Nha khoa Đại Thế giới Đà nẵng tốt không ???

Nha khoa Đại Thế giới Đà nẵng tốt không ???

Chia sẻ trang này

1. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

• 4,289 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Hi các Chị em , Mình ở Đà Nẵng. Mẹ mình muốn cấm vài cây Implant nhưng chưa biết tìm nha khoa nào. Nghe mọi người giới thiệu có Nha Khoa Đại Thế giới là trung tâm Implant của miền trung và có rất nhiều Tiến sĩ, bs. Mình đang phân vân vì trước giờ gia đình mình đều làm Răng tại nha khoa thẩm mỹ Đà nẵng , và cũng biết có nhiều người cấm Implant tại đây phản hồi rất tốt. Mình không biết chọn nk nào trong hai nk khoa trên. Các mẹ cho mình ý kiến nhé. Cảm ơn !

2. anphuong2014

anphuong2014 Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nha khoa Đại thế giới hay nk thẩm mỹ đà nẵng đều tốt hết. Hai nha khoa này rất lâu đời và uy tín. Về cấm ghép implant thì thật ra mà nói thì hai nha khoa này đều hoàn hảo. Còn tùy vào cặp mắt nhận định của Bạn thôi. nói chung hai nha khoa này là tốt nhất đà nẵng về thẩm mỹ. nếu là người đà nẵng thì chắc chắn sẽ biết.

haphuong1805 thích bài này.

3. tranngat0106

tranngat0106 Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

M thấy nha khoa thẩm mỹ Đà Nẵng có vẻ nổi hơn, nhiều chị e nhắc đến hơn đấy a. ko biết giá cả chênh nhau thế nào thôi.

kyanhnguyen and haphuong1805 like this.

4. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Mình cũng biết nha khoa Đà Nẵng nhiều. Nhưng nha mình bảo cấm Implant hãy đến Đại Thế giới. Thật sự nếu ko có gia đình nói ra nói vào thì mình cũng đưa Mẹ mình cấm ở nk thẩm mỹ đà nẵng. Tuy nhiên nk Đại thế giới cũng khá nhiều người cấm implant và phản hồi rất tốt. Phân vân quá. Có chị nào cho lời khuyên nữa xem. Cảm ơn !

dental thích bài này.

5. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Sao không ai nhắc đến nha khoa miền trung vậy ta? nhiều người làm Răng và cấm implant ở đây đều khen nhiều Lắm. mình biết có tiến sĩ Vĩnh cấm implant là số 1.

dental thích bài này.

6. kyanhnguyen

kyanhnguyen Member

• 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói nk Miền Trung làm thẩm mỹ rất đẹp, còn Nk Đại Thế Giới và Nk Thẩm Mỹ Đà Nẵng cũng đều là nha khoa có uy tín cả thì theo mình nghĩ nk nào cũng đc hết miễn sao bác sĩ họ làm tốt là được

7. Nguyenthitam86

Nguyenthitam86 New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng muốn làm lại răng, cho em xin địa chỉ với các mẹ ơi!!!

8. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nk Răng Sứ Miền Trung ở 77 Ông Ích Khiêm làm răng thẩm mỹ tốt mà giá cũng phải chăng lắm, mẹ ghé thử đi

9. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Có phải nha khoa Đại Thế giới 293 Hải Phòng không vậy mấy Chị. Mình thấy hoành tráng lắm sợ giá cao quá?

vitbenho thích bài này.

10. dental

dental Member

• 58 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

chà, ông Bạn Đại Thế giới của mình mới về Đà nẵng mà lấy được nhiều cảm tình của khách hàng vậy ta? chúc mừng nhé - bs Mạnh Hà khóa 86 viện RHM Hà nội.

11. phanbao123

phanbao123 Member

• 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Đại thế giới ở Sài gòn có chi nhánh không các Bạn? về Đà Nẵng bất tiện quá ?

furinguyen thích bài này.

12. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

NK Đại thế giới là của Sài gòn mà Mẹ . Đà Nẵng là chi nhánh thôi.

13. anphat

anphat Member

• 35 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Đại Thế giới sài gòn thì ok. Còn Đà Nẵng thì ko biết

14. vitbenho

vitbenho New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nhà mình gần đây, trước đây mình làm răng ở NK Răng Sứ Miền Trung ở 77 Ông Ích Khiêm nhưng vì đợi lâu quá nên mình sang đây làm răng tiện thể tẩy trắng luôn. Ban đầu mình cũng nghĩ giá cao vì thấy nk rất hoành tráng mà có nhiều bs giỏi, nhưng khi làm xong thì ngỡ ngàng vì giá cũng rất phải chăng,ko thua kém gì nk mình đĩa làm, chương trình bảo hành của nk cũng rất ok nên mình chuyển sang đây làm luôn cho gần nhà. Bạn cứ ghé thử xem

15. vokimthoa

vokimthoa New Member

• 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình biết 1 chỗ làm răng rất uy tín và chất lượng, bạn đến NK Đại Thế Giới (đối diện nhà Ga Đà NẴng) ấy. Giá mềm mà cũng toàn bs giỏi cả, vào đó là yên tâm nhất ko sợ bị chặt chém hay làm ẩu như ở mấy chỗ khác

haphuong1805 and victoria100 like this.

16. victoria100

victoria100 New Member

• 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

e cũng làm 6 răng cercon ở đây, giá cũng ok mà răng thì cũng đẹp lắm

haphuong1805 thích bài này.

17. haphuong1805

haphuong1805 Member

• 51 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

mình chuan bi tai kham lai va lam rang su tren implant o nha khoa quoc te Dai The Gioi. Ca nha cho ket qua minh se up len ca nha xem :)

18. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 240 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chắc mỗi nơi mạnh một dịch vụ khác nhau đó chị.. Tốt nhất cứ làm một buổi sang tận nơi xem 2 bên người ta tư vấn thế nào, cảm thấy bên nào phù hợp hơn thì trienr thôi