Nha khoa paris ở Đà Nẵng có uy tín không?

Nha khoa paris ở Đà Nẵng có uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. Nhâm nguyễn

Nhâm nguyễn New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,569 Lượt xem

• 16 Lượt trả lời

Mọi người ơi nha khoa paris ở Đà Nẵng có uy tín không? Mình đang tìm hiểu dịch vụ nha khoa paris ở Đà Nẵng để bọc sứ cho răng nó đỡ khấp khểnh.

Mình thăm dò tìm hiểu cũng 1 time rồi :D kết rồi vì bên này đang có km nên sẽ tiết kiệm được 1 khoản kha khá. Dù kết dịch vụ bên này rồi nhưng mình vẫn băn khoăn ko biết nha khoa paris có uy tín không? Mẹ nào làm dịch vụ ở đây rồi cho mình xin ý kiến nào? Mong chờ ngày hàm răng của mình tái sinh quá :p

2. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Paris có cả cơ sở ở ĐN hử nàng? NK này hoành tráng phết nha, cơ sở trải dài từ bắc vào nam :D

3. hoaithu

hoaithu Active Member

• 127 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình cũng đang trong quá trình tìm hiểu nên chưa có nhiều thông tin lắm :( . Không biết có b nào đã đến đây chưa, cho mình xin ít review với nhá

4. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

mình có bà c cùng cty bọc răng sứ khá đẹp, nhìn cười đẹp tự nhiên lắm :p nhưng nghe nói pải mài răng thì mới chụp sứ được
    mà mài răng chắc hại lắm đây

thucuctt thích bài này.

5. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nếu sợ hại thì dùng miếng sứ chỉ có 0,3 mm sẽ ổn hơn đấy, mỏng thế chắc ko cần pải mài răng đâu

6. cucphuongtran

cucphuongtran Member

• 64 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình thấy nha khoa Paris ở chỗ Nguyễn Du cũng rất uy tín chuyên nghiệp, tuy nhiên giá ở đó cũng đắt hơn một số chỗ thì phải

hoàng hải hà thích bài này.

7. hoàng hải hà

hoàng hải hà New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đắt nhưng đảm bảo là được
    chứ sợ nhất giá thì cắt cổ mà chất lượng thì chẳng ra làm sao, tiền mất tật mang lại khổ lúc ấy kêu ai được

buitrami thích bài này.

8. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ủa nha khoa nào mà chẳng có bảo hành răng sứ ah nàng, có vấn đề gì cứ mang giấy bảo hành đi là ok

9. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bao giờ có tiền e sẽ xài Emax, bà kế toán công ty e trồng răng sứ Emax từ năm ngoái vậy mà nhìn vẫn còn đẹp tự nhiên lắm :D
    Chứ bây giờ ít xiền lắm :(((

thucuctt thích bài này.

10. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

tớ nhớ ko lầm thì emax khoảng 8 củ 1 chiếc, làm mấy chiếc răng sứ emax chắc đau màng túi lắm đây hic :(

11. thanhphan

thanhphan Member

• 33 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

em muốn đi niềng răng mà ko biết giá cả thế nào và ở đâu thì tốt. Em băn khoăn là nên đi nha khoa bên ngoài hay vào bệnh viện Răng Hàm Mặt cho yên tâm?

trangle and hến ngố like this.

12. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

niềng răng thì em cứ chuẩn bị vài chục củ là ít :p RHM cũng được giá mềm hơn ngoài hơn ở nha khoa tư nhưng chỉ sợ ở bệnh viện mất nhiều thời gian hơn thôi

13. hoa đặng

hoa đặng Member

• 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nói thật trước giờ e chưa bao giờ có ý định niềng răng, một phần vì điều kiện kt ko cho phép một phần cũng vì sợ đau :( giờ thì răng cửa ngày càng chìa ra hic hic giờ niềng răng liệu có quá muộn ko ah

diepvnh thích bài này.

14. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

có thể bạn bị răng khôn nó chèn ép khiến răng cửa nó ngày càng chìa ra đó :(( tốt nhất nên đi bsy khám

15. bongxinh

bongxinh Member

• 70 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mình thấy có nhiều người đang có hàm răng khá thẳng và đẹp nhưng nghe lời khuyên của bạn bè, chạy theo trào lưu :)
    đúng là thừa tiền

baotram thích bài này.

16. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ôi, em cũng "khổ tâm" vì cái này lắm, các mẹ vào chỉ chỗ dùm với, em sắp đi làm rồi hjchjc

17. hoa đặng

hoa đặng Member

• 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

em cũng muốn trắng răng lắm, nhưng đi nha sĩ thì sợ sợ có mẹ nào tẩy trắng răng rồi thì chia sẻ kinh nghiệm cho em nhé