẻ trang này

1. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Làm thế nào để vùng kín không bị thâm?
    Mặc quần chật cũng là nguyên nhân gây thâm vùng kín à, quá nhiều nguyên nhân mà nguyên nhân nào mọi người cũng mắc phải. quần trong chặt nhưng mềm mình nghĩ không vấn đề đâu nhưng chị em mình hay mặc quần jean bó ý, có khi đây là nguyên nhân chính ý... Mà mẹ Khọm nói dùng bột cám gạo để rửa liệu có tác dụng không, mà chỉ sợ bột lại vào bên trong thì khổ:(:(

2. Do Mai Chi

Do Mai Chi New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ quan hệ tình dục nhiều cũng là 1 trong những nguyên nhân chính khiến vùng ksn xuống cấp. Sinh con cũng làm vùng kín lão hóa nhưng mà không làm thâm nhìu mà chỉ làm giãn ra thôi.

3. Red Demon

Red Demon Member

• 284 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhầm rồi bạn ơi, tử cung có dãn nên quan hệ nhiều ko ảnh hưởng gì đâu. Bị thâm đen cugnx là do nội tiết chứ ko phải do quan hệ nhiều đâu.

4. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thì như thớt nói là do di truyền, quan hệ nhiều và do mặc quần chặt mà. Nói chung mình nghĩ còn nhiều nguyên nhân nữa nhưng chị em không biết th không biết thôi. Mà vùng kín bị thâm rồi thì khó mà trị được.

5. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung em thấy vùng kín bị thâm đen có nhiều nguyên nhân lắm, chẳng biết lối nào mà tránh đâu. Mà giờ cũng chẳng có cách nào để trị được, vùng dưới khó chăm sóc nên cũng lười lắm.

6. Emily Nguyen

Emily Nguyen Member

• 173 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trị được chứ đâu phải không trị được đâu. miễn là tìm ra cách phù hợp thôi. hình như giờ có công nghệ laser làm đẹp vùng kín 3 tác động vừa giúp trị thâm, làm hồng, lại giúp thu nhỏ. bên đông á đang có công nghệ này thì phải. các mẹ tham khảo xem

7. hoaianh2013

hoaianh2013 Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c đang nói đến cn laser vision bên đông á đó ah? cn này là trẻ hóa toàn diện vk hay sao ấy. thấy cũng vừa đọc đc review của 1 mẹ làm bên này mà hết hơn 30 triệu mới ngon lành đó ah

8. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

laser vision có phải là cn thẩm mỹ vk ko phẫu thuật phải ko vậy c? e thấy bảo nếu ko pt thì sẽ đỡ đau hơn so với pt đó. làm xong cũng ko phải kiêng khem gì nhiều

9. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chính nó đấy mẹ ạ. vì không pt nên sau khi làm xong chỉ cần kiêng 2 3 ngày thôi là quan hệ bình thường rồi

10. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

dùng laser mà chữa được thâm đen ah mẹ? sao e thấy khó tin quá

11. Hà Tùng

Hà Tùng Member

• 213 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chữa được chứ mẹ. điều chinh bức sóng hợp lý là có thể giúp tái tạo da mà.

12. ngocbibi

ngocbibi Member

• 74 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vk e cũng bị thâm gê lắm. vì căn bản trc e hay mặc quần, mà lại còn quần chật bó nữa. trc ko để ý, giờ để ý nhìn gê thật. ko biết là chữa thâm đen thì giá cả thế nào a?

13. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bên tmv đông á có công nghệ làm đẹp vùng kín đẹp toàn diện đó mẹ

14. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

làm đẹp toàn diện bây giờ là sẽ làm hồng, thu nhỏ, và chữa khô. đúng chuân bệnh hay gặp của các mẹ luôn

15. Mai Tran

Mai Tran Member

• 147 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thế thì chỉ có dùng laser chứ mà phẫu thuạt thì làm sao mà làm hồng được

16. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chuẩn mà mẹ. thế nên công nghệ laser mới có đang hot thế chứ. bên đông á thì làm liệu trình khoảng 4 lần là ok

17. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

dùng phẫu thuật thì chỉ thuu nhỉ thôi mẹ nhỉ chứ làm sao mà làm hồng được

18. June

June Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Kể ra thâm đen quá nhìn cũng thiếu tự tin thật đấy

Chủ đề của tuần