Nguyên tắc giảm cân của sao

Nguyên tắc giảm cân của sao

Chia sẻ trang này

1. daxau

daxau Member

• 189 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 610 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Mình thấy các sao đều mi nhon xinh xắn, không biết các sao có phương pháp luyện tập, chế độ ăn uống hay thuốc thang gì mà luôn xinh xắn và dáng nuột đến thế. Mình cũng muốn xinh đẹp như các sao. Mỗi lần nhìn lại mình, thấy tự ti ghê cơ. Lúc nào cũng trong tròn, mà mình cũng ăn kiêng lắm, cũng tập luyện đủ kiểu :(

2. xinhdep

xinhdep Active Member

• 428 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Bạn đọc bí kíp giảm 20kg của Trần Thị Quỳnh đi, lúc có bầu cô tăng cân chóng mặt, đến khi chuẩn bị sinh thì tăng tới 21kg. Sau khi sinh, cô cũng không sợ béo, ăn uống khoa học, đảm bảo dinh dưỡng để có đủ sữa. Giờ cô ấy lại mi nhon rồi.

3. daxau

daxau Member

• 189 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Giảm 20 kg sau sinh chắc khác với giảm cân không vì sinh nở nhỉ. Mình đã sinh nở gì đâu.

4. khixuatabe

khixuatabe Member

• 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau sinh, cơ thể người phụ nữ vừa sinh đẻ thường lỏng lẻo, việc tập luyện chắc cũng khó nhỉ. Người bình thường thì nên lên một chế độ ăn khoa học nhưng hạn chế chất béo bằng cách kiểm soát năng lượng nạp vào cơ thể, và hạn chế việc ăn tinh bột, uống nhiều nước lá trà xanh. Nước lá trà xanh, sữa không đường có tác dụng giảm cân rất tốt và cũng có lợi cho sức khỏe.

5. kydanh

kydanh Member

• 362 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Lên mạng tìm có ra cả rổ:

Jennie Garth giảm được 9kg nhờ việc ăn ít, tập thể dục nhiều hơn, uống nhiều nước dừa. Thực đơn của cô là ăn nhiều sữa chua vào sáng và ăn salad, thức ăn có protein các buổi còn lại trong ngày.
    Kelly Clarkson tập thể dục với cường độ cao và ăn kiêng hà khắc nên cô giảm được gần 14kg.
    Lisa Lampanelli giảm hơn 11kg nhờ việc ăn ít, chia thành các bữa nhỏ trong ngày và đặc biệt uống nhiều nước, không đụng đến đồ ăn có đường.
    Jennifer Gimenez tập thể dục thường xuyên, loại bỏ dầu và đường trong chế độ uống của mình nên cô giảm được gần 23kg.
    Chelsea Settles giảm khoảng hơn 52kg sau khi thực hiện chế độ ăn kiêng nghiêm ngặt, ăn chay và tập thể dục với cường độ cao
    ........

6. daxau

daxau Member

• 189 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình muốn tìm một chế độ giảm cân phù hợp, chi tiết cơ, không phải cái dạng chung chung như thế này. Ví dụ tập như thế nào, ăn cái gì, lượng là bao nhiêu, vào lúc nào...

7. kydanh

kydanh Member

• 362 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Bạn muốn tìm một chế độ chi tiết à? Bạn phải mô tả về bạn đã chứ, về hình dáng, các chế độ đã thực hiện, cân nặng hiện tại... Tốt nhất nên tham khảo ý kiến bác sỹ. Tùy thể trạng mỗi người mà có chế độ phù hợp, bắt chước không được đâu.