Nha khoa làm răng sứ tốt ở HCM ?

Nha khoa làm răng sứ tốt ở HCM ?

Chia sẻ trang này

1. qyqy123

qyqy123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,245 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chọn loại răng sứ titan ý bạn ah. loại này tốt, ko có nguy cơ gây viêm nướu hay dị ứng gì cả.
    mình ở ngoài HN, nên vụ địa chỉ thì lại ko rõ lắm.

3. dental

dental Member

• 58 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Làm Răng sứ thì phải đến Nha Khoa Hòa Bình trên đường Hòa Bình - Đầm sen. Nha khoa này của Thầy Sang là thầy giảng dạy môn phục hình sứ của trường ĐHYD TPHCM. Là bật thầy về phục hinh sứ.

4. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nếu muốn làm răng sứ thẩm mỹ, bạn có thể đến nha khoa Á Âu gần chợ Bến Thành để tìm hiểu, ở đây làm răng sứ rất đẹp

5. Gia Liêm

Gia Liêm New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha khoa thế hệ mới chất lượng kém. Tôi làm răng sứ ở đây sau đánh răng lợi sưng vù, rồi đau nhức. Một thời gian sau thì gẫy, hoặc răng lung lay phải nhổ. Bác sĩ vô trách nhiệm không chịu bồi thường

6. phanbao123

phanbao123 Member

• 47 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Đên nha khoa Đại Thế giới là uy tín nhất.

7. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 248 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

mình chỉ biết ở hà nội thui bạn ak

8. hongdung028

hongdung028 Member

• 176 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

dạ vậy ạ hả bác...

9. Cao van hoa

Cao van hoa New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muon lam gia re va chat luong cung nhu che do bao hanh thj ban nen den nhung noi chuyen san xuat rang gia. Noi gia cong rang su a. Co nhju nguoi vua laM nha sy vua san xuat rang luon. den do ho vua lam vua chjnh. Rat nhanh chong. Kg phaj mat cong cho nha sy gui rang. Gui ma gan kg dc phai lam lai. Mat thoi gian. Bua trc minh lam ben nha khoa ngoc trai. O do ho vua lam rang vua san xuat nen gia rat re. Kg phaj qua tay bac sy. Bac sy Tuan. Bac sy tre ma con dep trai. Hj'hi' cung may minh con luu so dt hinh nhu la 0979256828. Ban cu lam dj. O sg gio nhju bs gioi lam. Chang qua minh kg pik thoi

10. Thienduongvang

Thienduongvang Member

• 29 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

mình thấy răng sứ có nhiều loại lắm đó từ 1 dến 8 tr cũng có, tùy đk kinh tế bạn chọn làm loại nào chả đc